ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ร่างทอง เมียกะหรี่ของผม

เริ่มโดย Domons, ตุลาคม 27, 2023, 11:39:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Domons

::Cold::

นี่คือความกะหรี่ของเธอที่เงี่ยนอยากมาเป็นเมียผม
ที่ให้ปลดปล่อยออกมา ... นอกจากนี้แล้ว
ก่อนจะเอากัน ผมจะให้เธอกราบควยผมก่อนด้วย... แล้วให้ท่องคาถาบูชาควยผมด้วย

..... ตอนเย็ดผมก็เรียก เธอว่าอีกะหรี่ ติดใจควยผัวไหม เป็นกะหรี่ให่้ผัวนะคะ
แล้วผมก็ให้รางวัลเธอด้วยการ ดูด กิน น้ำจากร่องหี...ให้

เป็นไง หวง หึง ควยนัก ก็ต้องมาเป๋นกะหรี่ดูแลควยแบบนี้นีแหละ โดนไปสามดอกติด
ทั้งหี ทั้งปากบวมซะใจดี

กระแทกปล่อยนำแตก ราดหี ไว้ไม่ให้อาบน้ำ ให้แต่งตัวแล้วพาไปส่งบ้าน ...

สั่งไปด้วยว่าถึงบ้านแล้วถ่ายน้ำควยที่อยู่ในหีมาให้ดูด้วย ไม่งั้น ไม่ให้เป๋นเมียกะหรี่

ถ้าอยากเห็นเมียกะหรี่ร่างทอง แหกหี ให้ดู น้ำควยผมในหี ....
ช่วยแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับเมียกะหรี่ผมด้วยครับ

Pepe Indy

ทาสควยจริง ๆ สั่งให้เอาน้ำกลับบ้านห้ามอาบก็ทำ

Domons

::Ahoo:: ::Ahoo:: ::Ahoo:: ::Ahoo:: ::Ahoo::.

Tum666

เมียแบบนี้ ต้องดูแลดีๆ 
ให้ความรักมากๆ
เย็ดให้เธอเยอะๆ

ns52800189NS

sixdevil7

Domons

ยังไม่ให่เป็นเมียครับ
ให้เป็นเมียกะหรี่ก่อนครับ

ดูการทำงานของเธอก่อนดุแลควยผมได้ดีไหม

แล้วเธอก็ชอบโดดนเรียกว่าอีกะหรี่ตอนเย็ดท่าหมาด้วย.. อยากให้ฟังเสียงร้องว่า... ผัวจ๋า เมียจะเป็นกะหรี่ให้ผัวคนเดียว เย็ดเมียกะหรึ่บ่อยๆนะคะ

Domons

ใช่ติดควยหนักมาก
... หีน่ากินไหมครับ เนินใหญ่ไหม

Naichit

ไม่มีคำวิจารณ์ครับ... เพราะงดงามจนอึ้ง นั่งดูรูปก็แข็งปั๋งทันที... สรุปว่าตั้งใจเย็ดเธอให้ดีครับ... เวลาปล่อยน้ำอสุจิ ให้เอ่ยชื่อผมครับ ว่าปล่อยแทนนายชิต... ขมิบกี่ทีก็เอ่ยชื่อผมเท่านั้นที...

ผมล่ะฝันเลยว่าปล่อยน้ำใส่ช่องคลอดทรงนี้... 

napalm007

ช่วงล่างใหญ่มากครับ น่าเล่นด้วยครับ  ::YehYeh::

Domons

ถึงบ้าน .... แล้ว
ต้องรีบไปเอาน้ำควย ออกมาให้ดู
เธอบอกเงี่ยนมากกว่าเก่าอีก
เพราะน้ำควยผมอยู่ในหอยเธอมากว่าครึ่ง ชม.
คันหีเลยสิ..อีเมีย กะหรี่

Domons

อ้างจาก: napalm007 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2023, 08:48:58 ก่อนเที่ยง
ช่วงล่างใหญ่มากครับ น่าเล่นด้วยครับ  ::YehYeh::

จะเป็นกะหรี่ใหพี่คน้ดียว เป็นผัวหนูนะคะ
น้ำล้างควยผมก็กิน
ตีนผมก็เลีย...

Domons

เพื่อการโดนเย็ดหนักๆ อีนี้เเยกไม่ออก
ระหว่าง อยากเป็นเมียผม
หรืออยากเป็นกะหรี่ รับควยชาวบ้านเยอะๆ

sanboston

Good sex

หีมีน้าเต็มสวยงามนัก ให้รางวัลเย็ดบ่อยๆครับ