ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 103

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กุมภาพันธ์ 23, 2023, 12:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minky way

เรื่องงานบุญนะบางครั้งไม่ต้องบอกกล่าว ถ้ามีส่วนผูกพันธ์กันมันจะรู้เองสะกิดใจเอง ตรงนี้ผมเคยมาแล้ว

LMnade

เจ๊หมิวไม่เคยเอาคืนพี่แมนได้เลย โดนเล่นงานตลอด

therasak

หลวงตามีเมตตา​และน่าจะมีบทบาทเพิ่มนะ​ มาสายมูแล้วเสริมพุทธคุณ​น่าจะสมบูรณ์​แบบ

navy868

หลวงพ่อแกรู้ได้ไงว่าจะมีงานบุญ เก่งจัง ::Orz::
คุณหมิวเจอของจริงเต็มๆเลย

Nong5670

ว่าบ้านเทพโทนลึกลับแล้วตอนนี้ลามมาบ้านเจ้หมิวแล้ว

darkside

เจ้หมิว เริ่มมีส่วนผสมของนางเอก มากขึ้นละ ตักบาตร สวดมนต์   

อ่านมาตั้งกะต้น โหดร้ายกะโทนตลอด   555

Alan

ทำจิตใจให้สงบ ไม่ว่าใครจะว่ายังไง เป็นตัวเราแหละ ที่รู้ดีที่สุด แต่ควรระวังคือเรื่องสมาธิ ถ้ามีเรื่องค้างคาใจ เมื่อเข้าสมาธิใหม่ ๆ เอาไม่อยู่ จะฟุ้งซ่านและจ่อมจม...

naoatt

ทำบุญบ้านนิมนต์หลวงตาเลยครับ

darkside

แค่อ่าน ยังช็อตฟิว  ขนาดเดาได้ถูกแล้วนะ  555   

ดีที่เมื่อคืน เจ้หมิว สวดมนต์เป็นละ

Rong1234567890

tong2929

โทนได้ออก รพ แล้ว งานรับขวัญ จะมีอะไรแปลกๆไหม 

natt4556

คนมีพ่อแม่เป็นที่พึ่งนี่  โชคดีสุดแล้วววว

หวานเย็น

สงสัยเจ้าที่ส่งข่าวให้หลวงพ่อรู้

Thongchai Wangsri

หลวงตาก็ไม่ใช่พระธรรมดานะนี่

Ttum1188

เจ๊หมิวกับเจมส์น่าจะมีเซ็นส์พอๆกันเลยนะครับปรับตัวกับสถานการณ์ได้เร็ว