ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับของความรัก 5 (เรื่องยาวแนว NTR)

เริ่มโดย qloolp, เมษายน 28, 2023, 05:59:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magro

เนื้อเรื่องดีมากครับบรรยายดีจะรอติดตามตอนต่อไปครับ

peteblack

สนุกมาก เนื้อเรื่องดีมาก รอติดตามผลงานเรื่อยๆนะครับ

bmaII

หากว่าเกิดผูกพัน ต่อไปจะเป็นยังไงต่อ นึกไม่ออกเลย

yoyea123

เป็นเรื่องที่น่าติดตามอีกหนึ่งเรื่อง เป็นกำลังใจให้ครับ

Lordtoung

yumer

oat826

เสียวทุกตอนเลยครับ แต่ยังไงก็คิดถึงกลิ่นพี่นาอยู่ดี

BazillUz

ผมมาไล่อ่าน 5ตอนรวดต้องบอกว่าสนุกทุกตอนเลยครับ เนื้อเรื่องยาวแต่ได้สนุกมากครับ ชอบเลย

rapin1995

densanova

ดีครับ ผัวเมียต้องเปิดกว้างและใจถึงแบบนี้

Heavent01

เรื่องดีมากๆครับ สุดทางลงเอยกับนา ได้จะแฮปปี้มาก

1819

นัทลง สนามบ่อย ฝึกจิตใจให้หนักแน่นไว้เอาsexลง เล่นอย่างเดี่ยว อย่าเอาใจ   พี่นา เขา ลำบากใจ  ควรซือสัตย์ กับ คำว่าชายเดี่ยวสวิง อย่างคุยนอดรอบ แบบนี้ ไม่ดี พี่วิทย์เขา ก็ แสดงออกนิดๆว่าหึงหวงเมียแล้ว 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Tum666

อ่านสนุกมากๆ ลื่นไหลไม่มีค้างคาเลย
สาวๆ ก็ร้อนแรง

Tan121

Praduk Hatyai