เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท10 | two-hitchhikers.ru

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท10

• 191 ตอบ
  • 14342 อ่าน
*

ออฟไลน์ monster20

• Tiny Member
  • *
  • 20
  • 3
Re: เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท10
« ตอบกลับ #180 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2023, 04:28:21 pm »
สุดจริงๆ

*

ออฟไลน์ Thanawin

• Supreme Member
  • 5081
  • 0
Re: เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท10
« ตอบกลับ #181 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2023, 10:26:08 pm »
แม่ก็เอาเรื่องเหมือนกันนะเนี่ย

*

ออฟไลน์ Nicholas8790

• *
  • 5
  • 0
« ตอบกลับ #182 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2023, 09:31:42 am »
หายไปนานก็ไม่มีอะไรมาก เมียผมก็ร่านมาก ไอ้หนุ่มพาเมียผมไปรุมเย็ดประจำ หาควยใหม่ๆมาเย็ดเรื่อยๆ
โดยเฉพาะคนที่รู้จักผมและเมียทั้งเพื่อนและคนรู้จัก ไอ้หนุ่มพามาเย็ดเมียผมเพราะ พวกนี้มันสะใจเวลาได้เย็ดเมียเพื่อนและเมียคนรู้จัก เมียผมก็ตื่นเต้นเวลาโดนคนที่รู้จักผัวตัวเองเย็ดหี
อยู่กรุงเทพก็โดนไอ้หนุ่มพาไปรุมเย็ด กลับไปบ้านตจว. โดนผญบแะพวกรุมเย็ด ไอ้หนุ่มบอกตอนนี้เมียพี่โดนเกินร้อยควยแล้วนะ โคตรร่าน
เมียผมก็ยังไม่รู้ว่าผมรู้เรื่องที่เมียร่าน เมียยังคิดว่าผมไม่รู้เรื่อง ผมก็ไม่คิดจะมาอัพเดพอะไรเพราะเรื่องเดิมๆ เมียร่านโดนเย็ด
แต่เดือนตุลา ลูกๆเปิดเทอมเลยมีแพลนพามาอยู่กรุงเทพช่วงปิดเทอม และแม่ยายก็มาจากเชียงใหม่พาหลานลูกของพี่ชายเมียมาด้วย แพลนจะไปเที่ยวทะเลกัน
เมียผมก็จองโรงแรมตั้งแต่ต้นเดือนตุลาเป็นโรงแรมที่มีสวนน้ำให้เด็กๆเล่นน้ำได้ แพลนไว้ว่าไป 3 วัน 2 คืน
แต่คืนก่อนไปไอ้หนุ่มก็ทักผมมา มันถามผมว่าไปเที่ยวกันหรอ ผมบอกว่าใช่ มันบอกว่ามันก็ไป แต่ไปรุมเย็ดเมียพี่นะ
ผมบอกไม่ได้เด็กๆมา แม่เมียก็มาด้วย มันบอกเมียพี่บอกๆได้จะหาโอกาสมาให้เย็ดเอง เมียพี่ยอมเองนะ มันบอกมันจองโรงแรมไว้แล้วที่เดียวกัน
ห้องติดกันนั้นแหละ เพราะเมียพี่เป็นคนจองให้เอง มันบอกเมียพี่ร่านเองนะ จองไว้ให้เลย ผมเลยบอกเออ แต่ระวังอย่าให้แม่เมียรู้นะ มันบอกได้พี่
ผมก็ทำตัวปกติแล้วถึงวันเดินทางก้เดินทางไปถึงโรงแรมประมาณเที่ยงกว่าๆ ก็นั่งรอเช็คอินตอนบ่าย2 พอเช็คอินทำอะไรเสร็จ ผมกับแม่ยายก็พาเด็กไปเล่นสวนน้ำของโรงแรมข้างล่าง
เมียบอกว่าขอนอนก่อนง่วงๆ ผมก็พอเดาออกเมียจะอาศัยช่วงผมกับแม่เมียพาเด็กๆไปเล่นน้ำแล้วแอบไปให้พวกไอ้หนุ่มรุมเย็ดอีกห้องแน่ๆ
โรงแรมแจกคีย์การ์ดให้ 2 อัน เป็นห้องแบบ family ผมถือคีการ์ดอีกอันลงพาเด็กไปเล่นน้ำ ในหัวก็คิดเมียคงโดนรุมเย็ดอยุ๋แน่ช่วงเด้กๆเล่นน้ำ
ผ่านไป 1 ชม. แม่เมียมาบอกว่าให้ผมดูเด็กเล่นน้ำแกง่วงนอน จะขึ้นไปนอนรอ ผมก็บอกได้เพราะดูไหวเด็กแค่ 3 คน และให้คีย์การ์ดแกไป เพราะคิดว่าเมียคงไปโดนรุมเย็ดอีกห้อง
ผมก็เล่นน้ำกับเด็กๆต่อ ผ่านไปครึ่งชม. ผมก็ให้เด็กเล่นน้ำขึ้นมาเช็คเล่นโทรศัพท์รอ แล้วไอ้หนุ่มโทรมาหาผม
ผมรับสายมัน มันบอกว่าสุดยอดเลยพี่ ผมถามมันว่าสุดยอดอะไร มันบอกว่าก็ได้รุมเย็ดแม่กับลูกพร้อมกัน ผมตกใจบอกมันเฮ้ยทำไมเป็นแบบนี้
ผมบอกว่าก็ตอนแรกจะเอามเยพี่ไปรุมเย็ดห้องมันแต่พอเข้าห้องผมแล้วกะแค่มาจูบล้วงหีแล้วพาไปต่ออีกห้อง แต่ดันติดลมและเงี่ยนกันเลยรุมเย็ดในห้องนี่เลย
ผมถามมากี่คนมันบอกมา 4 คน แล้วก็รุมเย็ดผ่านไปชม.กว่าๆ อยู่แม่เมียก็เปิดประตูเข้ามาเห็นเมียโดนรุมเย็ด ปากกำลังอมควย หีนอนอ้าให้ควยกระแทก นมก็โดนรุมดูด
แม่เมียตกใจ เมียและพวกไอ้หนุ่มก็ตกใจ เมียร้องแม่ ทำอะไรไม่ถูก ไอ้หนุ่มบอกว่าแม่เมียถามว่าเมีรยผมว่าปลาทำอะไรลูก ทำไมทำแบบนี้ มันบอกแกพยายามถามอยากใจเย็น
เมียผมพูดอะไรไม่ออก ยังตกใจอยู่ ไอ้หนุ่มเลยบอกแม่ใขเย็นก่อนนะ เดี๋ยวพวกผมเล่าให้ฟัง แม่อย่าเพิ่งโวยวายนะ
แม่เมียบอกว่า เล่ามาทำไมมารุมเย็ดเมียคนอื่นแบบนี้
ไอ้หนุ่มก็เล่าบอกว่า มันบอกแมีเมียว่ามันเป็นรุ่นน้องในบริษัทพี่ปลา พอดีวันกินเลี้ยงปีใหม่เมื่อ1 ปีที่แล้วพี่ปลาเมามันเลยจับเย็ด
มันบอกลูกแม่เมาผมเลยจับเย็ด แล้วพี่ปลาติดใจควยผมเพราะควยผมใหญ่เลยมานอนให้ผมเย็ดเรื่อยๆ แม่เมียหันไปถามเมียว่าจริงหรอ เมียผมพยักหน้ยอมรับ
แล้วมันบอกต่อว่าแล้วเลยเอาเพื่อนมารุมเย็ดแล้วพี่ปลาดันติดใจชอบรุมเย็ดและร่านมาก มาให้พวกมันรุมเย็ดประจำเลย
แม่เมียหันไปถามเมียให้เมียพูด เมียเลยบอกว่าจริง และร่านเอง แม่เมียถามเมียต่อโดนรุมเย็ดนานยัง เมียบอกเป็นปีแล้ว เมียเมียถามเมียต่อโดนแค่ 4 ควยนี่ใช่ไหม
เมียส่ายหน้า เม่เมียถามโดนเยอะกว่า 4 ควยหรอ เมียพยักหน้า เมียแม่ดุเมียนิดหน่อยให้บอกจำนวนควยว่าโดนไปเท่าไร เมียเลยบอกว่าเป็นร้อยควยแล้ว
ไอ้หนุ่มบอกแม่ตกใจอุทานว่า เป็นร้อยควยเลยหรอ เมียได้แต่พยักหน้า ไอ้หนุ่มเลยบอกว่าอย่าว่าพี่ปลาเลย แค่ร่านหีแต่ยังทำหน้าที่แม่กับเมียปกติ
แม่เมียส่ายหัวแล้ว ถามต่อแล้วทำไมมาเย็ดในนี้ ไอ้หนุ่มบอกตอนแรกจะเอาไปเย็ดห้องติดๆกันนี่แหละแอบจ้องไว้แล้ว แต่พอเข้าห้องมาแล้วจูบล้วงกันเลยเงี่ยน และคิดว่าไม่มีใครมาง่ายๆ
แม่เมียหันไปหาเมียแล้วถามว่ายังงัยอะเรา ไหนพูดมาตรงๆดิ
เมียยกมือไหว้แม่ แล้วบอกปลาขอโทษ ปลาร่านเอง เม่เมียถามเป็นยังงัยทำไมร่านขนาดนี้ เมียก็บอกแม่ตัวเองว่า โดนควยหนุ่มครั้งแรกเสียวหีมากทั้งตื่นเต้นและเสียวหีกว่าควยผัวมาก
พยายามหักห้ามใจตอนแรกกะว่าให้แค่ครั้งเดียว แต่ก็ห้ามใจตัวเองไม่อยู่ไปนอนให้เขาเย็ด และติดใจ และพอโดนรุมเย็ดยิ่งมันส์หี สนุก เสียว กลายเป็นติดใจชอบโดนรุมเย็ด
แม่เมียถามต่อแล้วจะยังงัยต่อ ไอ้หนุ่มเลยบอกว่าขอเย็ดลูกแม่ต่อได้ไหม แม่เมียเลยบอกว่าเย็ดขนาดนี้แล้วต้องขออีกหรอ พอแม่เมียพูดแบบนี้มันก็ลุยต่อเลย
แม่เมียบอกแม่เข้าใจนะ แล้วพวกมันก็รุมเมียต่อหน้าแม่ พอแม่นั่งดูสักพักอีก 2 คนแยกไปช่วยกันรุมเม่เมีย แม่เมียไม่ขัดขืน (แม่เมียอายุ 59)
ปล่อยให้ล้วงนมล้วงหี และโดนจับแก้ผ้า จับแม่ลูกแข่งกันดูดควยแข่งกันขย่มควย แม่เมียบอกว่ารู้แล้วทำไมลูกถึงร่าน โดนรุมเย็ดมันเสียว มันส์แบบนี้นี่เอง
ไอ้หนุ่มบอกมันออกมาโทรบอกผมก่อนและถ้าจะขึ้นมาให้ผมส่งสัญญาณมาบอกเมีย มันจะได้กลับห้อง มันขอตัวไปรุมเย็ดแม่ลูกคู่ร่านก่อน
ผมพาเด็กๆเล่นสวนน้ำจนถึง 5 โมงเย็นเลยโทรหาไอ้หนุ่ม มันไม่รับ แต่สักพักมันโทรกลับบอกว่ากำลังเย็ดอยู่ เลยต้องออกมาโทรกลับ ผมถามมันว่าจะเสร็จยังจะพาเด็กๆขึ้นห้องแล้ว
มันบอกขออีก 30 นาที เดี๋ยวโทรบอก แล้วสักพักหนุ่มก็โทรมาบอกว่าเสร็จแล้วมันกลับมาห้องแล้ว มันแตกในใส่เต็มรูหีสองแม่ลูกเลยให้ใส่กางเกงในไม่ให้ล้าง
พอผมขึ้นมาห้องเมียกับแม่ยายทำเป็นนอนหลับกัน แล้วทำเป็นตื่นตอนผมกับเด็กๆเข้าห้อง ผมก็ทำตัวปกติ ก็ให้เด็กๆอาบน้ำ แล้วตอนเย็นก็ออกไปหาอะไรกินกันปกติ กลับมาถึงห้อง 2 ทุ่มก็นั่งเล่นกันด็กๆก็นั่งเล่นเกมเล่นโทรศัพท์
จน 4 ทุ่มเด็กๆก็นอนหลับหมด ผมก็ปิดไฟและนอน แม่เมียกับเมียก็นอนปกติ ผมแกล้งนอนหลับกรน สักพักเห็นเมียกับแม่เมียลุกขึ้น แล้วค่อยเดินไปเปิดประตูห้องออกไปแบบเบาสุดๆ รู้เลยสองแม่ลูกไปให้เขารุมเย็ดอีก
ผมก็นอนเล่นโทรศัพท์ยังนอนไม่หลับรอฟังเสียงครางไม่ได้ยิน สักพักไอ้หนุ่มโทรมาบอก เย็ดอยู่นะพี่ร่านทั้งสองเลย ยิ่งพอได้เมาหน่อยๆ ยิ่งร่านกว่าตอนกลางวันอีก มันบอกจัดยาวๆคืนนี้ แล้วก็วางไป แล้วผมก็หลับไปตื่นอีกทีเช้า
ก็เห็นเมียกับแม่เมียหลับอยู่ แล้วออกไปโทรหาไอ้หนุ่ม ไอ้หนุ่มบอกจัดถึงตี4 แตกในเต็มหี ผมก็ถามว่าแล้วที่แข่งกันใครชนะ ไอ้หนุ่มบอกลูกชนะแม่ แต่ถ้าสาวๆ เหมือนกันแม่ก็เอาเรื่อง แม่โดนจนบอกไม่ไหวยอมแพ้ แต่ลูกยังอ้าหีรับควยสบายๆ

*

ออฟไลน์ naja313

• Ultimate Member
  • 3253
  • 429
« ตอบกลับ #183 เมื่อ: มีนาคม 06, 2023, 11:55:34 am »
มีแม่ยายมาช่วยเพิ่มเด็ดเลย

*

ออฟไลน์ Saharat bank

• *
  • 36
  • 0
« ตอบกลับ #184 เมื่อ: มีนาคม 11, 2023, 07:07:23 am »
ดี

*

ออฟไลน์ tvqoscjc

• Junior Member
  • 506
  • 312
« ตอบกลับ #185 เมื่อ: มีนาคม 20, 2023, 02:10:37 pm »
แฟนตามหาไม่เจอแน่ๆอ่ะ

*

ออฟไลน์ Aot1212

• Supreme Member
  • 5122
  • 0
« ตอบกลับ #186 เมื่อ: มีนาคม 20, 2023, 09:30:52 pm »
แม่ร่านสุดๆๆ

*

ออฟไลน์ Unknown3418

• *
  • 20
  • 0
« ตอบกลับ #187 เมื่อ: มีนาคม 22, 2023, 12:27:17 am »
รานทั้งคู่

*

ออฟไลน์ eltas007

• Junior Member
  • 552
  • 1
« ตอบกลับ #188 เมื่อ: มีนาคม 23, 2023, 12:48:10 am »
แพคคู่เลยทีนี้

*

ออฟไลน์ Tenend

• *
  • 8
  • 0
« ตอบกลับ #189 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 07:13:11 am »
ลูกก็สู้มาก

*

ออฟไลน์ Pegasus

• Full Member
  • **
  • 55
  • 49
« ตอบกลับ #190 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2023, 12:27:52 pm »
สะใจจัง

*

ออฟไลน์ deknoidekdee38

• *
  • 5
  • 0
« ตอบกลับ #191 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:09:55 pm »
เกินไป

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ