ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาว AI ในชุดนักเรียนญี่ปุ่นครับ

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 27, 2023, 08:38:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

โห โคตรแดกสเปค ดีนะพึ่งเปลี่ยนการ์ดจอมา 8 พอดี ไว้เดี๋ยวลองมาเล่นบ้าง อิอิ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

benity18

AI นี่เก่งมากเลย เอาซะเหมือนคนจริงๆครับ ไม่บอกไม่รู้ ขอบคุณมากครับ

soleza020

เอไอสวยคมมากเลย น่าจะเหมาะกับชัดนักเรียนไทยนะครับ

พ่องง

micaeall

bankyzzz

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

คน ธรรมดา

สอบถามได้ไหมครับแต่ละรูปใช้เวลากี่นาทีครับ

jojojojo

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ
อยากหาเวลาลองเหมือนกัน

Maikid

nok69