ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ภาค 2 ตอนที่ 1 (3 ปีพ้นผ่าน)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 20, 2023, 04:13:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

รอมานานเลยภาค 2 คับขอให้ออกบ่อยๆนะคับอ่านตอนเก่ามาสัก2รอบแล้วคับ

keng1475

ฉันมารอพี่ที่ท่าน้ำทุกวันเลยนะ
ดีใจภาค 2 อ่านภาคแรกไปหลาบรอบแล้ว ::Orz::

Long Sakorn

เย้ดีใจมากเลยครับ มีภาค2แล้ว จะรอติดตามทุกตอนเลยครับ 

barney

Jonah MTS

Skchai

newblogspot

จากใจล้วนๆเลยนะ ตอนนี้ผมรอท่านกลับมาเขียนคนเดียวเลยครับในเวปนี้ ช่วงหลังอ่านเฉพาะของท่าน

Juupajups

wink

1819

อยากจะแหกปากร้องดัวๆ    ดีใจมาก แม่วิ มีภาค2         เป็นเรื่องแนวแม่ลูกที่สุดยอดเลย   ภาคนี้ วิไม่แผ่ว ไม่ว่า แต่ อย่าไปมีใคร นะ เเค่ เปิดเรื่อง มา ไอ้ศักดิ์ มันทำกีบแม่วิ ก๋เซ๋งแล้ว   ถึงจะ้ป็นฉากนึกถึงอดีต ก็เซ๋ง ภาคนีีมันอาจจะกลับมาก็ได้ แหกคุก หรืแ พ้นโทษ ออกมา    แต่ อย่าให้แม่วิ พลาดุึงขนาดโดนคนอื่นเลย   สงสารเป้
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

phuwarin

ยินดีที่ได้เข้าสู่โหมดมหากามแบบฉบับนี้อีกครั้ง
ขอบคุณครับ