ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 112 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 08, 2023, 11:18:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7878

อยู่ไม่ง่ายเลย

ใคร ๆ ก็มองว่าเป็นเด็กเส้นแบบนี้
ต้องเก่งกว่าคนอื่นหลายเท่า

จึงจะมีคนยอมรับ

เดช12341

guang_k

พาไปกินข้าวแล้วต้องจ่ายดอกเบี้ยด้วยไหมนนะวันนี้ ไม่ได้พักเลย เมื่อวานก็พึ่งส่งพี่พลอยไปแท้ๆ

ทำให้สงบได้ไหมนะ หรือจะข้ามขั้นตอนการนวดไปเลยเป็นทำกายบริหารแทน

aceinw6969

โทนเก่งนะ ไม่ได้เรียนบริหารมา ทำงานไม่ตรงสายแต่ทำได้ไม่แย่เลย

pankea

วันนี้เหมียวจะได้คิวโทนยาวจนถึงได้ชดเชยมั๊ยหวั่นๆอยู่ว่าจะมีเสียงสวรรค์มาเบรคหัวทิ่มอีกครั้ง

❖SynchroNight❖

ประสบการณ์สอนเราให้เป็นคน การฝึกฝนสอนเราไม่ชำนาญ
ไม่จำเป้นต้องเรียนจบสายตรง เพราะหากว่าเรามีความพยายามในการเรียนรู้มากพอ เราก็จะประสบความสำเร็จได้ในระดับหนึ่งแน่นอน ขอบคุณประสบการณ์หลายเรื่องจากคุณโทฯและสาว ๆ ด้วยนะครับ

pankea

แหมนึกว่าเหมียวจะได้ชดเชยกลับเป็นแก้มซะได้ โทนจะได้พักผ่อนนอนหลับจริงๆเหรอนี่เพราะแก้มก็คือสุดยอดของการบิ้วอารมณ์ด้วย

chanky2007

อะไรก็ได้ ได้แน่ๆ ความปวดหัว 55
ขอบคุณครับ
เหมียวน่าจะคิดดอกเพิ่มอีก
คิดว่าดี ก็ทำไป

sunshine9

อะไรก็ได้ หมายถึง ดูดี อร่อย สมฐานะ หรือไม่ก็อะไรก็ได้ที่กำลังอยากกินพอดี เดาให้ถูกนะ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เหมียวบอกโทนกินอะไรก็ได้ เดี๋ยวโทนพาไปกิน ตับๆๆๆ ได้เลยนะครับเหมียว