ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 16

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 20, 2023, 08:21:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ตุลาคม 20, 2023, 09:36:10 ก่อนเที่ยง
เปิดเรื่องที่เขาใหญ่ว่ามีสาวมา แล้วไปเล่าเรื่องอื่นก่อนเลย ทำให้ความอยากรู้ค้างอีกแระ แต่จากเนื้อเรื่อง น่าจะเป็นหลังจากที่เมกลับมาจากอเมริกาอีกครั้ง ว่าแต่เมคิดถูกแล้วที่เลิกกับพี่อาม เพราะน่าจะไปกันต่อไปไม่ไหวจริงๆ
ที่แท้ก็ซ่อนรายละเอียดที่เขาใหญ่ไว้นี่เอง โควิดทำให้โลกเปลี่ยนไปมาก หลายธุรกิจพังพาบไป พระเอกก็ต้องสู้ชีวิตต่อไป มีแต่ปลาที่ตายแล้วถึงจะหยุดว่ายน้ำ ตัวไรท์เองก็คงจะมีงานยุ่ง แต่ก็ยังสละเวลามาแต่งเรื่องต่อให้แฟนคลับได้หายคิดถึง ขอบคุณมากครับ

Kengchamp

thementos

บทจะมาก้อไม่ขาดเลย​ บทจะหายก้อไปกันหมด

ขอบคุณ​ผู้​แต่งที่สละเวลามาครับ 

จรัญ บุญชู

วัวเคยขาม้าเคยขี่...ยังไงๆก็หาทางจัดการกันจนได้แหละ

pipatpee

เป็นกำลังใจให้นะครับ ตอนเจอโควิด ก็ว้าวุ่นเหมือนกันครับ

Nobi2

รอบนี้อ่านแล้วดูเครียด เลยนะครับ เรื่องเสี่ยวๆ เบาๆ ไป

waddafux

"พร้อมแฟน"

ได้กลิ่นความอีรุงตุงนังละครับ

sirasit khamsom

Au Nanma

ชีวิตตอนโควิด นี่พังกันสุดๆ
รอดกันมาได้อย่างสบักสบอมทุกคน

Keattisak Anirujdeva

akerue

มีตัวละครสาวเพิ่มมาอีกหนึ่งคน จะมีส่วนร่วมด้วยมั๊ยนะ

yo_yo_yo_55

ช่องนี้ของขาดเลย ร้านน้องบี เลยครับ

winnythepooh

ช่วงโควิดเป็นช่วงที่ทุกอย่างดูเงียบเหงาจริงๆ

phaii

ชีวิตยังวุ่นวายไม่เปลี่ยนเลยนะครับ

TUWATAR

ถ้าเมแก้ผ้าทำกับข้าวได้และรู้ว่า
จะมีคนมาหา ต้องเป็นคนคุ้นเคยอยู่แล้ว