ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armfine

blueocean

swbkk

ขออนุญาตเสนอความเห็นส่วนตัวนิดนึงนะครับ - เค้าโครงเรื่องดี มีแนวทางเล่นต่อไปได้เยอะ การเขียนก็ลื่นไหล วรรคตอน ย่อหน้า การแบ่งประโยคพูด เรียกได้ว่าดีมาก แต่ถ้าเดินเรื่องช้ากว่านี้นิดนึง ไม่ต้องรีบร้อนให้มีฉากX กันทุกตอน กับทุกคนที่เพิ่งเจอ ปูพื้นกันสักนิดหน่อย แล้วค่อยเผด็จศึก มันจะน่าอ่านมากขึ้น ทำให้คนอ่านมีอารมณ์ร่วมและคอยลุ้นไปด้วยว่าจะใช้มุกไหนจัดการ ถ้าเจอแล้วเสียบแบบนี้ตลอด มันจะหมดไฟหมดแรงและหมดความตื่นเต้นในที่สุด....สำหรับผู้อ่าน
**แค่ความเห็นส่วนตัวตามที่ท่านอยากฟังนะครับ

upperbound

ช่วยบริษัทและช่วยตัวเองไปในตัวเลยนะเนี่ย

asdw

lamanno9

txxt30

รับสมัครผู้ช่วยเพิ่มอีกสักคนไหมครับ

BANK R5R5

การแก้ปัญหาบริษัทต้องเริ่มต้นที่คนก่อนแบบนี้
รับสมัครผู้ช่วยไหมจะไปช่วยงานบ้าง

gfthebc

นักกฎหมายต้องได้มาช่วยอย่างใกล้ชิดแล้วละครับ

kuai7x7

ขอบคุณค้ายบบบบบ
สนุกทุกตอน ว่าแต่จะมีการนักมาสวิงกันไหม อิอิ

jetdog

ieaky

นักแก้ปัญหาสุดท้ายระวังจะมีปัญหาจัดคิวสาว ๆ ไม่ทันนะครับ

Mhokkk

ค่อยๆเก็บไปทีละแผนก เลขาเจ้านายด้วยดีมั๊ย

yukleg

เพื่อความปลอดภัยที่ดีที่สุดคือ ต้องหาจุดอ่อนและกุมความลับของท่านประธานให้ได้ครับ

Kcola