ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว ผัวเผลอเสียวสุดยอด cop

เริ่มโดย Jackie Chan, กรกฎาคม 06, 2023, 07:17:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jackie Chan

เรื่องของผมมีอยู่ว่า ผมได้ย้ายมารับราชการทางภาคเหนือเป็นโรงพยาบาล แต่ผมไม่ใช่หมอนะครับผมทำงานด้านการบริหาร ทางโรงพยาบาลก็จัดบ้านพักให้หลังหนึ่งเป็นบ้านพักเดี่ยวห่างจากหลังอื่นๆ พอสมควรด้านหลังบ้านพักเป็นบ้านพักของพยาบาลในโรงพยาบาล ผมชอบแอบมองพยาบาลสาวๆประจำครับ แต่งานของผมไม่ค่อยได้คลุกคลีกับพยาบาลเท่าไหร่ มีพยาบาลอยู่คนหนึ่งผมสนใจพิเศษเลย เธอชื่อ"ชมพู่" เธอแต่งงานแล้ว สามีเป็นทหาร จะกลับมาหาอาทิตย์ละครั้ง บ้านของมีนาอยู่หลังบ้านพักของผม ห่างกันประมาณ 20 เมตร เรารู้จักกันแต่ไม่สนิทเท่าไร จนมาวันหนึ่งผมทำงานที่ค้างอยู่เพื่อจะให้เสร็จ จนถึงเที่ยงคืนถึงจะได้กลับบ้านพัก ฝนก็ตกลงมา วันนั้นชมพู่ลงเวรบ่ายพอดี ผมเลยเดินกลับมาพร้อมเธอและได้อาศัยร่มเธอด้วย

ระหว่างเดินกลับเราก็คุยกันทั่วไป จนรู้ว่าชมพู่แต่งงานได้ 2 ปี อายุอ่อนกว่าผม 3 ปี ชมพู่ 26 ปี สามีของชมพู่ชอบดื่มเหล้า และระยะหลังสามีของชมพู่ชอบชวนผมไปดื่มเป็นเพื่อน เวลาที่กลับมาหาชมพู่ ทำให้ผมกับชมพู่เริ่มคุ้นเคยกันมากขึ้นอยู่มาวันหนึ่งสามีของชมพู่ต้องออกฝึก ภาคสนาม 3 เดือน ไม่ได้กลับมาหาชมพู่ผมสังเกตุเห็นชมพู่เหงาๆ เลยเข้าไปคุยเป็นเพื่อนเวลาเธอ ไม่ ขึ้นเวรหรือเป็นวันหยุดของเธอ ผ่านไป 2 อาทิตย์ ชมพู่ก็เป็นปกติดี พอดีเป็นวันหยุดเสาร์ อาทิตย์และเป็นวันหยุดของชมพู่ ผมชวนเธอเข้าเมืองหาซื้อของตลาดโต้รุ่งกันชมพู่สนุกกับการได้ออกมาเปิดหู เปิดตามากครับเวลาเดินเธอจะจับมือผมไว้ตลอดเลยแล้วชวนไปดูเดนเที่ยวจนทั่ว สองทุ่มก็ไปกินข้าวกัน สนุกไหมชมพู่ ผมถาม สนุกมากเลยพี่มีของให้เลือกเต็มเลยไม่ได้ออกมาตั้งนาน  งั้น ศุกร์หน้ามาอีกไหม ชมพู่ลงเวรวันอะไร ได้พี่ชมพู่ออฟพอดีเลย พอถึงวันศุกร์ผมก็พาชมพู่ออกมาเที่ยวอีก คราวนี้ชมพู่แต่งตัวเซ็กซี่มากเลยครับ ใส่กระโปรงยีนส์สั้น เสื้อยืดรัดรูปสีแดง ทำให้เห็นหน้าอกแบบนูนอวบผมมองตาค้างเลย วันนี้ชมพู่แต่งตัวเซ็กซี่จัง เลย........ผมชม...นานๆจะได้แต่งทีพี่เดี๋ยวอายวัยรุ่นเขา...ผมขับรถพาชมพู่มาที่ตลาดโต้รุ่ง

ระหว่างนั่งรถมาผมแอบมองขา ของชมพู่ อยู่ เรื่อยๆ ชมพู่ถามผมว่า..พี่"ฟลุ๊ค"ยังไม่มีแฟนเหรอ ..ไม่เห็นค่อยกลับบ้านเลย...ยังพี่ยังไม่มี ผมตอบเธอแค่คิดจะจีบเขาพี่ก็ อกหักแล้ว.......ทำไมละพี่ ......ก็เขาแต่งงานแล้วนะซี.......บ้าพี่ฟลุ๊ค.......ชมพู่อายหน้าแดงเลยครับ....พอไปถึงเราก็เดินดูของกันชมพู่เดินคล้องแขนผมเลยครับคราวนี้ ครั้งที่แล้วยังแค่จับมือกัน ระหว่างเดินนมชมพู่ก็มาถูกับแขนผมบ้าง เล่นเอาน้องชายผมแข็งเลยครับ...สามทุ่มเราก็มานั่งกินข้าวกัน......พอกินเสร็จ ชมพู่ยังไม่อยากกลับเลยพี่ ไปไหนต่อดี........ดูหนังไหม....ตกลงพี่..... ระหว่างดูหนังผมเอามือมาวางที่ขาของชมพู่เธอก็เอามือมาจับมือผมไว้แล้วบีบ เบาๆ หนังจบเราก็กลับกัน ระหว่างทางเธอเอาเสื้อที่ซื้อมาอวด สวยไหมพี่......ต้องใส่ดูถึงจะรู้......บ้าพี่...ผมเอามือมาจับมือชมพู่ ..พี่ชอบชมพู่จริงๆนะ...
ชมพู่อายครับ....ชมพู่ก็รู้พี่...งั้นชมพู่คิดยังไง ....ถ้าไม่คิดก็ไม่มากับพี่หรอก.....ผมจอดรถข้างทาง
ดึงชมพู่มาจูบปากมือก็ลูบไปที่ขาแล้วก็มาจับที่นม....พี่มันไม่ดีนะชมพู่พูดออกมา...
ผมคิดว่าอดแน่เลยครับ......ให้ถึงบ้านก่อน.......ชมพู่พูด....ผมรีบบึ่งรถ กลับบ้านพักเลยครับ พอมาถึงผมไปจอดรถที่บ้านพักของผมเลย..ลงรถพอเข้าบ้านผมดึงชมพู่เข้ามาจูบ แล้วไซ้ลงมาซอกคอ....มือก็ดึงเสื้อยืดชมพู่ออก..ผมก้มลงมาดูดนมชมพู่ .....อืมมมม....ชมพู่เสียวววพี่...แล้วเราก็มานั่งที่โซฟา..ผมดึงกระโปรงชมพู่ขึ้น..มือก็แยงเข้าไปจับหี....ซีดดดดด...อาาาาาา....
ชมพู่น้ำออกมาแฉะแล้ว ผมรีบถอดกางเกงของผมออก..เอาหัวควยค่อยๆ ยัดลงรูหีชมพู่..เบาๆ ก่อนพี่..ชมพู่กอดผมไว้แน่นเลย..

ผมค่อยดันควยเข้าไปจนสุด....เสียวจังเลยพี่ฟลุ๊ค...จากนั้นผมก็เริ่มโยกเอวใส่....ชมพู่ก็เด้งหีรับการ
เย็ดของผม...มันส์จังเลยชมพู่..หีชมพู่ฟิตดีจริงๆ....เย็ดมันส์ควย..อูยเสียวหัวควย....ชมพู่ก็มันส์...
พี่เย็ดมันส์จริงๆ..เสียวหี..อูยยย..เย็ดชมพู่เลย..พี่..เย็ดชมพู่แรงๆ..เงี่ยนที่สุดเลย อูยยยย...ควยพี่.
โอยจะออกแล้วพี่....ออกแล้ว...น้ำหีออกแล้ว...ผมก็มีความสุขมากที่สุดเลยครับของชมพู่ตอด..
บีบของผมจนเสียวผมจับขาชมพู่ยกพาดบ่าแล้วเย็ดอย่างแรงอีกสิบกว่าที..ออกแล้วพี่ชมพู่น้ำแตกแล้ว......เราพักกันสักครู่ชมพู่ก็เข้าไปอาบน้ำ...ชมพู่อาบเสร็จผมอาบต่อ..ผมออกมาเห็นชมพู่ยังนุ่ง ผ้าขนหนูอยู่ ผมเข้าไปกอดข้างหลัง มือล้วงไปใต้ผ้าขนหนูเขี่ยหัวนม ปากก็ไซ้ติ่งหูลงมาซอกคอ อืมมม...อีกมือก็ลูบลงที่หน้าขา ลูบมาถึงโหนกหี..อืม..อาส์...ชมพู่คราง..ผมพาชมพู่มานอนที่เตียง ชมพู่นอนคว่ำ ผมไซ้จากปลายเท้าขึ้นมา พอมาถึงก้น ชมพู่แยกขาออกผมฉกลิ้นเข้าที่แคมหี เสียวจังเลยพี่....ชมพู่เสียวหี...เสียวแตด...โอยยย...ดีจังเลย

ผมจับชมพู่นอนหงายแยกขาออก ดูดหีชมพู่..อูยย..พี..ดูดแตดด้วย..ชมพู่ดิ้นพราดๆ เด้งเอว..เเอ่นหีขึ้น มือก็คลึงอยู่ที่นมของชมพู่...น้ำเงี่ยนของชมพู่ไหลออกมาเต็มหน้าผมเลย...จนชมพู่ทนไม่ไหว..ผมเอามือแหวกแคมแล้วก็พูดว่าโห..ชมพู่น้ำหีออกเยอะเลยนะ..เงี่ยนจัดเลยสิเนี้ย..พี่..พี่...เย็ดชมพู่เถอะ ชมพู่เงี่ยนสุดๆแล้ว ผมจึงจับควยจ่อรูหีชมพู่แล้วดันเข้าไปจนสุด..ชมพู่ก็เด้งหีรับการเย็ด แล้วก็เริ่มโยก มันส์หีจังพี่...ซี๊ดดด....เสียวแตดโอย....แรงๆเลยพี่เย็ดชมพู่แรง....เร็วๆ ชมพู่น้ำจะแตกแล้ว หีชมพู่เย็ดมันควยจังเลยโอยยย...เสียวหัวควย...ชมพู่เสร็จแล้วพี่....เธอ เกร็งตัวแอ่นหีขึ้นรับ
การกระแทกเย็ดของผม....พี่ยังไม่แตกเลยพี่เย็ดต่อเลยนะที่รัก...จ้ะ..เย็ดเลยพี่..เย็ดชมพู่ทั้งคืนเลย..
ชมพู่จะแอ่นหีให้เย็ดทั้งคืนเลย....พี่ขอเย็ดข้างหลังนะ....จะพี่..ชมพู่คว่ำหน้าลงยกตูดขึ้นมา...
พูหีปลิ้นออกมาให้เห็น ผมไม่รอช้าจับควยยัดเข้ารูหีทันที โอยยย ....เข้าลึกสุดๆเลยพี่ ผมจับเอวชมพู่ไว้แล้วกระแทกเย็ดจากช้าไปเร็ว จนชมพู่หัวคลอน ไปมา หีชมพู่เย็ดมันจริงๆ...ให้พีเย็ดบ่อยๆนะ...มันส์ควยมากเลย ....จะพี่..ชมพู่จะให้เย็ดทุกวันเลยพี่ก็เย็ดเก่งโอยยยย....หีชมพู่พังหมดแล้ว...โอยยยย...มันส์หี...พี่ไม่ไหวแล้ว...ผมน้ำแตกใส่รูหีชมพู่ใน ท่านี้เลย

เรานอนกอดกันสักพัก ชมพู่ก็ปลุกควยผมโดยเอาปากมาดูด พอแข็งเราก็เย็ดกันต่อ คืนนั้นผมแตกคารูหีชมพู่ไป 5 ที ชมพู่ 7 ที ชมพู่บอกว่าชอมที่ผมเล้าโลมก่อนเย็ด ตอนผมเลียให้ทั้งตัวชมพู่ก็แตกไปที่หนึ่ง ผัวชมพู่ไม่เล้าโลมก่อน เปิดผ้าได้ก็เย็ดเลย ผมเย็ดชมพู่อย่างน้อย อาทิตย์หนึ่งก็ 4 วัน โดยเฉพาะวันที่เธอ เวร ออฟ ยกเว้นวันขึ้นเวร บ่าย และดึก ชมพู่กลัวไม่มีแรงทำงานพี่ มีอยู่ครั้งหนึ่ง ชมพู่ขึ้นเวรบ่าย ผมไม่ได้เย็ดเธอมา 3 วัน ผมโทร ขึ้นไปหาที่ตึก จะรออยู่ทางลงด้านหลัง พอชมพู่ลงมาผมจับชมพู่เย็ดข้างตึก ซับพลายที่มีซอกมุมอยู่ สุดยอดครับ เย็ดคาชุดพยาบาล ผมให้ชมพู่เอามือค้ำผนังแล้วถลกกระโปรงขึ้น ปลดกระดุมมาจับเสื้อมากองที่เอว มือก็ขยำนม ควยก็แทงรูหี จนน้ำแตกกันทั้งคู่เลย จนผัวชมพู่กลับจากฝึกแต่เราก็ยังแอบเย็ดกันอยู่ แต่เดี๋ยวนี้ไม่แอบแล้วเพราะชมพู่เลิกกับผัว มาอยู่กับผมแล้วครับ บอกได้คำเดียว หีชมพู่สุดยอด เย็ดมันสุดๆ