ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 16 /อวสาน

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 05, 2023, 12:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peenan001

::Glad::ติดตามทุกตอนเลยครับ ครบเครื่องมาก ถ้ามีโอกาศทำเป็น serie tv. จะแจ่มมาก

pootoo7777

น่าจะจบแบบว่ามีภาคสอง สาม ต่อได้อีกนะคับ

bumblebee81

avena

ถ้ากิ่งกาญมาเกิดเป็นลูกหมอยุทธกับหมอพลอยจริงๆ ทั้ง2หมอคงปวดหัวแย่ ::DookDig::

TTTjus

ขอบคุณครับ ยอดเยี่ยมเช่นเดิม แม้บทรักจะน้อย แต่หนักแน่นในเนื้อหา และจบแบบชัดเจนมากครับ

phaii

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ติดตามมายาวนานเลย เข้าสู่บทจบเสียแล้ว ขอชมตอนจบ ก่อนนะครับ

nagatobimaru

กิ่งกาญจน์ จะได้กลับมาเป็นลูกหมอจริงไหม รอชมครับ

B522

arsenyo

หมอกับหมอพลอยลงเอยกัน และมีกิ่งกาญจน์เป็นลูกสาวจอมป่วน

jingjing199212

สนุกมากครับ ติดตามตลอดทุกตอน ขอบคุณมากครับสำหรับงานประพันธ์ดีๆแบบนี้

napakon