ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 6 เฟรชชี่ปีหนึ่ง 8 ความรักของโอ๋

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 24, 2023, 10:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dick1050

Make love Not War

battozai

โอ๋ชอบก้องเหรอ ถ้าเป็นแบบนี้เพื่อนมองหน้ากันไม่ติดเลยนะ

massturbo

ปัญหาใหญ่คือโอ๋ไม่เล่นด้วย
เอ็มมันน่าสงสาร ผู้หญิงทุกคนไปหาก้องอย่างเดียว

amtorff73

'โอ๋ชอบอีกคน' แปลกๆนะครับแบบนี้ แต่ถ้าโอ๋ชอบก้องจริง และถ้าได้พูดเรื่องรสนิยมของตัวเองไป ก้องคงไม่ขัดข้องอะไรหรอกผมว่า

phet.79

พระเอกของเราจะโดนเล่นมั้ยเนี่ย
เอาจริงๆ โอ๋ก็น่ารักนะ

spty24

สามเส้าหรือเปล่าน้อแบบนี้ กะพี่แพรนี่หาตีนมาให้ซะแล้ว5555

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: magna67t เมื่อ มกราคม 24, 2023, 10:24:15 หลังเที่ยง
เมื่อวานนี้อ่านภาค 6 ที่ตัวเองเขียนเอง

แปลกนะขนาดเขียนเอง รู้แล้วว่าเป็นไง 
แต่ก็ยังอ่านตามไปจนจบ

เพื่อนๆที่เริ่มอ่าน "แปดปี" ใจเย็นๆนะครับ
อ่านทีเดียวจบไม่ไหวแน่  มันหลายร้อยหน้า A4 มากๆ
ถ้าเริ่มจากภาค 1 ตอน 1
แนะนำให้อ่านวันละตอนสองตอนนะครับ

ส่วนเพื่อนๆที่ตามมาถึงตอนนี้  เกาะกันไปเรื่อยๆนะครับ
เรื่องนี้เขียนจบแล้ว....

อย่างที่บอก ก้องเปิดซิงครบ 24 คนเมื่อไหร่ เป็นอันจบ
ถ้าผมไม่ตายก่อน ก็จะลงให้หมดครับ
โอ๋เปิดใจว่าชอบใครแล้ว