ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 38 : คุณหนูผู้น่าสงสาร Part 3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 18, 2023, 07:22:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ความขัดแย้งระหว่าง 'หมอพลอย' กับ 'ลูกขวัญ' คุณอยู่ฝั่งไหน?

หมอพลอย
ลูกขวัญ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นธรรมดาของผู้สูงอายุ ที่ดื่มเหล้าสูบบุหรี่พอมีเรื่องเครียดมากๆประกอบกับหกล้มหัวฟาดพื้นก็ย่อมจะเกิดอาการทางสมองได้ การที่นายบอยกล่าวหาว่าเป็นเพราะหมอพลอยคนเดียวก็ไม่ถูกนัก คงจะลืมไปว่าคุณพ่อของตัวเองทำกับคุณพ่อของหมอพลอยก่อน

Ha

commonly

น้องลูกขวัญชะตาพลิกผันเลย เป็นกำลังใจให้เลยครับ

mike

tulatula

เยี่ยมเลยเนื้อเรื่องมาไวมากครับ อย่างงี้น้องลูกขวัึก็มีทางมาลงกะลุงได้เนียนๆ ดีครับ

g9898

ลูกขวัญจะไหวไหมเนี่ย มีแต่เรื่องหนักๆทั้งนั้นเลย ::Crying::

เอเค

Kasama.ja

Lonelyworm

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรมฉันใด ตัวละครก็เป็นไปตามใจคนเขียนฉันนั้น  ::Evil::

Yut2530

lunar

NATO87: ผมเคยเตือนท่านไปแล้วรอบนึงนะครับ ว่าอย่า Quote เนื้อหาที่ผู้ประพันธ์ซ่อนเอาไว้ออกมา ท่านบังคับให้ผมใช้มาตรการขั้นเด็ดขาดเองนะครับ จัดไป แบนไม่มีกำหนด

amagusto

สำหรับผมการที่มีการปูเรื่องแบบนี้ พอถึงช่วงไคลแมกซ์ มันจะได้อารมณ์มากครับ

testman

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นพันพัว เอาตัวไปอยู่กลางกรรม กรรมนั้นรัดตัว

อยู่ดี ๆ ลุงพลก็หาเรื่องเข้าตัว ท่ามกลางพายุ สุดท้าย จะเหลือรอดใคร