ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 133

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 01, 2023, 11:43:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

ต่อจากตอนที่แล้ว รุกะนาง มากินข้าวที่บ้านเรา พ่อแม่เราก็มองเราแปลกๆ มองอะไรเนี่ย พ่อกับแม่เชอะ ! พ่อเราก็ถามนะว่าอืม เคย์เป็นไงบ้างช่วงนี้ รุกะนางก็เคี้ยวๆ จนหมด แล้วก็พูดคุย ตอบเรื่อใที่พ่อเราถาม ส่วนมากก็ตะเป็นการถามสารทุกข์สุกดิบอ่ะแหละ พอฟังไปฟังมา เราก็สรุปได้ว่า การที่นาวมารอบนี้เพราะมีธุระบางอย่างเกี่ยวกับบริษัทอ่ะแหละ - ตรงนี้เซ็นเซอร์ - แต่มาแบบกึ่งทางการ กึ่งส่วนตัว

แต่คงเพราะเหตุการณ์ที่ปาย เลยทำให้ทาเคชิต้องตามมาด้วย แต่ทำไม ถึงปล่อยให้รุกะมาบ้านเราได้นะ... ช่างเถอะๆ พวกผู้ใหญ่เขาก็คงมีเหตุผลแหละ จนพอกินข้าวเสร็จ วันนี้ก็จะพิเศษหน่อยคือ รุกะนางมานั่งคุยกับเราด้วย... แต่ระหว่างนั้นอยู่ดีๆ นางก็พูดขึ้นมา.. จินเบย์ที่ฝากมาให้ ซารุซังชอบไหม

จินเบย์.. คือไรอ่ะ 7 เทพโจรสลัดเหรอ . . ไม่น่าใช่ แต่พ่อเราอ่ะ มีอาการแปลกๆ ท่านยกชาขึ้นมาดื่ม ส่วนแม่เราก็บอกว่า เจ้าโทนชอบมากเลยหนูรุกะ บอกว่าผ้านิ่มใส่สบายนอนสบายๆเลย รุกะนางฟ้งแล้วก็ยิ้มเลย พ่อเราท่านดื่มชาอยู่ถึงกับต้องเหล่มามองอ่ะ มองไรเนี่ยพ่ออ้ะ   อ่ะขออธิบายนิดนึง จินเบ คือ ชุดที่ผู้ชายไม่ว่าจะผู้ใหญ่หรือเด็กจะชอบใส่กัน ก็เหมือนยูกาตะนั่นแหละ แต่ว่าจะเป็นขาสั้น จะมีลวด มีลายทอด แล้วแต่พื้นเพที่ผลิต ก็ตามภาพนั่นแหละ

โอเคอธิบายแค่นี้พอ เพราะทุกคนก็คงรู้อยู่แล้วแหละ  แม่เราก็บอกว่าเจ้าโทนชอบมาก ใส่นอนทุกวันเลย นางก็ยิ้มมม แล้วตอนนั้นพี่แจ๋วเขาเดินผ่านมาพอดี แม่เราก็เรียกแจ๋วๆ พี่แจ๋วก็เดินมาพอดีนะ แม่เราก็พูดว่าเอ... ห้องนอนเจ้าโทนเก็บกวาดเรียบร้อยแล้วรึเปล่า พี่แจ๋วบอกเรียบร้อยค่ะคุณผู้หญิง แม่เราก็บอกว่าแต่ก็เตรียมพวกเครื่องนอนเอาไว้ด้วยนะเผื่อเจ้าโทนมาอีก เราก็งงว่าแม่เราทำไมพูดแบบนั้น พี่แจ๋วก็บอกว่าเรียบร้อยทั้งหมดแล้วค่ะคุณผู้หญิง พวกชุดนอนขาสั้นแจ๋วพับไว้ในตู้แล้วค่ะ

ชุดนอนขาสั้น. . ..  อ๋อชุดจินเบซิ่นะ แล้วพี่แจ๋วก็เดินไป พอพี่แจ๋วไปสีหน้ารุกะนางนี่แบบออกชัดมากเลยอ่ะ มันเป็นสีหน้าของคนที่แบบอยากถาม อยากพูด กระวนกระวาย แล้วแม่เราท่านก็เหมือนจะรู้อ่ะ แม่เราถามหืมหนูรุกะมีอะไรหรือเปล่าลูก รุกะนางก็ถามว่า. . . โทนมานอนที่บ้านคุณน้าบ่อยเหรอคะ อ้าว ไหงเรียกว่าโทนได้ล่ะไม่เรียก ซารุ ซารุอีกเหรอ เด่อเอ๊ยยย แม่เราก็บอกว่า อื้ม อาทิตย์ก่อนเจ้าโทนมานอนที่บ้านนี้น่ะ

โห ทุกคนคราวนี้นางคือแบบมองซ้ายมองขวาเลย พ่อเราก็บอกว่าอื้มงั้นเดี๋ยวพ่อขอตัวก่อนนะ แล้วพ่อเราท่านก็วางแก้วชาแล้วเดินขึ้นไปบนห้องเลย คือรุกะนางจะลุกเพื่อเป็นมารยาทแหละแต่พ่อเรายกมือห้ามไว้แล้วบอกตามสบายเถอะรุกะ แล้วนางก็ผงกหัวยิ้มๆ คราวนี้ก็เหลือแค่ แม่ เรา และรุกะแล้วล่ะ นางถามก่อนเลยโทนนอนห้องไหนเหรอคะ แล้วเป็นยังไงบางคะ นางชะงักไปนิดนึง เหมือนรู้ตัวว่าพูดเยอะ

แต่นางก็แก้ไขไวมาก นางก็บอกว่ามานอนบ้านคุณน้าแบบนี้ คนขี้เกรงใจแบบนั้นจะนอนหลับไหมคะเนี่ย โห ! แล้วนางรู้เยอะด้วยอ่ะ โด่วเอ๊ย แม่เราก็บอกนอนหลับปุ๋ยเลยล่ะหนูรุกะ แล้วตอนนี้คือแบบโห !!!!!!!! รุกะหน้านางคือแบบ โห.. ออกชัดเจนว่าอยากขึ้นไปดูแน่ๆ แต่เหมือนนางเองก็ต้องรักษามารยาทไว้แหละ ไอ้การจะมาขอดูนู่นนี่นั่น ในบ้านคนอื่นมันก็ยังไงอยู่ ถึงจะเป็นลูกสาวเพื่อนพ่อแต่นางกับเราก็ยังไม่ได้สนิทอะไรกะนขนาดนั้น อารมณ์เหมือนพึ่งมาบ้านเพื่อนครั้งแรกนั่นแหละ

แต่อยู่ดีๆแม่เราก็พูดว่า เอ....   เครื่องนอนห้องเจ้าโทนครบไหมนะ ไปดูหน่อยดีกว่า แม่เราก็ยืนขึ้น รุกะนางแบบพยายามกลั้นหน้าสุดๆเลยนะ จนแม่เราพูดว่าหนูรุกะไปกับน้าไหม นางลุกดึ๋ง เหมือนสปริงดีดเลยอ่ะ โห !!!!!! ไรเนี่ย แม่เราก็ยิ้มแล้วมองมาทางเรา แล้วถามว่าเจ้าหมิวอย่าบอกนะว่าจะไม่มา ก็คงไม่มาหรอกมั้ง เราบอกไปค่ะ จะไปดูว่าไอ้ลิงบ้านั่นทำห้องเสียหายไหม แม่เราก็ยิ้มๆ ง้ะ ! ยิ้มไรง่ะแม่

แม่เราก็บอกป่ะงั้นไปดูพวกเครื่องนอนหน่อย รุกะนางก็ยืนรอนะให้เราเดินไปใกล้ แล้วนางก็ไปพร้อมๆเรา เดินตามแม่ขึ้นบันไดบ้าน รุกะนางก็มองซ้าย มองขวา เหมือนไม่เคยเห็น แต่ก็คงไม่ใช่เรื่องแปลก เพราะว่าบ้านคนไทย กับบ้านคนญี่ปุ่น คงจะคนละสไตล์กัน เพราะถ้าเราไปบ้านนาง เราก็คงมองซ้าย มองขวาแบบนี้เหมือนกัน พอขึ้นมาก็ยังมีแม่บ้านบางคนหยิบนั่นจัดนี่อยู่นะ แม่เราก็ดุเบาๆว่า เอ้.. กินข้าวแล้วทำไมไม่ไปหาพักผ่อนกัน ค่ำแล้วนะ พรุ่งนี้ค่อยทำซิ่

แม่บ้าน สองคนที่ทำก็ยิ้มแล้วบอกว่าเสร็จตรงนี้ก็หมดแล้วค่ะคุณผู้หญิง พวกเขาโดนดุแต่ยิ้มกันเฉยเลย รุกะนางเดินมาใกล้เรา แล้วถามเบาๆว่า คุณน้าท่านว่าอะไรเหรอ เราก็บอกนางว่า แม่ดุที่พวกนั้นไม่ยอมพักผ่อนน่ะ นางก็บอกคุณน้าท่านใจดีจัง แล้วนางถามเรานะว่า ว่าแต่ห้องนอนซารุซังอยู่ตรงไหนเหรอ มิยู

เราบุ้ยปากแล้วบอกนู่นน่ะ จริงๆก็ไม่ใช่ห้องนอนหรอก เป็นห้องที่พี่แมนกับเรา จะเอาไว้นั่งเล่น นอนเล่นมากกว่า คืออธิบายเพิ่มนะทุกคน เหมือนเป็นห้องส่วนกลางอ่ะ ปกติถ้านั่งคุยปกติหรือคุยงานที่ต้องใข้สมาธิในการฟัง ก็จะนั่งตรงโซฟา แต่ว่าถ้าขี้เกียจ หรือ คุยอะไรไร้สาระ ก็จะใช้ห้องนั้นแหละ... เดิมทีแล้ว มันเป็นโลกแฟนตาซี ที่พ่อกับแม่ทำไว้ให้พี่แมนกับเราเล่นกันตอนเด็กๆ

แต่พอโตมาแล้ว... มันก็นะ... นั่นแหละปรับเปลี่ยนไปตามวัย จากห้องที่สำหรับเด็กเอาไว้เล่นไว้ปีนป่ายก็ปรับก็เปลี่ยนมาใช้งาน ตามวัยของพี่แมนกับเราที่โตขึ้น จนมาเป็นห้องนี้แหละ รุกะนางถามแม่เรานะว่า โทนทำห้องรก มากเลยเหรอคะคุณน้า แม่เราบอกไม่เลยหนูรุกะ เพราะเจ้าโทนป่วยน่ะ เลยต้องทำความสะอาดกันยกใหญ่เลย ต้องฆ่าเชื้อโรค นู่น นี่ นั่น แล้วก็จัดมุมห้องใหม่ด้วย นางก็ยิ้ม ๆ ๆ มองซ้าย มอง ขวา

อ้าววววว ไม่เรียกซารุซังแล้วเหรอโด่ววววว  แม่บ้านที่ถูกแม่เราดุให้ไปพักเมื่อกี้ ก็เดินตามมาด้วยนะ แม่เราก็ถามห้องเจ้าโทนเรียบร้อยดีไหม...

ง้ะ ! ห้องเจ้าโทนเลยเหรอ พวกแม่บ้านบอกเรียบร้อยค่ะคุณผู้หญิงหญิง เปิดห้องไปแอดดด รุกะนางก็เสียอาการเลย ชะเง้อซ้าย ชะเง้อขวา แม่เราก็บอกพวกแม่บ้านว่า ลงไปพักกันเถอะ พวกแม่บ้านก็ค่ะคุณผู้หญิง แต่ว่า... พวกเขาก็บอกว่า... คุณผู้หญิงคะชาคาโมมายด์จะหมดแล้วนะคะ แม่เราก็บอกตายจริง เดี๋ยวต้องไปซื้อแล้ว แม่เราก็ถามว่าจำยี่ห้อกันได้ไหมล่ะ แล้วแม่บ้านก็ตอบว่า

' โทน จดไว้ให้หมดแล้วค่ะคุณผู้หญิง '

โด่วเอ๊ยยย เราก็บอกแค่ยี่ห้อ หมิวก็จำได้ค่ะแม่... แม่เราก็บอกนะว่า เอ... แล้วลูกสาวแม่ รู้รึเปล่า ว่าอยู่โซนไหน เราก็นิ่ง.... แม่เราถามว่า แล้วลูกสาวแม่รู้ไหมว่าต้องซื้อใบชาแบบไหน แพคเกจจิ้งแบบไหน ... ง่ะ ไม่ถามแล้วก็ได้ พอเราเงียบแม่เราก็ยี๊มมม  ยิ้มไรคะแม่ โด่วววววววว แล้วตอนนั้นพวกแม่บ้านก็ขอตัวกันลงไปนะ แล้วพวกเราก็เข้ามาในห้อง คือห้องเรียบร้อยมากกกกก แล้วฟูกนอนของไอ้ลิงบ้าก็เอ้าหายไปไหน

พอเราเดินดู อ๋อ ถูกเก็บอยู่ในตู้เสื้อผ้าหลังใหญ่ๆ ที่ไม่รู้ซื้อมาทำไมตอนแรก แต่ตอนนี้คือเอาไว้เก็บเครื่องนอนของไอ้ลิงบ้าได้พอดีเลย มันบังเอิญเกินไปป่ะเนี่ย รุกะนางก็เดินมาเกาะหลังเรา แล้วพูดด้วยเสียงตื่นเต้นว่า นั่นชุดจินเบ เราก็มองๆ อ๋อ แล้วเราก็เลื่อนประตูออก ซึ่งก็ถูกของนาง มีชุดจินเบถูกพับไว้7ชุดนั่นแหละ เราก็หยิบมาให้นาง แล้วเวอร์เกิ๊นนน นางเอาไปจับๆ เหมือนกอดไว้อ่ะ โหยยยยย อารมณ์เหมือนไม่ได้เจอหน้า ขอเจอสิ่งแทนตัวก็ยังดี อะไรของนางเนี่ย

แต่นางก็บอกว่า ชอบชุดทุกอย่างจากร้านนี้มาก เนื้อผ้านุ่มสบาย ซึ่งเราลองจับดู ก็ใช่จริงๆ เราเองก็ซื้อเสื้อผ้าแพงๆมาเยอะ จับก็รู้เลยว่าเกรดเนื้อผ้าดีมากจริงๆ  แม่เราก็บอกย้ำไปอีกว่า เจ้าโทนก็ชอบใส่มากเลยนะ บอกใส่แล้วสบายตัว รุกะนางก็ยิ้มอีก แล้วตอนนั้นรุกะนางก็ถามว่า ว่าแต่เมื่อกี้พูดถึงเรื่องชาเหรอคะคุณน้า ที่บ้านคุณพ่อท่านก็ชอบดื่มชามากๆเลยค่ะ  แม่เราบอกอื้มใช่ เคย์เองก็ชอบดื่มชามากๆเลยนี่นะ รุกะนางบอกว่าค่ะ คุณพ่อชอบชาเกียวคุโระมากๆ   แล้วโทนเขา..... นางพูดแล้วแบบอ้ำๆอึ้งๆนิดนึง

แม่เราก็มองหน้าเรานะ จนเราบุ่ยใส่ ท่านยิ้มแล้วบอกว่า ตอนนั้นไปเดินห้างสรรพสินค้ากัน เจ้าโทนแนะนำให้น้าซื้อชาคาโมมายด์มาให้น้าลองดื่มนะ แล้วนางมองแบบตั้งใจฟังมากๆเลยนะ แม่เราพูดต่อว่า แล้วดีมากๆเลยนะรู้สึกผ่อนคลาย นอนหลับสบายกว่าเดิม นอนหลับลึกกว่าเดิมน้าก็แบ่งให้คนงาน ให้แม่บ้านลองเอาไปชงดื่มกัน มีชาหอมหมื่นลี้อีก หลายอย่างแหละที่เจ้าโทนแนะนำมาให้ ง้ะ !  แม่ๆ ๆ หนูอยู่นี่ แม่เราก็บอกว่า

คนงาน แม่บ้าน คนสวนในบ้านชอบชาที่เจ้าโทนแนะนำทุกอย่าง ยังมาจดไว้ให้อีกคงเผื่อไว้ตอนที่มันหมดนั่นแหละ ทุกคนชอบมากๆ รุกะนางก็บอกว่า รุกะก็ชอบคะ แม่เราก็ยิ้มแล้วพูดว่า ชอบชาคาโมมายด์เหรอหนูรุกะ แล้วนางก็ตอบกลับมาว่า

' ชอบโทนค่ะ '

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

aod123

okai

สาวญี่ปุ่น.. มาแบบตรวประเด็นไม่มีกั๊กเลยนะครับ..  เหลือแต่เจ้าบ้านกั๊กไม่เปิด..แต่ก็ปิดไม่มิด...
จบแบบปลายเปิดแบบนี้.. ว้าวุ่นเลยสิครับทีนี้

Au Nanma

สารภาพกันซื่อๆอย่างนี้เลยเหรอ

darkside

พูดก่อน ถือว่าจองแล้ว ใครมาแย่ง นิสัยไม่ดี  555

Namzaaa

peddo

๕๕๕ คุณรุกค่ะรุกมาถึงในห้องนี่ คุณหมิวมีคิ้วกระตุกแน่เลย มาประกาศกับแม่ด้วย มิน่าคุณท่านหลบฉากไปเลย

aum691

รุกะเป็นสายรุกแบบไม่สนใจใครทั้งนั้น เจ๊ก็อย่ามัวช้าอยู่นะ

First10

เจอมารหัวใจสายรุกแบบนี้ เจ๊จะเก็บอาการได้นานแค่ไหน

❖SynchroNight❖

solid17

รุกะมาหลุดเพราะโดนแม่หลอกถามหรือนี่

Kdstory

หนูรุกะร้ายกาจจริงๆคงได้เห็นเจ้หมิวเหวี่ยงแน่ๆแม่ก้เป็นใจเกิ๊นเหมือนอยากหยอกลูกสาวให้หัวร้อนอะ  ::DookDig::

deamondear

เจ๊เบาๆบ้างน้าาา เดี๋ยวโทนจะช้ำในตาย

phenix

natt4556

อ้าวววว หลุดเฉยยยยยยยย ชอบความปั่นของแม่จัง