ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่เลี้ยงวัยแซ่บ ตอน1

เริ่มโดย ชุ้ง, พฤษภาคม 27, 2023, 11:42:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

เนื้อเรื่องน่าสนใจ เห็นด้วยกับหลายๆเม้นต์ เรื่องการเว้นวรรค และการเรียบเรียง
เป็นกำลังใจให้ครับ ผมเขียนเองไม่ได้ วิจารณ์ไปก็ไม่ดี แต่ก็อยากให้เขียนให้ดีขึ้น

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Pong Tee

อ้าวนึกว่าจะซัดกะแม่เลี้ยง แม่เลี้ยงโดนจัดหนักซะก่อยซะละมัง

ณัฐพงศ์

::Sobad::รอครับเรื่องน่าติดตามมาก

only1A

รอดูแนวทางเนื้อเรื่องตอน 2 ครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สาวเข็มนี่เป็นนางนกต่อที่มาดูตัวสี่สาวหรือเปล่านะ

yaguza

เข็มนี่มาดูลาดเลา ไว้ก่อนรึเปล่า  ถึงได้จับตัวทั้ง 4 สาวเอาไว้ได้ทั้งหมด

kul1

suriyamahajit

Kingmar

อ่านแล้วงงนิดหน่อย. อาจจะเร่งพิมพ์ไปหน่อยนะครับ. ค่อยๆเรียบเรียงให้เวลาในการบรรยายจินตนาการของผู้แต่งจะได้เล่าให้ชัดเจนกว่านี้นะครับ. 

Panya Ans56

รอชมตอนต่อไปนะครับ เริ่มสนุกหล่ะ

ton29048