ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] จัดอันดับTop10 ค่ายTokyo Hot ของผม (10เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2023, 04:21:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jakkrit Singhawat

ผมว่าค่ายนี้ นักแสดงดีกว่า UNCEN เจ้าอื่นเยอะนะครับ แต่ดูเหมือน พวกเราจะไปทางค่าย cirb ซะเป็นส่วนใหญ่

paa505

ค่ายนี้ คือดีจิงๆ นักแสดงแต่ละคน คัดมา สายแบ๊วทั้งนั้นเลย เน้นรุม ถูกใจจิงๆคับ ขอบคุนมากคับ

somchaijaikla

rtyu

Annop Peungchuer

Tsukasa Eto คล้ายคนใน F&F ภาค 3 จริงๆ ยิ้มทีใจละลายเลย
ขอบคุณมากคับที่แบ่งปัน

ฺBlackBear

TokyoHot ยุคแรกๆ นี่ ถือว่าสุดมาก สวยๆ ทั้งนั้น แต่หลังๆ มา ดูไม่จืดสักคน หน้าไม่ตรงปกทั้งนั้น ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน และรีวิวตัวหนังด้วยครับ  ::Thankyou::

darthvader

ตอนแรกที่เจอหนังจาก Tokyo Hot ถึงแบบ เฮ้ย มีหนังญี่ปุ่นโป๊แบบนี้ด้วยเหรอ

ขอบคุณมากครับที่นำเอามาแชร์  ::Thankyou::

psimon

Nami Itoshino คนนี้เคยไล่เก็บอยู่หลายเรื่อง แต่HDDสู่ขิตเลยหายหมด มีกลับมาให้ดูรำลึกความหลังด้วย...เยี่ยม ::GiveMe:: ::GiveMe:: นึกถึงuncenเมื่อก่อนนี้ต้องTHเท่านั้น แต่หลังๆนางเอกแต่ละคนไม่ไหวเลยเลิกยาวว ::Sobad::

paloh

เป็นนางเอกในดงงใจเช่นกันครับ ส่วนตัวแอบเสียดาย megu กับ rin ลุคน้องเค้าแบบว่าเด็กสาวใสๆ เห็นแต่ละเรื่องเจอบทหนักๆทั้งนั้น ช้ำหมดแล้วน้องเอย555

po3026

ค่ายนี้น่ารักทุกคนครับ ไม่เคยผิดหวังเลย

AAA1188

เห็นแล้วนึกถึงอดีต ทั้งเคยดู และบางคนหน้าคล้ายแฟนเก่าอีก คิดถึงเลยทีเดียว
ขอบคุณครับ  ::WooWoo::

snake22

mide697

นางแบบแต่ละคนโดนหนักๆทั้งนั้น เหมือนการทรมานนางแบบ แต่ก็คงเป็นการแสดงที่สมบทบาท ยอมใจนางจริงๆ ชอบค่ายนี้มานานแล้วครับ  ::Glad:: ::Glad::

impos007

ส่วนตัวชอบน้อง นามิ มากครับ ได้โอกาสเก็บเพิ่มเข้าคอลเล็คชั่น อิอิ 

midnightman