ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 16 /อวสาน

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 05, 2023, 12:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cides

Eberm

สนุก​มาก​เลย​ครับ​ได้​อะไร​ดี​ๆใน​เรื่อง​
ติดตาม​นะ​ครับ​

aumoum

Jophis

biggiggog

ขอบคุณมากครับในน้ำใจที่นำผลงานมาแบ่งปันกัน
ยังคงเป็นกำลังใจให้อยู่เสมอนะครับ
ขอบคุณครับ

magecounterz

Kingmar

เป็นอีกเรื่องที่ติดตามมาตลอด. สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

test1234

หมอจะแต่งงานมีลูก จบแล้ว

pongphun2397

ผมยอมรับว่าเข้ามาเว็บนี้เพื่อเสพความเสียวตามประสาผู้ชายทั่วไป แต่พอได้มาติดตามอ่านเรื่องนี้มีหลายมิติมาก สอนการใช้ชีวิต สอนอะไรหลายๆ อย่าง และที่สำคัญทำให้ผมเสียน้ำตา  ขอบคุณท่านผู้เขียนมากๆครับ ขอยืนยันอีกหนึ่งเสียงจากการติดตามผลงานของท่านหลายเรื่อง ท่านคือหนึ่งในนักประพันธ์ที่ยิ่งใหญ่ครับ ขอบคุณครับ

pond06931

กิ่งกาญเลือกมาเป็นลูกหมอ แบบนี้ปวดหัวแน่

bangsan

จะทีภาคต่ออีกหรือป่าวน่าจะเป็นรุ่นลูกหมอยุทธ

เอเค

แล้วจะจบแบบใหนตัวนางเอกหลักคือใครผีหรือคน