ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 16 /อวสาน

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 05, 2023, 12:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

controlx

battozai

ขอบคุณผู้แต่งมากๆครับ ผมชอบเรื่องนี้มาก ถึงแม้จะไม่มีตอนเกี่ยวกับเซ็กส์แต่อ่านเพลินมากครับ

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

kalampee

Juupajups

สนุกมากๆคับ เป็นนิยายที่ดีเรื่องนึงที่ไม่ได้มีแต่เรื่องเซ็กซ์ มีเรื่องบาปกรรม และแง่คิดที่ดีมาก รอติดตามผลงานถัดๆไปคับ^^

therasak

นี่ถ้ากิ่งกาญจน์​กลับมาเกิดเป็​นลูกหมออีก​ คงกวนประสาทคุณ​พ่อน่าดู​

catoon

ยังมีตอนต่อของเรื่องนี้อีกเปล่าครับเนี่ย

olemantu

เป็นบทสรุปที่ไขเรื่องต่าง ๆที่คนอ่นที่ติดตามบางที่จะจับต้นชนปลายไม่สนิทนัก ได้รายละเอียดเต็มที่แล้วครับ

Nobita Nobituta

po3026

กิ่งกาญจน์ มาเกิดเป็นลูกหมอยุทธจริงมีหวังสนุกแน่

Tik K.

montoya2109

สนุกมากครับ ใจหายเลยจบซะแล้ว อยากอ่านไปเรื่อยๆ อิอิ

Twow