ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนสาวชาวญี่ปุ่นกับหนุ่มซื่อ(NTR) ep.1

เริ่มโดย TrippleSec, กันยายน 09, 2023, 06:31:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TrippleSec

แฟนสาวชาวญี่ปุ่นกับหนุ่มซื่อ NICOHEN

ตอนที่ 1 :: หาดทรายและแสงแดด

ผมเรียนที่ญี่ปุ่นอยู่หลายปีและพึ่งเริ่มชีวิตวัยทำงานที่นั่น

ผมโชคดีมากที่ความฝันหนึ่งของผมพึ่งเป็นจริงนั้นก็คือได้แฟนสาวชาวญี่ปุ่น

หน้าตาน่ารักเหมือนที่หลุดมาจากซีรี่ย์

เธอชื่อ ไอกะ

เป็นเพื่อนร่วมชั้นมหาลัยของผมที่ญี่ปุ่น เด็กสาวชาวญี่ปุ่นผิวเนียนขาว ตัวเล็กแต่หุ่นดี

ทรวดทรงโค้งว้าวดึงดูดสายตาของหนุ่มในมหาลัย ตอนที่เธอยังเรียนอยู่นั้นก็ทำงานช่วงกลางคืน

ด้วยความที่เป็นคนหน้าตาน่ารัก อัธยาศัยดี พูดเก่ง และพูดคุยได้กับทุกคน

เลยมีคนทาบทามไปทำงานในโฮสต์เตรสบาร์ในย่านกลางคืน

ค่าตอบแทนนั้นก็ดีทีเดียวสำหรับเด็กมหาลัยที่ยังไม่มีงานทำ

การเป็นโฮสต์เตรสนั้นก็มีแค่การพูดคุยและก็ทำยอดขายเครื่องดื่มและเหล้าเท่านั้น

ยิงเชียร์ให้ลูกค้าดื่มได้เยอะเงินก็จะยิ่งสูงตามแต่จะไม่มีอะไรเกินเลยไปกว่านั้น

ชายวัยกลางคนเป็นลูกค้าส่วนใหญ่ในร้านแบบนี้ คำพูดคำจาตอนเมาก็อาจส่อแววบ้าง

มือก็จะถูกเนื้อต้องตัวนิดหน่อยหรือข้อศอกอาจโดนตัวเธอบ้าง

แต่ไม่มีใครกล้าทำอะไรไปมากกว่านั้นเพราะเจ้าของร้านอาจเรียกตำรวจได้

ในช่วงวันหยุดยาวผมจะต้องกลับไทยไปทำธุระที่ต่างจังหวัด

นั้นก็คือการไปรับมรดกโอนที่ดินจากปู่

แถวจังหวัดที่ใกล้ชิดติดกับทะเล ไอกะ ไม่ยังไม่เคยไปทะเลทางใต้ของไทยเลย

คราวนี้เธอเลยขอไปกับผมด้วย เพื่อนเธอเคยบอกว่าทางตอนใต้ของไทยนั้นมีทะเลสวย

อาหารทะเลดีและที่สำคัญน้ำจิ้มซีฟู้ดรสเปรี้ยว เผ็ด และหวานที่จะต้องลองสักครั้ง

และเข้ากันกับอาหารทะเลสุดๆ

บ้านของปู่ของผมนั้นอยู่ในจังหวัดที่ติดกับทะเล แกก็แก่มากแล้วแต่ก็มี น้าโตและลุงๆ

คอยดูแลและแก้เหงา ตอนนี้ครอบครัวผมเหลือผมคนเดียวมรดกของปู่เลยตกมาเป็นของผม

การเดินทางครั้งนี้ก็จะไปทำการโอนที่ดินมาเป็นชื่อของผมแทน

ไอกะ ตื่นเต้นมากในวันเดินทางเธอใส่ชุดว่ายน้ำและเสื้อผ้าบางๆ เตรียมรับลมร้อน

แสงแดดและกลิ่นอายทะเลของประเทศไทยลงในกระเป๋าเดินทางใบใหญ่ของเธอ

เลื่อนดูรูปทะเลและชายหาดขาวๆ น้ำทะเลใสๆ ทางภาคใต้ของประเทศไทย

การเดินทางใช้เวลาประมาณ 3 ชั่วโมง

เครื่องบินก็ลงจอดที่สนามบินนานาชาติทางภาคใต้

นกตัวน้อยของผมมองนู้นนี้ด้วยความสนใจ

รถกระบะคันโตและชายร่างใหญ่ยืนรออยู่ที่ทางออกจากประตูสนามบิน

ผมกล่าวทักทายชายร่างใหญ่ผิวเกรียมแดด

ท่อนแขนหนาๆ ที่เกิดจากการทำงานใช้แรงบนเรือและคลื่นลมของทะเล

น้าโต ทำงานบนเรือประมงของแก ขาที่ยืนหยัดรับน้ำหนักขนาดตัวและแบกเครื่องมือต่างๆ

บนเรือได้อย่างสบายใช้ชีวิตอยู่ในทะเลเสียเป็นส่วนใหญ่ แกไม่ได้แต่งงานและเป็นโสดมานานแล้ว

ต้องแต่ก่อนผมจะไปเรียนต่อที่ญี่ปุ่นเสียอีก

น้าโตเป็นญาติและคนรู้จักที่อยู่ในละแวกบ้านของปู่ไปมาหาสู่กันบ่อยๆ

คอยเป็นเพื่อนคุยแก้เหงาในคนแก่ ซึ่งผมก็เห็นแกมาแต่เล็กๆ

ผมก้มหัวกล่าวทักทาย

"โอ้ว่าไง ไม่เจอกันนานจำแทบไม่ได้เลย" น้าโตตอบ

ไอกะทำตัวไม่ค่อยถูกกล่าวสวัสดีเป็นภาษาไทย

"สะ สวัสดีค่ะ" เธอก้มหัวลงตามมารยาท

"พาสาวสวยมาด้วย แฟนเราเหรอ" น้าโตถาม

"ครับ พอดีเธออยากมาเที่ยวทะเลที่ไทยนะครับ"

"โอ้ ดีเลยๆ ว่างๆ เดี๋ยวน้าพาเราไปขึ้นเรือเล่นกัน"

"จริงเหรอคะ" ไอกะจ้องไปที่น้าโตด้วยสายตาเป็นประกายตื่นเต้นนึกถึงการล่องเรือ

และชายร่างใหญ่สู้ฟัดกับปลาตัวโต

น้าโตเป็นคนที่เรียกได้ว่ารักการตกปลาเป็นชีวิตจิตใจ

ใช้ชีวิตอยู่ในทะเลมากกว่าบนบกแกมีเรือของแกเอง

เคยไปมาหลายย่านน้ำ พกเบ็ดคันใหญ่ไล่ล่าสู้ฟัดกับปลาทูน่าตัวเกือบเท่าคนมาแล้ว

เรื่องความอึด ทึก ทนทางร่างกายของแกนี่ไม่เป็นที่น่าสงสัยเลย

เรียกได้แบกสาวๆ ขึ้นบ่าได้อย่างสบาย

และไอกะก็ดูให้ความสนใจน้าโตเป็นพิเศษอาจเป็นตามมารยาทด้วยความเป็นคนรู้จักของผม

เธอก็คงอยากจะสนิทด้วย เธอพูดภาษาไทยคล่องแคล่ว

เพราะเคยลงเรียนวิชาภาษาไทยทั้งแต่ม.ปลายและก็ชอบเมืองไทย

เธอเคยเล่าให้ฟังว่าแฟนคนเก่าของเธอก็เป็นคนไทยเหมือนกัน สงสัยเธอคงชอบอะไรไทยๆ

เคยไปกรุงเทพมาสองสามครั้งแต่ยังไม่เคยได้มีโอกาสมาเที่ยวที่ทะเลแทบนี้

เพื่อนคนญี่ปุ่นเคยบอกว่าสาวๆ ญี่ปุ่นชอบคนผิวแทน แบบหนุ่มเล่นเซิร์ฟบอร์ด

โต้คลื่น ผมยาว ถอดเสื้อตากแดดกลางคลื่นทะเล อะไรอย่างนี้

แต่ผมนี่ดันตรงกันข้ามเป็นคนผิวซีดเพราะไม่ค่อยชอบแดด ผอมแต่ยังดีที่สูงหน่อย

แต่ผมก็ชนะใจเธอด้วยความจริงใจ และปากหวานๆ นี่แหละ

ส่วนเรื่องบนเตียงนั้นก็คงตามมีตามเกิดแต่ละคนไป มีเท่าไหร่ก็ใช้ได้เท่านั้น

น้าโตก็ช่วยยกของและกระเป๋าสัมภาระขึ้นท้ายรถ

จากนั้นเราก็ขึ้นรถออกเดินทางไปที่บ้านกัน

ผมนั่งหน้าเบาะข้างคนขับเป็นเพื่อนน้าโต แกชอบมองกระจกหลังคุยนู่นนี่

ชวน ไอกะ คุยเป็นระยะๆ เธอก็ต่อบทสนทนาเก่ง หัวเราะชอบใจดูจะสนิทกันง่ายดี

แต่ผมไม่เคยเห็นน้าโตเป็นอย่างนี้ สงสัยว่าอยากจะทำตัวเป็นเจ้าบ้านที่ดี

ต้อนรับชาวต่างชาติให้เธอได้มีประสบการณ์ดีที่ลืมลงยาก

แฟนสาวชาวญี่ปุ่นกับหนุ่มซื่อ

/>
ช่องทางการสนับสนุนและอ่านงานเขียน
RAW ::
Tunwalai ::
Twitter ::
Discord ::

swss2511

P555

คาดว่าไม่น่ารอดเงื้อมมือน้าโตแน่ๆครับ

1819

มีแวว เอาเมียมาให้น้าเล่นชู้ ซะแล้ว แม่สาวไอกะ ยิ่งชอบแนว ผิวเข้มแทน มัดกล้าม แบบนี้ แถม  ดูท่า จะsexดี ด้วย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

9toulek

ถ้าเริ่มมาอบบนี้ ไม่น่ารอดมือน้าโตแน่

dunze

MBCLK

แค่ชื่อน้าโต น้องก็สั่นเอามือกุมเป้าแล้ว

mudang2499

Gdrak