ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 16 /อวสาน

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 05, 2023, 12:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

อ่านแล้วเสียดายเรื่องดีๆจบไปอีกเรื่อง แต่กิ่งจะกลับมาเป็นลูกหมอจริงมั๊ยหนอ

nipon

Bomfunsex

บทสรุปสมบูรณ์แบบมากครับ ว่าแต่กิ่งกาญจน์จะมาเกิดเป็นลูกหมอจริงไม๊ครับ

paoimpreza

อยากอ่าบทสรุปของหมอกับกิ่งกาญจนามากๆครับ

km001

ชอบแนวทางของท่านนักแต่งน่ะครับ ติดตามมาตลอด รอลุ้นจะมีภาคต่อไปหรือเรื่องต่อไปไหมน่ะ...

Leo the rott

นึกว่าจะลงเอยกับกิ่งกาญน์ หมอพลอยนี่เนื้อเรื่องกล่าวถึงน้อยเลยคาดไม่ถึง

Pingkajoo

zezebee12

ieaky

ตอนสุดท้ายนาวหน่อยแต่อ่านไม่เบื่อ แอบเสียดายบทบาทกิ่งกาญจน์ไปนิดนึกว่าจะมีบทกุ๊กกิ๊กกับหมอยุทธซักหน่อย แต่ก็พอเข้าใจได้คนละภพและหมอยุทธไม่ใช่หมอผีกฤษณ์

mapigclub

กิ่งกาญจน์จะได้ลงมาเกิดเป็นลูกของหมอพลอยจริงๆๆไหมนะขอรับ อิอิอิ

naoatt

ijfkdory

อยากรู้จริงว่ากิ่งกาญจน์จะกลับมาอีกไหม