ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minky way

::Waiting:: อืม HR ที่น่าสงสาร นางจะโดนปรับพฤติกรรมรายต่อไป

test nana

โครงเรื่องดีมาก ชอบครับเอาใจช่วย

9toulek

พอนักกฎหมายสาสเข้ามา เห็นวิธีจัดการพรักงานแล้ว จะอยากโดนจัดการไปด้วยไหม

kiragorn

ได้พวกเป็นนักกฏหมายแระ ทำงานได้สบายใจมากขึ้น เดี๋ยวจัดนักกฏหมายต่อเลย

pongphun2397

นักกฎหมายก็ต้องรีบเก็บนะ เดี๋ยวจะเอาเรื่องเราได้ รีบรวบหัวรวบหางเลยครับ

Dark illusion

สนุกมากๆครับ รอชมแก้ปัญหาให้ hr ครับ

mpong17

marco35

ฝ่ายบุคคลจะรอดมือผู้แก้ปัญหามั๊ยนะ

Jim Lord

ponggunyuki2527

tonfearne

lock18z

x99

เป็นแผนกที่น่าสนใจมาก รับพนักงานเพิ่มมั้ยครับ ไม่เอาเงินเดือนก็ได้นะ