ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่แสนหวาน กับคนงานข้างห้อง 1.ปัญหาของเด็กชาย

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 16, 2023, 04:43:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

น่าติดตาม มาก แต่ เริามต้น แบบ กลางเรืองเลย.อาจจะงงๆ  ไปได้ กันต้อนไหน ใครเป็นลูดหรือ ผัว  สงสัย คงมีเล่าย้อนหลัง ใช่ไหม ครับ ว่าก่อน จะหนี ตามกันมาเกืดอะไรขึ้น  
แถมต้อนพระทัก  เหมือนมีกลิ่ยไอ ของสิ่งเล้นลับ.ไสยศาตร์มนต์ดำ ด้วย และ ยัง มีคนเขมรมาเกี่ยวข่องอีก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

massturbo

taka95

Phatsakorn Kamkom

joolo

ไปยาวๆแก้วจะโดนแบบไหนบ้างนี่อยู่ดงเขมรแบบนั้น

P555

น่าจะเป็นคุณแม่ไฟแรงสูงครับ เล่าซะอยากอ่านเรื่องก่อนหน้านี้เลย

Ty809

ผู้แต่งที่มีฝีมือแบบนี้ ผมว่ามีไม่เยอะนะครับ ผลงานแต่ละเรื่อง น่าติดตามทุกเรื่องครับ

testman

สวัสดีครับคุณโจ๊ก ในที่สุดช่วงนี้คุณโจ๊กก็กลับมาลงผลงานต่อ เรื่องคอมเมนท์พอจะเข้าใจนะครับ แต่ผมคิดว่า ในสังคใก็มีทั้งคนดี ๆ และไม่ดีปนกัน บอกตรง ๆ ผมไม่มั่นใจว่าจะได้ 100% ไหมเลย แต่มั่นใจครับว่ามีนักอ่านดี ๆ เยอะกว่าไม่ดีที่รอคอยผลงานดี ๆ อยู่

เคารพ และยอมรับการตัดสินใจครับ แต่คิดว่า น่าจะเดาผลกันได้

ยังไงก็รอติดตามอยู่นะครับ

ส่วนเรื่องนี้เปิดมาก็แม่ลูกผูกพันเลย ดูท่า แม่จะต้องโดนคนแถวนั้นต่อคิวรอแน่ ๆ ไม่รู้ตัวลูกจะยังไง รอดูแนวก่อนครับ

slipperzuka

ผัวของลำดวน ต้องมาชวย สอนแบบจัดหนัก ยิ่งท้องๆด้วย

nakarinrodchura

boy2516