ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 121

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 23, 2023, 12:51:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
พ่อแกก็ต้องมีดีบ้างแหละ​
ไม่งั้นเด็กแก่ไม่เยอะขนาด​นั้น​หรอก

thongdaeng_skk

Ricebird526

เรื่องดนตรีโทนสู้พ่อทศไม่ได้ แต่เรื่องหญิงนี่ โทนไม่แพ้แน่นอน

suaassccc

j_manus

เก่งกันหลายอย่างเลย บ้านนี้

GU Koy

Prasard Komkum

freedom-more

พ่อทศคือครบเครื่องมากอะ เก่งไปทุกด้านเลย งือออ

TeenoiJJ

ยัง ยังมีอะไรที่บ้านนี้ทำไม่ได้อีก 555
เก่งกันทั้งสองครอบครัวเบยยย
🎉T__T🎉

wink

mspeed

ทำอะไรก็เก่งไปหมดแบบนี้นี่เอง

guang_k

จากซ้อมมวยกับแม่ทิพย์ เป็นฝึกดนตรีจีบด้วยซะงั้นพ่อทศ มีโมเมนต์หวานๆ แบบนี้ด้วย มิน่าสาวๆ ถึงเยอะช่วงหนุ่มๆ

เก่งอย่างนี้มิน่าถึงถูกใจแม่ยาย ไม่ได้ตีมานานแล้วยังตีได้อีกนี่สุดยอดแล้ว ปกตอคนที่เก่งต่อสุ้กล้ามเนื้อจะเป้นคนละรูปแบบกับนักดนตรี แต่พ่อทศได้ทั้งสองทางนี่น่าจะฝึกยากน่าดูเลย
อยากให้มีคลิปการรำมวยไหว้ครูแบบที่คุณโทนรำมาประกอบด้วยครับ คิดว่าน่าจะเป็นรูปแบบเฉพาะที่รำกันแบบดั้งเดิมไม่น่าจะใช่แบบทั่วไป เดาไม่ถูกแน่ๆ ครับ

dunze

ไม่รู้ทำไมช่วงนี้ จดๆ จ้องๆ รออยู่2เรื่อง  โอเกะ กับกพลังอ่านนี่แหละ

robot 77

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ดีใจเลยครับ พ่อทศกับก็มีมุมหวานปนหัวเราะด้วย