ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับของความรัก 1 (เรื่องยาวแนว NTR)

เริ่มโดย qloolp, เมษายน 17, 2023, 05:35:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qloolp

เคยอ่านเรื่องสวิงกิ้งกันมั้ยครับ?

เคยสงสัยบ้างมั้ยครับว่าในชีวิตจริงนั้นการสวิงกิ้งนั้นแตกต่างจากในนิยายอย่างไร?

ในตอนแรกผมก็เป็นเหมือนกับเพื่อนๆ นั่นแหละครับ อ่านจากในเว็บแล้วก็จินตนาการตาม สนองความโรคจิตของตนเอง ผมชอบผู้หญิงที่มีสามีแล้ว เวลาเห็นผู้หญิงสวยๆ ผมเฉยมากครับ ก็มองนะ สวยดีแต่ไม่รู้สึกอะไร แต่ถ้าเป็นผู้หญิงสวยๆ ที่มากับสามี กลายเป็นอีกเรื่องเลยครับ ควยของผมจะแข็งขึ้นมาอย่างรวดเร็ว บอกตามตรงอยากเข้าไปเย็ดตรงนั้นเลย

หลังจากที่มีชีวิตอยู่ในจินตนาการอยู่หลายปี วันหนึ่งผมนึกอยากลองดูว่ามันจะมีจริงๆ เหมือนอย่างที่เขาเขียนกันในเน็ตหรือเปล่า ผมเลยโพสต์สมัครชายเดี่ยวไปเล่นๆ แม้จะทำใจเอาไว้ตั้งแต่แรกแล้วว่าคงจะไม่มีจริง แต่ก็แอบหวังอยู่ลึกๆ ผ่านไปร่วมสัปดาห์ก็เริ่มมีคนติดต่อเข้ามาในเมล์ที่ทิ้งไว้ อ่านแต่ละเมล์ผมได้แต่ส่ายหัว มีตั้งแต่ร้อนเงินเลยให้เย็ดเมียแลกเงิน ไปจนถึงแก่จวนจะเข้าโลงอยู่แล้วแต่ยังอยากสวิง มีแม้กระทั่งกระเทยมาถามซื้อกินตรงๆ เล่นเอาจิตตกไปพักใหญ่

แต่โลกนี้ก็ไม่ใจร้ายก็ผมมากจนเกินไปนัก ในเมื่อมีคนโรคจิตอยากเย็ดเมียชาวบ้านแบบผม มันก็มีคนโรคจิตอยากเห็นเมียโดนคนอื่นเย็ดอยู่ แถมคนประเภทนี้มีอยู่ในเยอะในสังคมไทยด้วย แต่นั่นเป็นเรื่องที่ผมมารู้เอาในตอนหลัง อยู่มาวันหนึ่งหลังจากเวลาผ่านไปนาน ผมก็ได้รับเมล์ติดต่อจากผู้ชายคนหนึ่ง เขาเล่าคร่าวๆ ว่าเขาและภรรยาต้องการลองสวิง แต่หลังจากติดต่อชายเดี่ยวไปหลายคน เขาได้รับแต่ความผิดหวัง เพราะคู่ของเขามีข้อจำกัดเยอะ ถ้าสนใจให้แอดไลน์ไปคุยกับเขาได้

ผมลองแอดไลน์ไปคุยดู พี่เขามีคำถามเยอะมากครับ ไล่เลียงตั้งแต่ประวัติความเป็นมา ไปจนถึงเรื่องบนเตียง เรื่องสวิง ผมก็ตอบไปตามตรงว่า ผมอายุยี่สิบเก้า ทำงานบริษัทเอกชน เคยมีแฟนมาแล้วสองคน มีประสบการณ์เรื่องเซ็กส์พอสมควร ตอนนี้เป็นโสดและไม่เคยสวิงกับใครมาก่อน ดูเหมือนเขาจะถูกใจเลยขอวีดีโอคอล ผมเองก็อยากรู้เหมือนกันว่าจะหมู่หรือจ่าเลยเปิดกล้องคุยกับเขา ปรากฏว่าเขานั่งอยู่กับภรรยาครับ ทั้งสองคนใส่แมสก์ผมมองไม่เห็นหน้า แต่ดูออกครับว่าหน้าตาดีทั้งคู่ พี่ผู้ชายอายุราวๆ สี่สิบปี ส่วนพี่ผู้หญิงน่าจะสามสิบต้นๆ ผิวขาว ผมยาวดัดเป็นลอนใหญ่ๆ ดูเธอประหม่าเล็กน้อย พี่ผู้ชายแนะนำตัวเองว่าชื่อวิทย์ ส่วนภรรยาของเขาชื่อนา

คุยเรื่องสัพเพเหระกันไปได้สักพัก พี่วิทย์ก็ขอดูหุ่นของผม คือให้แก้ผ้าให้ดูนั่นแหละครับ ผมก็เอาวะเป็นไงเป็นกันแก้ผ้าให้ดูมันตรงนั้นเลย แค่คิดว่าจะได้เย็ดพี่นาควยผมก็แข็งเป็นลำขึ้นมา พี่วิทย์ขอให้ผมเอาโทรศัพท์ไปจ่อใกล้ๆ ควย เหมือนจะดูว่าผมมีร่องรอยติดโรคอะไรหรือเปล่า ตอนนั้นผมได้ยินเสียงพี่วิทย์กระเซ้าพี่นาอยู่เป็นระยะๆ เป็นไงชอบหรือเปล่า อยากโดนควยผมเย็ดหรือเปล่า ผมเลยถือโอกาสโฆษณาสรรพคุณสาวควยให้พี่นาดู ได้ยินเสียงพี่นาแว่วมาเบาๆ ว่า บ้าๆๆๆ พอแล้วๆ เสียงพี่นาเพราะมากครับ

พอกลับมาคุยกันต่อ แม้จะไม่เห็นหน้าเพราะมีแมสก์กั้นผมก็ยังเห็นพี่นานั่งหน้าแดงหูแดงก่ำ ดูท่าเธอจะพอใจควยผมอยู่ไม่น้อย เราเลยคุยกันเรื่องข้อจำกัดของพี่วิทย์กับพี่นาที่เป็นอุปสรรค พอฟังดูก็ถึงบางอ้อเลยครับว่าทำไมล้มเหลว คือพี่นาไม่ได้อยากสวิงแต่พี่วิทย์อยากดูเมียสวิง อยากเห็นเมียโดนเย็ด แกอ้อนวอนพี่นาอยู่นานจนกระทั่งพี่นาใจอ่อน พี่นาเลยยอมแค่ให้มีคนอื่นอยู่ในห้องตอนพี่วิทย์เย็ดกับพี่นา แต่ไม่ให้ดู ไม่ให้แตะตัวเธอด้วย คือไปนั่งแก้ผ้าปิดตาเป็นตัวประกอบให้เค้าดูตอนเย็ดกันนั่นแหละครับ พี่นายอมได้แค่นั้น ผมก็ชั่งใจอยู่นานก่อนที่จะตอบตกลงไป คือผมเองก็อยากรู้อยากลอง มันก็เป็นประสบการณ์แปลกใหม่ของผมเหมือนกัน เลยตกลงกันว่าถ้าพี่วิทย์กับพี่นาตัดสินใจแน่นอนแล้วจะติดต่อผมมาอีกที

วางสายไป ผมก็ต้องลุ้นแหละครับว่าจะฟาวล์หรือเปล่า ถ้าพี่นาเปลี่ยนใจผมคงต้องรอไปอีกนานกว่าจะมีผู้หญิงที่น่าเย็ดแบบนี้ติดต่อมาอีก นึกถึงพี่วิทย์กับพี่นา คืนนี้คงจัดกันทั้งคืนพี่วิทย์ดูคึกมาก แค่คิดว่าพี่นากำลังโดนพี่วิทย์เย็ดควยผมก็แข็งขึ้นมาอีก เลยชักว่าวไปดอกหนึ่ง หลังจากนั้นผ่านไปราวสองสัปดาห์ ผมก็ได้รับการติดต่อจากพี่วิทย์ นัดให้ไปเจอที่โรงแรมสี่ดาวแห่งหนึ่ง

พอถึงวันนัดผมก็ไปเจอพี่วิทย์พี่นาที่ห้อง พี่วิทย์ไม่ได้ใส่แมสก์ปิดหน้าแล้ว ดูดีกว่าที่คิดครับ ส่วนพี่นายังคงใส่แมสก์ปิดหน้าอยู่ เห็นดวงตาวิบวับที่เหมือนจะพูดได้คู่นั้นผมนี่อ่อนระทวยเลยครับ เรานั่งคุยกันที่โซฟาในห้องสักครู่พี่วิทย์กับผมก็เปิดเบียร์ดื่มย้อมใจ พี่นาก็นั่งกุมมือพี่วิทย์แน่นอยู่ข้างๆ วันนี้พี่นาแต่งตัวสวยมากครับเป็นชุดเดรสแขนสั้นกระโปรงยาวสีน้ำเงินผูกโบว์เส้นเล็กๆ ที่คอเสื้อ สวมรองเท้าส้นสูงแบบสานสีน้ำตาลอ่อนเข้ากับชุดที่ตัดกับสีผิวที่ขาวเหมือนไข่ปอกของเธอ พี่นาทาเล็บสีชมพูนู้ดดูสะอาดตาที่เล็บมือและเล็บเท้า ตรงเล็บเท้านี่ผมแพ้ทางมาก อยากก้มลงไปจูบเลียเท้าเล็กๆ ของเธอตอนนั้นเลย

ตลอดเวลาที่นั่งคุยกัน พี่นาไม่ยอมสบตากับผมตรงๆ เลยสักครั้ง แต่ผมรู้ว่าพี่นาแอบมองผมตลอด ดื่มเบียร์ไปเกือบหมดขวด พี่วิทย์ก็ทนไม่ไหวหันไปบอกกับพี่นาว่าเราเริ่มกันเลยดีกว่านะ พี่นายังหลบตาผมพยักหน้าอายๆ พี่วิทย์บอกให้ผมเลื่อนโซฟาไปที่ข้างเตียงจากนั้นก็หยิบผ้าปิดตาขึ้นมายื่นให้ผม ตอนที่ผมยื่นมือไปรับ จู่ๆ พี่วิทย์ก็พูดขึ้นมาว่าเราเปลี่ยนจากปิดตาน้องนัทมาเป็นปิดไฟกันดีมั้ยนา ปิดไฟแล้วมองอะไรไม่เห็นหรอก สงสารน้องมันพี่ไม่อยากเอาเปรียบน้องเค้ามากเกินไปนัก พี่นาดูลังเล ผมกลัวว่าจะล่มเลยรีบบอกไปว่าไม่เป็นไรหรอกครับ ปิดตาผมเหมือนกับที่ตกลงกันไว้ก็ได้พี่นาจะได้สบายใจ พี่วิทย์บอกว่าลองดูก่อนดีกว่า แล้วก็เดินไปปิดไฟในห้องทั้งหมด แสงจากนอกหน้าต่างกระจกทีไม่ได้ปิดม่านไว้ทำให้เห็นภาพสลัวๆ เห็นกันได้ไม่ชัดนัก จากนั้นก็ตัดสินใจแทนพี่นาเลยว่าปิดไฟแบบนี้ดีกว่า ตื่นเต้นดี

พี่วิทย์จูงมือพี่นามานั่งที่ขอบเตียงจากนั้นก็อ้อมไปนั่งด้านหลังโอบเอวพี่นาหลวมๆ พี่นาหายใจแรงเหมือนเธอจะตื่นเต้นมาก ผมเดินไปยืนตรงหน้าพี่นาแล้วค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าออก พอผมรูดปราการด่านสุดท้ายของชายชาตรีลงควยของผมที่แข็งก็เด้งออกมาชี้หน้าพี่นาห่างจากหน้าเธอไม่ถึงคืบ พี่นาถอนหายใจเฮือก นี่เป็นส่วนที่ผมนาคภูมิใจมาก ควยของผมไม่ใหญ่อวบอ้วนแต่มีทีเด็ดตรงยาวครับ เส้นผ่าศูนย์กลางเกือบๆ หนึ่งนิ้วครึ่ง ขาดไปนิดหน่อย ความยาววัดจากโคนวัดได้หกนิ้วครึ่ง ยาวกว่าผู้ชายไทยทั่วไปประมาณสองนิ้ว แฟนเก่าของผมทั้งสองคนติดอกติดใจมากเวลาเย็ดจากด้านหลังไม่ว่าจะท่าหมา จะนอนคว่ำ นอนตะแคง หรือยืนเย็ด ถ้าเป็นควยผู้ชายไทยทั่วไปส่วนใหญ่จะเย็ดเข้าไปได้ครึ่งลำ บางคนสั้นหน่อยได้แค่ปลายควย ของผมนี่เข้าไปได้สุดเกือบมิดลำครับ

ตอนนี้พี่วิทย์ไม่ได้โอบพี่นาไว้เฉยๆ แล้ว มือข้างหนึ่งขยำหน้าอกพี่นา อีกข้างหนึ่งก็ลูบไล้ตรงหว่างขา ปากก็ไซร้ซอกคอ สายตาของพี่นายังคงจับจ้องอยู่ที่ลำควยของผมไม่ละสายตาไปทางไหน พี่วิทย์เล้าโลมพี่นาไปได้สักพักก็ค่อยๆ ถอดแมสก์ของเธอออก แม้จะอยู่ในแสงสลัวๆ ผมก็ยังเห็นหน้าพี่นาชัด แม้จะไม่ชัดเหมือนกับตอนเปิดไฟแต่ก็เก็บรายละเอียดได้ครบ พี่นาสวยมาก สวยจนผมนึกไม่ถึงเลยว่าจะมีผู้หญิงที่สวยแบบนี้ยอมมาทำอะไรแบบนี้ พี่นาเธอคงรักพี่วิทย์มากถึงได้ยอมตามใจพี่วิทย์มากขนาดนี้ พี่นามีใบหน้ารูปไข่ จมูกโด่งพอประมาณปลายจมูกรั้นขึ้นนิดๆ  ริมฝีปากบางสวยรับรูปกับใบหน้า ที่โดดเด่นที่สุดบนใบหน้าก็คือดวงตาที่ทอประกายวิบวับเหมือนกับจะพูดได้คู่นั้น

พี่วิทย์ขยับตัวมานั่งด้านข้างก่อนที่จูบกับพี่นาอย่างดูดดื่มพลางถอดชุดเดรสของพี่นาออก พี่นาสวมชุดชั้นในลูกไม้สีดำทั้งด้านบนและด้านล่าง แต่ก่อนที่ผมจะทันได้เก็บรายละเอียดพี่วิทย์ก็ปอกเปลือกพี่นาออกจนหมด นมพี่นาไม่ค่อยใหญ่นักประมาณคัพซีแต่ทรงสวยกึ่งๆ ระหว่างทรงกลมกับทรงหยดน้ำ คงเป็นเพราะความตื่นเต้นเลยทำให้หัวนมของพี่นาชูชันจนปานนมบวมออกมานิดๆ เซ็กซี่น่าดูดมากครับ ผมเห็นจุดซ่อนเร้นของพี่นาไม่ชัดนักเพราะพี่นานั่งอยู่ที่ขอบเตียงจะก้มลงไปดูใกล้ๆ ก็กลัวว่าเธอจะตกใจ มองจากด้านบน ตรงนั้นของพี่นามีขนประปรายไม่รกรุงรัง น่าเลียน่าเย็ดมากครับ

อยากลองจับดูมั้ยนา พี่วิทย์ถามพลางจับมือพี่นามาวางบนลำควยของผม มือพี่นาเย็นนิดๆ แต่นุ่มมาก ผมนี่เสียวควยแปร๊บเลย พี่นาร้องว้ายรีบขยับมือออก แต่ไม่ทันจะได้พูดอะไรต่อก็ร้องอ๊ะออกมาเบาๆ พี่วิทย์แกสอดมือเข้าไปล้วงถ้ำคงจะสอดนิ้วเข้าไปสำรวจด้วยแหละครับ พี่นาครางอืออาเบาๆ เหมือนกับพยายามกลั้นไว้ไม่ร้องออกมา พี่วิทย์คงจะทนเงี่ยนต่อไปไม่ไหวเลยจับพี่นานอนลงที่ริมขอบเตียง ขาของพี่นาข้างนึงชันเข่าอยู่บนเตียงอีกข้างนึงระอยู่บนพื้นห้อง จากนั้นก็ไม่พูดพล่ามทำเพลงเย็ดพี่นาในท่ามาตรฐาน ท่ามิชชันนารีนั่นแหละครับ พี่นากอดพี่วิทย์แน่นแต่ก็หันหน้ามองมาที่ผมเป็นระยะๆ สักพักพี่วิทย์ก็หมดแรงพลิกตัวลงไปนอนหงายให้พี่นาขึ้นมาควบแทน

พี่นาดูเหมือนจะควบได้ไม่เก่งนักเหมือนกับโยกขึ้นโยกลงช้าๆ มากกว่า แต่แค่นั้นพี่วิทย์แกก็แย่แล้วครับ ตอนนี้ผมเดินเข้าไปยืนชิดขอบเตียงเลย อยากให้พี่นาเห็นควยผมชัดๆ โซฟาที่เตรียมไว้ไม่นั่งมันละ ควยของผมเฉียดหน้าพี่นาไปมาตอนที่เธอโยกตัวขึ้นลง ผมเห็นแล้วเงี่ยนแทบทนไม่ไหว อยากเอาควยให้เธอดูด แต่ติดตรงที่สัญญาเอาไว้ว่าจะไม่แตะต้องตัวเธอเลยได้แต่จินตนาการ พี่นาเงยหน้าขึ้นมาสบตากับผม เป็นครั้งแรกเลยตั้งแต่รู้จักกันมา พี่นาคงจะรู้ครับว่าผมอยากจะทำอะไร สายตาที่เธอมองผมนั้นดูซุกซน แล้วก็เหมือนมีพระเจ้ามาดลใจ พี่นาเอามือขึ้นมากำรอบควยของผมแล้วรูดเข้าออกตามจังหวะโยกตัวของเธอ ผมไม่นึกไม่ฝันเลยครับว่าพี่นาจะยอมทำให้ ตื่นเต้นเสียวจนน้ำแทบแตก

พี่วิทย์เห็นพี่นากำควยของผมรูดเข้ารูดออกถึงกับคำรามฮึ่ม ฮึดขึ้นมาเด้งเอวสวนเลยเจอพี่นาเปลี่ยนจากโยกเป็นบด แป๊บเดียวพี่วิทย์ก็ครางอูย อูย พี่จะแตกแล้วนา จะแตกแล้ว พี่นาแม้จะพยายามเก็บเสียงแต่ก็ยังมีปล่อยให้หลุดรอดออกมาเบาๆ โอย เสียว เสียว ผมกัดฟันแน่นพยายามอดทนเสียวควยมาก แล้วพี่วิทย์ก็เข้าเส้นชัยแตกในไปเรียบร้อยแต่พี่นาไม่หยุดบด เสียงครางพี่นาค่อยๆ ดังขึ้น เสียว เสียว เสียว โอ้ยยย เสร็จแล้ว โอยยย พี่นานั่งกระตุกตัวเกร็ง มือของพี่นาที่กำรอบควยผมก็รวบแน่นขึ้นบีบเป็นจังหวะ เหมือนกับเธอตั้งใจจะถ่ายทอดความรู้สึกบีดรัดในรูเสียวของเธอมาถึงผม แตกสิครับ น้ำว่าวของผมพุ่งปรี้ดรดเต็มหน้าอกของพี่นา พี่นาร้องอ๊ะแล้วก็หอบหายใจจากนั้นก็ล้มตัวลงไปนอนข้างๆ พี่วิทย์ พี่วิทย์รีบหันไปกอดๆ หอมๆ พี่นาใหญ่เลย มีความสุขมั้ยจ๊ะนา ดีมั้ย พี่รักนานะ เห็นสองสามีภรรยาถ่ายทอดความรักให้กันผมเลยถอยออกมาแต่งตัวเงียบๆ แล้วไปนั่งรอที่โซฟายาว

สักพักพี่วิทย์ก็จูงมือพี่นาไปอาบน้ำ อาบน้ำกันนานมากแถมยังมีเสียงครางออกมาให้ได้ยิน ผมนั่งยิ้มเปิดทีวีดูรอให้พี่ทั้งสองออกมาจะได้บอกลากลับ ใจจริงไม่ได้อยากกลับหรอกครับ ผมอยากทำอะไรต่อมิอะไรเยอะมาก อยากเย็ดพี่นา อยากให้พี่นาดูดควย อยากเลียหีพี่นา แค่คิดควยผมก็แข็งขึ้นมาอีกทั้งๆ ที่เพิ่งจะน้ำแตก ให้ผมเย็ดพี่นาต่อทั้งคืนเลยยังได้ แต่การสวิงมันก็มีกฏกติกามารยาทของมันอยู่ครับ แม้พี่วิทย์จะอยากดูผมเย็ดพี่นาและเต็มใจให้ผมเย็ดพี่นาแค่ไหน แต่ถ้าพี่นายังไม่พร้อมที่จะไปถึงจุดนั้น ถ้าเราฝืนทำไปแม้ว่าสุดท้ายแล้วพี่นาจะยอมให้เย็ดเพราะความเสียว แต่พอเหตุการณ์ผ่านไปพี่นาอาจเกิดความรู้สึกไม่ดีขึ้นมาก็ได้

พอทั้งคู่ออกมาจากห้องน้ำ พี่วิทย์ก็เดินไปเปิดไฟพี่นาร้องอุ้ยรีบหันหลังให้ผม พี่วิทย์บอกจะหลบน้องไปทำไมควยน้องก็จับมาแล้ว พี่วิทย์จับพี่นาหันหน้ากลับมา พี่นาน่ารักมากเลยครับมุดหน้าซบอกพี่วิทย์ทุบอกพี่วิทย์ใหญ่เลย ผมก็นึกในใจ ผมเห็นหมดแล้วครับพี่พี่สวยมากน่ากินไปทั้งตัวเลยครับ กระเซ้าเหย้าแหย่กันพอหอมปากหอมคอพอให้พี่นาคลายความเขินอาย ผมก็ลากลับก่อน ดูทรงแล้วคืนนี้พี่วิทย์คงจะจัดพี่นาอีกหลายยก พี่วิทย์เลยถือโอกาสให้พี่นาเดินออกมาส่งผมที่หน้าประตูห้องสร้างความคุ้นเคยสนิทสนม แม้จะยังเขินอยู่นิดๆ พี่นาก็ยอมเดินมาส่งครับ พอมาถึงประตูห้องซึ่งเป็นมุมลับตาพี่นาก็เอียงตัวเข้ามาหอมแก้มผมเบาๆ ทำเอาใจผมพองโตเลยทีเดียว ผมกระซิบขอบคุณพี่นาแล้วรีบเดินออกจากห้อง กลัวใจตัวเองครับ กลัวจะพุ่งกลับไปจับพี่นาเย็ดตรงนั้นเลย

สวิงกิ้งครั้งแรกของผม แม้จะไม่หวือหวาเหมือนกับเรื่องที่เคยอ่าน แต่มันก็เป็นเรื่องที่ประทับใจผมมาก แม้เวลาจะผ่านมานานและถึงแม้ว่าผมก็ผ่านการสวิงอีกหลายครั้ง ผมก็ไม่เคยลืมคืนนั้นเลยครับ

วันนี้เล่าแค่นี้ก่อนนะครับ ครั้งหน้าผมจะมาเล่าตอนที่ผมได้เย็ดกับพี่นาให้ฟังครับ สวัสดีครับ

—-------------------------------------------------------------------------------------------------------

บันทึกท้ายเรื่อง : เรื่องแต่งขึ้นมาลงที่ XONLY โดยเฉพาะ จะค่อยๆ ทยอยลงให้อ่านกัน อาจจะช้าบ้างเพราะแต่ละตอนต้องใช้เวลาแต่งพอสมควร และขึ้นอยู่กับเวลาว่างจากงานประจำที่ผมทำอยู่ ผมเลือกไม่ซ่อนข้อความ เพื่อนๆ ที่เข้ามาอ่านจะเมนต์ก็ได้ไม่เมนต์ก็ได้ครับ ไม่ว่ากันครับ

Au Nanma

บรรยายได้ดีมาก
เข้าใจถึงอารมณ์ตอนนั้นเลยครับ

lit260499

เนื้อเรื่องและโคลงเรื้องสนุกน่าติดตาม

vigoblack

แต่งได้ดีเนื้อหาน่าติดตาม รอพี่นาพร้อมสวิงเต็มตัวครับ

sommchai

Bครั้งหน้าพี่นาน่าจะยอมอมให้แล้วแหละ

แมวหง่าว

ขอบคุณมากๆ ค้าบ
ชอบเรื่องราวแบบนี้ 
รอติดตามครับ

Prasard Komkum

เริ่มต้นก๋ตื่นเต้นตามตัวเแกของเรื่องเลยครับ

2000HP

เขียนเรียบเรียงอ่านง่ายมากเลยครับ ชอบมาก ติดตามต่อไป เป็นกำลังใจให้ครับ

magro

ขอบคุณผู้แต่งที่แบ่งปันเรื่องราวดีๆจะรอผลงานต่อไปครับ

namogt

เนื้อเรื่องอ่านเพลินมากครับ น่าติดตาม เป็นกำลังใจให้นะครับ

dunze

ใจเดียวกับผมเลย ชอบเมียคนอื่น มันลุ้นตื่นเต้นดี

brother1

ขอบคุณที่แบ่งปันคับ เล่าได้น่าติดตาม คิดตามเหมือนยุในห้องด้วยเลย

n_neng

tepsexxx

ขอขอบคุณ ล่วงหน้า มันต้องละเอียดแบบนี้ และขอ ความรู้สึก ที่ นาอยากโดนลงแขก โดนแซนวิส ด้วยตัวเองจะสุดยอดมาก