ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 6 เฟรชชี่ปีหนึ่ง ตอน 15 เยียวยา

เริ่มโดย magna67t, กุมภาพันธ์ 19, 2023, 12:14:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

battozai

namogt

พี่ก้องก็เหงา น้องแพมก็ไม่อยากกลับบ้าน แบบนี้เข้าทางเลยครับ

happykung

เข้าทางเลยแบบนี้ น้องกำลังเหงา พี่พึ่งโดนปฏิเสทมา

Matsudaira777

อ้างจาก: magna67t เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2023, 12:16:01 ก่อนเที่ยง
แฟนคลับน้องแพมอยากเจอน้องแพมอีก

ตอนที่เขียนตอนนั้น ผมก็นึกแบบเดียวกัน
แพมน่ารักมากๆ อ้อนเก่ง เข้าทางพี่ก้องเลยหละ
ดังนั้นจะจบในสองตอน  ก็น่าเสียดาย

จะเป็นไงลองอ่านดูนะครับ

ขอบคุณที่พาน้องแพมกลับมานะครับ

คนเหงา

มโน สกลนคร

××Mon××

ตั้งแต่ตอนนั้นก็ไม่เจอน้องแพมอีก มาเจอตอนนี้ก็คงปลอบน้องจนเหนื่อยแหละมั้ง

delealpi

xtazy