ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่2

เริ่มโดย A Space, มีนาคม 14, 2023, 01:36:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

ผิดพลาดประการใดแนะนำติชมได้นะครับ ตอนนี้มีซ่อนข้อความแล้วนะครับ

เช้าวันเสาร์ ผมก็ตื่นมานั่งทบทวนวิชาต่างๆ ที่จะไปติวให้แก๊งค์นางฟ้า กลัวจะไปปล่อยไก่
กับเพื่อนในกลุ่มผมยังไม่ตั้งใจขนาดนี้ ^^ หลังจากนั้นตอนกินข้าวเที่ยงเสร็จก็จัดการ อาบน้ำแปรงฟัน ฉีดน้ำหอมดีๆ ถ้าไอ้พวกเพื่อนผมรู้มันคงจะแซวหนักว่าไปติวหนังสือหรือไปเที่ยวกับหญิงกันแน่วะ ใกล้ถึงเวลานัดผมก็เดินทางไปคอนโดฟ้า ใจก็ประหม่าหน่อยๆ
ก็คนไม่เคยมาคอนโดสาวอะนะ แล้วนี่ระดับดาวคณะเลยนะ ก็กะเวลาว่าจะมาถึงก่อนสัก 5นาที สงสัยรีบไปหน่อย มาถึงก่อนตั้ง 25นาที(สถานีเดียวเองแต่รีบ^^) ก็เลยไลน์ไปถามพราวว่าถึงแล้วให้ซื้ออะไรขึ้นไปไหม

ผม(ไลน์) : พราวทรีถึงคอนโดแล้วนะ ให้ซื้ออะไรขึ้นไปไหม
พราว(ไลน์) : แหม่ มาถึงจะไว้เลย พวกพวกเพิ่งกลับมาถึงเนี่ย
ผม(ไลน์) : สติ๊กเกอร์เขินๆไป
พราว(ไลน์) : งั้นเป็น... ถุงยาง1กล่อง อะหยอกๆๆ ฝากเอาเป็นของเวฟทานง่ายๆมาให้พวกเราแล้วกัน
ผม(ไลน์) : ตกใจหมด ได้เลยเดี๋ยวซื้อไส้กรอกไปให้คนละถุง
พราว(ไลน์) : ไส้กรอกอุ่นๆเลยใช่มะ(แล้วส่งสติ๊กเกอร์คิคิ)
ผม(ไลน์) : อุ่นแน่ๆ เดี๋ยวลองจับดูได้(ยอมได้ที่ไหน)

แล้วผมก็ซื้อของกินขึ้นไป แต่ไม่มีถุงยางนะครับ เดี๋ยวเขาหาว่าเป็าอาหวัง ทั้งที่ก็หวัง ^^ พอถึงห้องที่พราวบอก ผมก็กดกริ่งให้สาวๆมาเปิด เข้าไปในห้อง ภายในห้องเป็นคอนโดแบบ 1ห้องนอน ทักทายพราวและน้ำ สองสาวก็แต่งตัวสบายๆ เสื้อยืดกางเกงขาสั้นบานๆ พวกเธอสบายแต่ผมนี่สิ ใจเต้นรัว ในกางเกงผงกหัวงึกๆ แต่ก็แปลกใจเล็กน้อย ฟ้าหายไปไหน เหมือนพราวจะรู้ว่าผมสงสัย

พราว : ยัยฟ้า กำลังอาบน้ำอยู่น่ะ เห็นว่าเหนียวตัว พวกฉันก็เพิ่งเสร็จเนี่ย นายมาไวไปหน่อย

ผมก็เขินๆ แล้วจัดการเอาหนังสือ ชีตต่างๆออกมาเตรียมไว้ที่โต๊ะ ก็ประหม่าๆหน่อยๆตอนนี้ ส่วนทางพราวและน้ำก็ทานไส้กรอกที่ผมซื้อไป พราวยังไม่วายแซวมาว่า อุ๊ย อุ่นจัง แล้วก็หัวเราะ ผมนี่ไม่กล้าสบตาเลยเธอเลย น้ำก็นั่งเงียบๆ ไม่ค่อยพูดอะไร ระหว่างรอก็นั่งดู TV แล้วเหตุการณ์ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น ฟ้าเดินออกจากห้องน้ำ นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา และก็มีผ้าเช็ดผมคลุมหัวมาอีกที เธอขาวมาก ขาเรียวสวย มีหยดน้ำเกาะตามผิวเล็กน้อย เนินหน้าอกตรงที่ผ้ารัดไว้นี่นูนเด่นสุดๆ ผมนี่กลืนน้ำลายมองตาค้างเลย ขอเซฟภาพที่เห็นตรงหน้านี้ไว้ในความทรงจำก่อน ฟ้ายืนอยู่หน้าประตูห้องน้ำ เธอก็เอ่ยถามเพื่อนเธอ

ฟ้า : นายทรีไลน์มาบอกหรือยังว่าอยู่ไหนและ เวลายิ่งมีน้อยๆอยู่ ถ้าเบี้ยวนัดนะ น่าดูแน่!!!
พราวและน้ำหัวเราะ พราว : เงยหน้ามองในห้องก่อนสิจ๊ะเพื่อน พร้อมกับอมยิ้ม

ฟ้าเลื่อนผ้าเข็ดผมที่ปิดหน้าออกและมองมาทางที่โต๊ะในห้อง ตามองตา เธอเห็นผมจองเธอตาไม่กระพริบ เธอกรี๊ดและจะวิ่งเข้าห้องนอนเธอ จากกะจะแอบดูอะไรนิดๆหน่อยๆตอนติว กับมาได้เห็นในสิ่งที่ปกติได้แค่ฝัน ผ้าเช็ดตัวที่รัดตัวเธอไว้น่าจะไปเกี่ยวกับที่จับประตูห้องน้ำ ฟ้าตกใจ เธอมองผม เธอมองตัวเอง และเธอมองผมอีกที ผมจองเธอตาไม่กระพริบ เธอกรี๊ดดังกว่าเดิมรีบก้มลงไปหยิบผ้าและวิ่งเข้าห้องนอนไป พวกเพื่อนเธอนั่งขำกันตัวงอ ส่วนผมน่ะหรอ เก็บทุกภาพที่เห็นลงในเม็มโมรี่สมอง ทั้งหน้าท้องที่แบนราบ หน้าอกทรงหยดน้ำที่ใหญ่แต่ไม่เกินพอดี หัวนมสีชมพูปานนมไม่ใหญ่มาก แต่เนินเต่าของเธอที่โหนกนูน ไม่มีขนสักเส้น โดยผมไม่แน่ใจว่าเธอเลเซอร์ออกหรือว่ามันไม่มีอยู่แล้วจากงานที่เธอต้องถ่ายแบบ แต่ใครจะสนแค่ได้เห็น แหนมน้อยผมก็แข็งจนปวดไปหมดแล้ว ถ้าผมต้องลุกเดินตอนนี้ไม่มีทางที่สาวๆจะไม่รู้แน่นอนว่าแหนมน้อยของผมมันประท้วงอยู่ในกางเกง ผมได้แต่คิดในใจว่า รอก่อนนะลูกเดี๋ยวกลับห้องเราพ่อจะช่วยปลดปล่อยให้ พราวเหมือนมาดูอาการผม เห็นผมตาค้างก็แซวผมเลย

พราว : แหม่นายทรี ไม่กระพริบตาเลยนะ เพื่อนฉันเป็นยังล่ะ น่ากินอะสิ

ผมเหมือนได้สติ ได้แต่ยิ้มแห้งๆ ไม่รู้จะตอบอะไรเธอกับไป
แต่พราวนี่สิไม่หยุด เธอเดินมาทางผมแล้วก็มากระซิบข้างหู
พราวกระซิบ : นั่งยังตัวงอเลยนะ ซื้อมารึเปล่าอะถุงยาง แล้วเธอก็เดินหัวเราะไป

ผมไม่รู้ว่าเธอพูดแซวขำๆหรือเปล่า แต่ผมคิดไว้ว่าสักวันต้องจัดเธอให้ได้ ชอบแซวดีนัก
หลังจากเหตุการณ์นี้ประมาณ 5นาที ฟ้าก็เดินออกมาจากห้องนอน ด้วยชุดสบายๆเหมือนเพื่อนเธอ เธอหน้าแดงและดูเขินอายอย่างชัดเจน โดยยังไม่มองมาทางผมเลย ดูบรรยากาศมันน่าอึดอัดผมเลย บอกเธอว่าซื้อไส้กรอกมาฝาก เธอก็เดินมาหยิบไปกิน

พวกเรารอเธออยู่นะฟ้าจะได้เริ่มติวสักที จากนั้นเราก็นั่งกันที่โต๊ะ โดยผมนั่งข้างฟ้า พราวตรงข้ามผม และน้ำตรงข้ามฟ้า เราก็ติวกันไปเหมือนจะปกติ แต่ผมนี่สิไม่ปกติ ฟ้าเธอตัวหอมมาก ในหัวไม่มีสมาธิเท่าไหร่เลย ผมก็พยายามประคองทรงเอาไว้ จะหลุดไม่ได้เดี๋ยวจะไม่มีโอกาสใกล้ชิดพวกเธออีก ระหว่างติวกันไปพวกเธอก็ชมผมไปเรื่อย

ฟ้า : ทรี สอนเข้าใจง่ายกว่าอาจารย์อีกนะ ดูสิแป๊บเดียวพวกเราก็ทำได้และ
น้ำ : ใช้ นี่ต้องยกให้เป็นจารย์ทรีแล้วเนี่ย
พราว : พวกฉันจองตัวนายไว้นะ ก่อนสอบนายต้องมาช่วยติวพวกฉัน
ผม : ต้องคิดค่าจ้างแล้วไหมเนี่ยมีการจองคิวไว้ด้วย(ตอบไปแบบไม่คิดอะไร)
พราว : ค่าจ้างเป็นอะไรดีล่ะ รอบนี้คิดซะว่าเห็นยัยฟ้าแก้ผ้า เป็นค่าจ้างไปแล้วกัน รอบหน้าค่อยว่ากันอีกที(น้ำและพราวหัวเราะ)
ฟ้าหน้าแดงอีกครั้ง : พวกแกจำไว้เลยนะ ผู้ชายเข้าห้องมาไม่บอกฉันสักคำ อย่าถึงทีฉันบ้างแล้วกัน

ขนาดตอนโกรธๆงอนๆก็ยังน่ารักเลย คืนนี้เจอกันในจินตนาการแน่ฟ้า ผมได้แต่คิด และเราก็ติวกันต่อ เวลาผ่านไปเหมือน สาวๆก็ทำตัวสบายๆขึ้นกว่าตอนแรก กลายเป็นไม่ค่อยระวังตัวเวลาเอียงมาถามใกล้ๆผมแล้ว
มีจังหวะผมหันไปสอนเธอ เสื้อเธอคอลึกอยู่แล้ว ผมก็บังเอิญจริงจริ๊ง มองไปใต้คอเสื้อเธอ แหนมน้อยผมนี่ผงาดเลย พระเจ้าเธอโนบรา ผมนี่น้ำลายเหนียวเลยหัวนมสีชมพูตั้งสู้ตาผมจริงๆ อาจจะเพราะเธอลืมตัวหรือเปล่าว่ามีผมมาติวให้เลยโนบราเหมือนปกติที่เคยทำ ที่นั่งติวกันก่อนหน้านี้ผมไม่ได้สังเกตเลย ผมน่าจะจองอยู่พักใหญ่ จนพราวน่าจะสังเกต เธอกะแฮ่มขึ้นมา 1ที ผมนี่สะดุ้งเลย จนฟ้าถามว่าเป็นอะไร ผมรีบปฏิเสธทันควั่น หันมองหน้าพราวเห็นเธอยิ้มเจ้าเล่ห์ ได้แต่คิดว่าสักวันเถอะอย่าพลาดมานะยัยพราว คิดเพลินๆ ก็ได้ยินเสียงของตกจากโต๊ะ ผมก็หวังดีบอกเดี๋ยวเก็บให้ ผมก็ก้มลงไปหาของที่ตก สิ่งที่เห็นทำผมกลืนน้ำลายอึกใหญ่อีกครั้ง ขาของพวกเธอมันเนียบสวยไม่มีแม้แต่ริ้วรอยสักนิดและด้วยความที่พวกเธอใส่กางเกงขาสั้นขาบานๆ เป้าสายตาผมตอนนี้คือยัยพราวครับ ผมเจอปากกาที่ตกแล้วแต่ยังไม่ได้ลุกขึ้นไป ผมมองลอดขากางเกงยัยพราว เกิดความสงสัยว่าเธอใส่กางเกงในไหม ใต้โต๊ะมันก็มืดๆมองไม่ค่อยถนัด แต่ทันใดนั้น ยัยตัวแสบอ่าขาพรึบ ผมสะดุ้งหัวโขลกโต๊ะ ได้ยินเสียงยัยพราวหัวเราะลั่น ผมรีบลุกขึ้นมานั่งตามเดิม แต่สิ่งที่แลกมากับความเขินที่หัวโขลกโต๊ะคือได้รู้ว่า ยัยพราวตัวร้ายก็ไม่ใส่กางเกงใน โชว์เนินสวยไร้ขนให้ผมดูสะอีก นี่พวกเธอไม่ระวังตัวกันเลยหรอเนี่ย มีผู้ชายอย่างผมอยู่ในห้องด้วยจะแต่งตัวสบายเกินไปแล้ว หลังจากนั้นนั่งติวไปคิดไป ฟ้าและน้ำจะใส่ไหมนะคิดไป แหนมน้อยก็แข็งไป ผมก็ไม่ได้รู้ตัวเลยว่าตอนนี้ฟ้าเหล่มองใต้โต๊ะทางผมบ่อยๆ

แล้วเวลาก็ผ่านมาจน 1ทุ่ม ผมเห็นว่าพวกเธอก็เข้าใจในสิ่งที่ผมติวให้แล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

navy868

มาติวให้วันแรกก็เจอของดีเลย ::Bloody::
ได้อยู่ติวกันสองคนจะอดใจไหวมั้ย ::WowWow::

Popoing

งานนี้ มีเสียวต่อแน่ๆ  นั้น ไง อย่าลืมถุงยางนะ

phaii

natt4556

โดนยั่วเข้าให้แล้วอาจารย์ ระวังงูโผล่จนสาวๆไล่จับเน้อออออ

Kasisoso

Daniel Dear

longman_44

อัศวิน รัตนแก้ว

ดูทรงแล้ว สาวๆก็อยากรู้ อยากเห็นนะ วิ่งไปซื้อถุงยางจะทันไหมเนี่ย.

jaaebaby