ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 90

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 18, 2022, 04:04:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอเค

ให้นางตะเคียนมาเฝ้าเลยปู่ เอาแบบให้หมิวหึงนิดๆ

Chan_Som

พ่อทศว่าเทพแล้ว เจอเจอปู่เทียนนี้โคตรเทพเลย ตระกูลนี้สุดยอดมาก ใครเจอก็ขนลุก
::Orz::

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

พ่อทศก็ว่าของจริงแล้วเจอปูเทียนเข้าไปอีกของจริงยิ่งกว่าจริงอีก 555

n_neng

เจอกันจะๆ กลัวไหมพี่หมิว. อย่าเป็นลมไปนะครับ

Slave

ดูท่าโทนจะมีญาติผู้ใหญ่​มาเยี่ยมเยอะเนาะ.... ขอบคุณ​มาก​ครับ​

chatjane4234

มีคนเฝ้าใข้แบบพิเศษสุดๆด้วย พี่แมนไม่ได้จ้างพยาบาลพิเศษมาให้นะ ปู่เทียนเขาให้คนของเขา (รึไม่ใช่คน) มาเฝ้าเองเลย

Solderman

คำว่าไม่เชิงของพ่อนี่ ใันดูมีอะไรมากไปเลย

Boss3919

ดูปู่พูดแล้วกลัวจริงเลย ตัวจริงเสียงจริง หมอผี

คนเหงา

keng7799

พูดถึงปู่เทียนมาตั้งนาน  เพิ่งได้ฤกษ์ออกโรง  น่าขนลุกนะเนี่ย

♤judas♤

ปู่เทียนมองพี่หมิวแล้วมองโทนและส่ายหน้าเนี้ยมันมีอะไรกันแน่..แล้วให้อยู่ดูรักษาจนหายคือรักษายังไงนะ

aum691

ปู่มาเองจะแสดงอิทธิ์ฤทธิ์ขนาดไหนเนี้ย

winpooh

มาล่ะ อะชันนะปัททะเย อะปัททิเถเถนา มาทั้งโรงบาลเลย

olemantu

จริง ๆแล้วความเชื่อก็มีกันทุกที่ทุกคนละ แต่แล้วแต่เหตุการณ์ที่จะทำให้เข้าใจความเชื่อนั้นว่ามันเป็นอยู่ในรูปแบบไหนเท่านั้นละ มั๊ง..

solid17