ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา ep3

เริ่มโดย Gubook, พฤศจิกายน 11, 2023, 02:35:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

หลังจากที่คุณหนูแจ้งผมเสร็จผมก็รับทราบจากทางคุณหนูละครับว่าจะมีสาวมาให้สัมผัสสาวๆเอ้ยมีสาวๆไปด้วยอีก3สาวไปด้วยจึงใจจดจ่อกับการรอเชยชมเด็กสาวอีก3คนครับว่าจะเป็นใครบางน่าาาา ระหว่างนึกไรไปเพลินผมมาไล่ดูสำภาระมีอะไรต้องจัดเตรียมพกไปเพิ่มเมื่อจัดของเสร็จก็ล้มตัวลงนอนพักผ่อนดีกว่า  ตึด ตึด ตึด เสียงจากนาฬิกาปุกดังขึ้นผมตื่นมาก็ทำความสะอาดร่างกายในยามเช้าแบบสดชื่นเสร็จกิจส่วนตัวผมก็เดินไปหาป้านุถามหาของกินก่อนเลยครับ นี่ก็ผ่านมาแปดโมงเช้าผมก็ไปตรวจเช็คสภาพรถก่อนเลยเพื่อไปสะเสียกลางทางทริปของคุณหนูฟางจะก่อยเอา พี่นนค่ะ พี่นนค่ะ ครับคุณหนูอรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับ ค่ะสวัสดีตอนเช้าค่ะเป็นไงบางค่ะพี่นน เตรียมสำภาระรึยังค่ะเตรียมเสร็จตั้งแต่เมื่อคืนแล้วละครับคุณหนูค่ะงันฟางของไปคุยกับคุณแม่ก่อนนะค่ะครับคุณหนู แม้วันนี้คุณหนูเดินมาปลุกแต่เช้าเลย ผมก็ทำธุรของตัวเองไปครับจนราวเก้าโมงเช้า มีรถตู้หรูๆขับมาจอดหน้าบ้านประตูรถค่อยๆเลื่อนเปิดอย่างช้าๆขาอันขาวเรียวๆก้าวออกมาขาตัวรถเผยให้เห็นรูปโฉมเป็นเด็กสาววัย15เท่านั้นสูงราว165-170เลยที่เดียวผิวจาวผมยาวหน้าคมคิ้วไม่เข็มมากตากลมโตใสฝีปากอมชมพูอ่อนๆอย่างกับนางแบบรุ่นเล็กๆเลยครับดูแล้วน้ารักมากถ้าโตไปถ้าจะเป็นนางแบบได้สบายๆเลย คุณหนูที่ยืนรอเล่าเพื่อนของเธอก็เดินทางมาถึงแล้วครับ เย้ยัยพลอยแกมาถึงคนแรกเลยนะเนี่ย หะใครบอกแกกันยัยฟางนู้นยัยแก้วยัยมิ้นก็มาด้วย แล้วทั้งสองก็หันไปมองทางเพื่อนอีก2คนที่กำลังเดินลงมาจากรถไงยัยฟางลืมกันแล้วเหรอช่ายยัยฟางขี้ลืมอ้าวไงยัยนิ้มสองคนนี้อยู่ด้วยกันหรอกเหรอเนี่ย โถ่แกฉันสองนุ่นก็กะจะมาเซอร์ไพรส์แกไง โอเคไหนก็มาแล้วมาทานข้าวกันก่อนดีกว่าคุณแม่สั่งให้แม่บ้านทำเตรียมเพื่อพวกแกมาแล้วละป่ะเราไปกันเถอะแล้วคุณหนูก็เดินไปบ้านไปพร้อมกับแก๊งเพื่อนสาวๆเอ่อเกือบลืม คุณหนูหันหลังกลับมาแล้ว พี่ค่ะฟางฝากยกกระเป๋าของเพื่อนฟางด้วยนะค่ะ ได้เลยครับคุณหนู ผมก็ไปเตรียมยกของจากรถอีกคันมาใส่รถที่กำลังจะออกเดินทาง
หลังจากทานอาหารกันเสร็จทั้งสี่ก็เดินออกมาส่วนผมได้เตรียมรถไว้รอพร้อมเดินทางแล้วเมื่อรำลาคุณหญิงเสร็จเหล่าสาวๆเดินขึ้นรถตู้สุดหรูโดยมาผมอยู่รอรับอยู่แล้วและก็เตรียมสำภาระไว้เรียบร้อยแล้วผมก็วิ่งไปขึ้นรถและขับออกไป ในสายตาผมคุณหนูแก้วดูสวยใสใบหน้าอวบอิ่มสวยได้รูปสมกับไว้มากใส่ชุดดูมิดชิดไม่ได้โชว์เหมือนคุณหนูพลอยที่ใส่ชุดเสื้อรัดรูปเปิดโชว์เอวที่เรียวบางและกางเกงขายาวส่วนคุณหนูมิ้นดูสดใสคล้ายคุณหนูแก้วแต่ดูแล้วไม่ค่อยมีความมั่นใจสักเท่าไรค่อยถามความเห็นเพื่อนๆก่อนจะทำเสมอคุณหนูมิ้นมาในลุกคุณหนูเรียบร้อยอ่อนหวานดูเหมือนคนขี้เกรงใจสุดๆหน้าตาจัดว่าแจ่มใบหน้าทรงไข่สีคิ้วไม่เข้มมากจมูกมีความเป็นสันนิดหน่อยปากเรียวอมชมพูผมสาวประมาณบ่าปลายผมม้วนเล็กเล็กอกก็พอๆดีมีอยู่บางครับระหว่างขับรถไปคุณหนูทั้ง4ก็คุยเล่นใมีให้ผมเปิดเพลงบางวนๆไปจนขับไปอีกสักพักใหญ่ก็แวะปั้มให้เหล่าเด็กสาวได้พักเข้าห้องน้ำกันดูๆไปแล้วทั้ง4คนก็ดูคุยก็สนุกสนานตลอดทางมีแค่คุณหนูมิ้นดูนั้งเรียบร้อยกว่าใครแต่คุณหนูพลอยที่ดูเซ็กซี่ก็ค่อยยอล้อพูดคุยกับมิ้นและคนอื่นๆระหว่างรอสาวๆเสร็จกิจผมก็แวะไปทำธุรส่วนตัวบางครับระหว่างเดินออกมาจากห้องน้ำก็เจอกับคุณหนูมิ้นที่พึ่งออกมาจากที่ห้องน้ำเหมือนกัน อ้าวพี่คนขับรถของฟางนี้ค่ะครับคุณหนูเอ่อ?? ไม่ต้องเรียกคุณหนูก็ได้ค่ะเรียกมิ้นเฉยๆก็ได้ค่ะ ครับคุณมิ้นพี่ชื่อนนครับ ค่ะพี่นน อืมพี่นนค่ะมิ้นขอย้ายไปนั่งด้านหน้าได้ไหมค่ะมิ้นก็นั่งชมวิวข้างทางนะค่ะ ได้เลยครับ ไอ้ผมก็ไม่ขัดสิครับมาเด็กสาวมานั่งข้างๆงี้สิดีครับ ผมจะน้องมิ้นเดินกลับไปที่รถตอนนี้3สาวยังไม่กลับมาที่รถแสดงว่าจะไปซื้อของกินเล่นที่ร้านสะดวกซื้อผมก็ไปรอบนรถครับโดยมีน้องมิ้นมาขึ้นประตูข้างคนขับ อ้าวมิ้นไม่ได้หาอะไรทานเหรอครับ ไม่อะค่ะ มิ้นไม่หิวยังอิ่มอยู่เลยมิ้นไม่อยากเดินแล้วค่ะรอที่รถนี่ละ ระหว่างรอก็มีสาวเดินกลับมาที่รถ ยัยพลอยเห็นมิ้นไหมอะไม่เห็นเลย ฉันนั่งอยู่นี่ไงฟาง อ้าวแกไม่ได้ไปหาขนมกินไงเนี่ยพวกเราก็ไปซื้อขนมกันมาเยอะแยะเลยอะนี่ชันเอามาฝากคุณหนูฟางยื่นถุงขนมให้เพื่อนมิ้นที่นั่งอยู่ด้านหน้า มากันครบแล้วใช่ไหมครับ ค่ะครบแล้วเสียงจากด้านหลังตะโกนพร้อมกัน เอ่อมิ้นแกไปนั่งหน้ารถทำไมพลอยถามเพื่อนก่อนเลย ยัยพลอยมิ้นก็อยากมองวิวระหว่างการเดินทางบางนะสิแล้วก็นั่งข้างหลังมันอึดอัดนะ โอเคๆตามใจก็ละกัน แล้วคุณฟางพลอยและแก้วก็คุยเมาร์ก็อย่างสนุกสนานส่วนผมก็คงขับรถต่อไปเปิดเพลงให้พวกสาวๆฟังไปเพลินดีครับ ระหว่างขับผมก็แกล้งเอามือไปจับคันเกียร์แต่เอามือเลยไปจับขาอ่อนก็มิ้นเธอสดุ้งเล็กน้อยผมเลยหันไปขอโทษ เอ่อขอโทษนะครับคุณมิ้น เธอหันหน้ามามองแล้วพยักหน้าแต่ไม่ได้อะอะไรแล้วหันไปมองข้างนอกต่อ ฮู้ววนึกว่าเธอจะเอ๊ะอะสะแล้ว พอผมขับไปอีกสักพักใหญ่ตอนนี้ผมหันไปมองกระจกหลังเห็น3สาวเพ้อหลับไปหมดแล้วมีเพียงคุณหนูมิ้นที่ยังนั่งมองข้างนอกหน้าต่างอยู่ ผมเลยชวนเธอคุยดูครับ มิ้นครับหข้างหลังหลับกันหมดแล้วคุณมิ้นไม่หลับบางเหรอครับ ยังค่ะพอดีมิ้นไม่ง่วงนะค่ะมิ้นชอบมองวิวข้างนอกค่ะ อ้อครับ ผมเลยแอบไปเร่งแอร์ให้มันเย็นขึ้นจะได้นั่งสบายๆ ให้เธอหลับไว้ๆจะได้มีโอกาสสำรวจพื้นที่ของเธอแต่เธอก็ไม่มีท่าทางว่าจะหลับรึง่วงใดๆเลยครับจนผมต้องยอมไป จนกระทังเธฮเอ่ยปากว่าหนาวจังเลยนะค่ะพี่นน อ้าวเหรอครับคุณมิ้นงี่เดียวพี่หรี่แอร์ให้เบาให้เอาไหมครับ อือไม่เอาดีกว่าค่ะเปิดไว้ละค่ะให้ ฟางพลอยแก้วได้นอนกันสบายๆดีกว่าค่ะ แม้ช่างรักเพื่อนจะจริงๆ เอางี่ไหมครับมีวิธีให้ขามันอุ่นขึ้นครับ จริงเหรอค่ะพี่นนทำไงเหรอค่ะแต่ผมขอโทษนะครับและผมก็เอามืออีกข้างปล่อยออกจากเกียร์แล้วไม่ลูปๆวนแถวหน้าขาคุณมิ้นครับเธอมองหน้าเขินๆแต่ก๋ไม่ได้ว่าอะไรผมก็ค่อยๆลูปๆไปก่อนครับค่อยๆเป็นค่อยๆไปดีกว่าครับเดี่ยวเด็กจะตื่นกลัวเอาจะเสียแย่เลย พี่นนค่ะพี่นนจะขับรถได้เหรอค่ะมือหนึ่งก็ขับรถอีกมือจะมาลูปขามิ้นแบบนี้อะค่ะ อ้อได้ครับได้เลยครับสบายเลยครับคุณมิ้น ดูเธอจะเริ่มชินกับการที่ให้ผมได้ลูบไล้ขาเธอไปเลื่อยๆครับ มิ้นเธอยังหันมองออกไปชมวิวตลอดทางครับผมขอค่อยๆเลื่อนมาหน้าขาช่วงบนครับ น้องมิ้นก็ยังนิ่งนั่งจองข้างนอกกระจกต่อไปจนเริ่มค่อยๆเลื่อนไปใต้กระโปร่งที่เธอใส่ที่ละนิดที่ละนิด จู้ๆเธอก็หันมาครับ พี่นนค่ะมิ้นรู้สึกแปลกๆค่ะ ใจมันวิ้วๆค่ะ พี่นนอะต้องลูปเข้ามาถึงข้างบนขามิ้นขนาดนี้เลยเหรอค่ะ เอาแล้วมิ้นเล่นยิงคำถามมาแบบนี้ อืมม.ก็พี่เห็นว่าขามันโดนแอร์เย็นพี่เลยลูบๆให้หายหนาวไงครับ ค่ะแต่ว่า เอาน่าคุณมิ้นพี่ไม่ทำอะไรเกินกว่านี่หรอกครับ ค่ะพี่นน ผมยังคงบรรจงลูบไกล้ๆโคลนขาอยู่เลื่อยๆจนผมเริ่มเมื่อยแล้วครับเลยกะจะหยืดมือเพื่อนผ่อนคลายสักหน่อยผมเลยหยืดสะบัดมือไปทางคุณหนูมิ้นมือเลยไปโดนเนินน้อยๆของคุณหนูเขาครับ เธอสะดุ้งตกใจรีบหันหน้ามาทางผมเลยครับ พี่นนค่ะเมื่อกี๊มัน. . . เอ่อ . . . ไอ้ผมก็หน้าเสียสิครับคืนเธอพูดเสียงดังแล้วคุณหนูทั้งสามได้ยินนี้ซวยแน่ๆตายแน่นอนครับ เอ่อพี่ไม่ได้ตั้งใจนะครับเป็นอุบัติเหตุครับ น้องมิ้นทำหน้าขมวดคิ้วสงสัยแต่มันโดนของๆมิ้นนะค่ะพี่นน ครับพี่นนยอมรับผิดครับคุณหนูมิ้น ค่ะพี่นน ผมเอามือออกมาจากหน้าขาของคุณหนูมิ้นอย่างช้าๆ เดียวก่อนค่ะพี่นน พี่นนทำต่อก็ได้ค่ะมิ้นว่ามันเพลินดีค่ะ ผมนี่ยิ้มเลยสิครับ ได้ครับคุณมิ้น ผมเริ่มบรรจงลูบไล้หน้าขาเริ่มแต่รอบนี่ผมค่อยล่วงให้ลึกขึ้นไปแถวหว่างขาคุณมิ้นครับแรกๆเธอก็หันมามองสีหน้าเริ่มแดงระรื่นเธอจองหน้าผมอยู่นานแต่ก็ไม่ได้พูดอะไรครับและหันกลับไปชอบวิวนอกหน้าต่างเหมือนเดิมและแล้วผมก็เสริมกำลังใจโดยการเอื้อมอีกนิดไปสัมผัสเนินน้อยที่ขิงคุณหนูมิ้นเธอไม่หันมามองแล้วครับแต่นั่งนิ่งไม่โต้ตอบอะไร ผมเริ่มรุกหนักขึ้นย้ายจากการลูบหน้าขาเป็นเอามือมาวางบนเนินน้อยแล้วค่อยๆเอานิ้วมือลูปไล้อย่างแผ่วเบาบริเวณบนเนินถ้ำและเริ่มส่งนิ้วไปถูๆไถๆปากอ่าวถึงตอนนี้คุณหนูมิ้นเริ่มมีอาการตัวแข็งเริ่มนั่งบิดไปบิดมาแล้วผมเลยถามคุณหนูมิ้นว่าคุณมิ้นพี่ขอนวดบริเวรจุดนี้ได้ไหมครับ ด๊ะ . . ดะ. .  ได้ค๊าพี่นน เมื่อไฟเขียวผมก็คลึงเนินน้อยๆไปขับรถไปเพลินเลยครับ พี่นนค๊ะมิ้นรู้สึกแปลกๆตรงนั้นจังเลยค่ะพี่นน แล้วชอบไหมละครับ . . .  อื้ออือ มันก็รู้สึกดีค๊าาาแล้วถ้ามีโอกาสมีขอนวดให้มิ้นแบบนี้ได้อีกไหม อื้อก็ได้ค่ะนนโอเคครับพี่จะรอนะครับ ค่ะพี่นน
ผมขับรถมาถึงที่หมายครับเป็นรีสอร์ทที่ติดชายหาดริมทะเลครับหาดทรายก็ขาวสวยวิวรอบก็ดูสวยงามครับผู้คนก็มีบางครับละสายตาจากรอบข้างมีเรียกเหล่าสามสาวที่นอนตลอดทางทั้งสามตื่นมาเดินงั่วเงียออกไปเช็คอินเข้ารีสอร์ท ส่วนผมก็ไปเปิดท้ายรถละยกของเอาของไปวางในห้องของเหล่าสาวๆ ส่วผมได้ห้องนอนถัดไปจากเหล่าสาวๆผมก็วนไปเอาสัมภาระตัวเองมาเก็บไว้ให้ห้องต่อจนเสร็จหันมาดูเวลาอีกทีตอนนี้ 15.40 น. ผมเดินออกไปดูว่าเหล่าสาวๆเก็บของเสร็จรึยัง ก๊อก ก๊อก ก๊อก คุณหนูครับมีอะไรให้ผมช่วยไหมครับ ผมยืนตะโกนถามอยู่หน้าประตู สักพักคุณหนูฟางก็เดินมาเปิดประตูพวกเราเก็บของเสร็จแล้วค่ะนี้เวลาก็เหลือพวกหนูว่าจะไปเดินเล่นริมชายหาดกันนะค่ะ อ่อครับ พี่นนจะไปด้วยกันไหมค่ะ ไม่ไหวครับคุณหนูผมก็นั่งพักที่ห้องสักหน่อยครับ ค๊าาาพี่นน ป่ะเตรียมตัวเสร็จแล้วนะยัยแก้วยัยฟางเราไปเดินเล่นที่ชายหาดกันดีกว่า เสียงของคุณหนูพลอยชวนทั้งสามเดินออกไปด้วยกัน อ้าวคุณหนูฟางครับแล้วมิ้นไม่ได้เป็นด้วยเหรอครับ อ้อมิ้นเขาบอกว่าเพลียนะครับเห็นเขาไม่ได้หลับเหมือนฟางกับพลอยและแก้วนะค่ะ งันฟางวานให้พี่นนอยู่ดูแลมิ้นเพื่อนฟางด้วยนะค่ะ ครับคุณหนูเฮ้ยยัยฟางมาเร็วคุณหนูพลอยและแก้วเดินนำไปก่อนแล้วและคุณหนูฟางก็เดินตามไปเอาละสิทางสะดวกแบบนี้ไม่ได้มีบ๋อยบ่อยด้วยสิผมเดินไปยืนตรงประตูห้องนอน คุณมิ้นครับไม่สบายรึป่าวครับพร้อมเคาะประตูไปด้วย พี่นนรึป่าวครับครับพี่นนครับเปิดประตูมาได้เลยค่ะพอเปิดประตูเข้าไปก็เห็นคุณหนูมิ้นนอนห่มผ้าอยู่บนที่นอนผมเดินเข้าไปไกล้ๆเอามือไปวางบนหน้าผากหนูมิ้น อืมก็ไม่มีไขแสดงว่าเหนื่อยล้าจากการเดินทางสินะครับคงงันแล้วค่ะพี่นนผมเอามือไปวางบนหน้าท้องของมิ้นแต่ครั้งนี้มีผ้าห่มคั้นกลางอยู่ผมจึงแกล้งดึงผ้าห่มขึ้นและใช้นิ้วจั๊กจี้ที่เอวเธอครับทำให้เธอดิ้นพลานเลยครับ ไม่เอาแล้วค่ะพี่นนมิ้นหัวเราะจนท้องแข็งไปหมดแล้วค่ะ พอก็พอครับน้องมิ้น งันพี่ขอบีบนวดน้องมิ้นอีกดีไหมครับ ก็ได้ค่ะมิ้นพี่นน เมื่อเจ้าตัวอนุญาติผมก็ลงไปนั่งข้างๆมิ้นและดึงผ้าห่มที่เธอห่มไว้ออกเผยให้เห็นขาที่ขาวเนียนตาเพราะมิ้นเธอใส่กระโปงผมค่อยๆบีบนวดขาของมิ้นไปพลางๆและเลื่อนมือมาคลึงเนินน้อย อืมม. . . พี่นนค๊าานวดตรงนั้นมันรู้สึกแปลกๆจังค่ะ ผมได้ยิ้นแบบนั้นเริ่มรุหนักเอาปลายนิ้วเริ่มไปเขี่ยติ่งเสียวอย่างช้าๆอ่าาาาอืมมมมงือออ พี่นนนนน หยุดก่อนค่ะมิ้นของเข้าห้องน้ำก่อนค๊า ผมยังคงเมินเสียงนั้นละมาคลึงเนินน้อยและขยี้ติ่งเสียวก็มิ้นต่อไปครับ พี่นนนนค๊าาาา มิ้นจะไมไหวแล้วนะค่ะ ๆ ๆ และแล้วมิ้นก็เกร็งบิดไปมาตามนิ้วของผม ผมทำอยู่ไม่นานตรงเนินถ้ำน้อยๆของมิ้นเริ่มมีน้ำไหลออกมาแล้วครับ อ๊าาาาาา ผมมองดูเธอ มิ้นนอนนิ่งไม่ส่งเสียงอะไรแล้วนอนหายใจเข้าออกอย่างเดียวผมยังไม่พอเริ่มแวกกางเกงชั้นในของมิ้นและเอานิ้วไปสัมผัสที่รูน้อยของน้องมิ้นโดยตรงแล้วครับ อ่าาาพี่นนอย่าจับแบบนั้นสิค๊าาา ผมล้วงนิ้วผมเริ่มรุกเข้าไปไหนรูถ้ำของมิ้นเสียบไปได้นิดเดียวครับถ้ำมิ้นรัดนิ้วผมดันเข้าแถบไมได้ครับผมต้องใจเย็นๆก่อนครับ น้องมิ้นครับอย่าเกร็งสิครับค่อยๆผ่อนคลายครับ งืมมม  อ่าาา ค๊าาา พี่นน อืออ ๊าาา ผมล้วงซอยนิ้วอยู่แปปเดียวหนูมิ้นก็เสร็จกิจอีกแล้วครับ ผมหันไดูน้องมิ้นครับกางเกงซับในมันเปียกหมดแล้ว พี่ขอถอนออกนะครับเธอไม่ตอบอะไรแล้วครับนอนนิ่งตาลอยไปแล้วครับ ผมไม่รอช้ารีบจัดทรงขาน้องมิ้นแล้วถอดกางเกงซับในของมิ้นออกอือออออออทำไมเนินมันขางใสเนียมากไม่มีขนไรขึ้นเลยครับปากทางเข้าสีอมชมพูอ่อนปิดสนิดมีน้ำใส่ๆไ อ๊ายยยพี่นนถอดกางเกงมิ้นทำไมค๊าา มิ้นรู้สึกเสียวซานไปทั้งตัวหมดแล้วค่ะๆ ๆ ๆ มิ้นตรงนั้นมันเลอะไปหมดแล้วพี่นนของทำความสะอาดให้นะครับ พูดจบผมก็ก้มไปละเลงลิ้นเลียหอยสดๆของน้องมิ้นโดยไม่รอเจ้าตัวจะพูดอะไรแล้วครับ อืมมมมพี่นนเดียวก่อนค่ะพี่ อ่าาาา อื๊อออ พี่นน อ่าา ตรงนั้นมันสกปรกนะค๊าาา อ่าาา จังหวะผมไม่สนแล้วครับผมทั้งเลียทั้งดูดน้ำของน้องมิ้นจนร้องไม่เป็ฯภาษาแล้วครับ ตัวเธอแข็งเกร็งแถมเด้งหอยของเธอสู้ลิ้นผมอีก ผมเริ่มเอื้อมมือไปลูปๆคล้ำๆช่วงภูเขาสองลูกไม่ใหญ่เล็กฝ่ามือผมนิดหน่อยแต่ก็ถือว่าดีครับนิ่มมาก ตอนนี้เธอนอนเกร็งตัวแข็งทื่อปล่อยให้ผมทำอะไรกับร่างกายเธอแล้วครับ ระหว่างที่ผมกำลังคลึงภูเขาน้อยๆของเธอ กริ๊ง กริ๊ง กริ๊ง เสียงโทรศัพท์ผมก็ดังขึ้นครับผมนี้เซงเลยครับมีสายโทรเข้ามา เป็นเบอร์ของคุณหนูฟางครับโทรเข้ามาผมเลยต้องลุกออกไปรับโทรศัพท์ก่อนครับ ก่อนจะออกไปรับผมมองดูน้องมิ้นตอนนี้นอนตาลอยไปแล้วครับ ผมเดินออกมาข้างห้องนอนและรับโทรศัพท์ ฮ่าโหลครับคุณหนู ค่ะนนยัยมิ้นเพื่อนฟางเป็นยังไงบางค่ะ ตอนนี้คุณมิ้นหลับอยู่ครับดูถ้าทางจะเพลียจากนั่งรถนะครับคุณหนู ค่ะงันฝากพี่นนดูเพื่อนฟางก่อนนะค่ะฟางกำลังจะกลับกันค่ะเจอกันที่ห้องนะค่ะ ครับคุณหนู
หลังจากวางสายเสร็จผมก็เดินกลับเข้าห้องไปดูคุณหนูมิ้นตอนนี้เธอนอนตาสะลืมสะลือ น้องมิ้นความไปอาบน้ำแต่งตัวก่อนไหมครับอีกเดียวเพื่อนๆคุณมิ้นก็จะกลับมากันแล้วครับ ห๊ะ ห๊าา อ้อ ค่ะ เธอทำท่าเหมือนจะลุกแต่ลุกไม่ไหวผมเลยเข้าไปประคองตัวเธอ พี่นนออกไปก่อนก็ได้ค่ะมิ้นขอเวลาไปจัดการตัวเองก็ค่ะพี่นน  ละเธอก็ละตัวออกจากผมไป ซึ่งผมก็ไม่ได้ขัดครับอีกเดียวเพื่อนเธอก็มากันแล้วคืนผมยังอยู่ในนี้เดียวงานงอกแน่ๆเลยครับ ถึงจะรู้สึกเสียดายที่ไม่ได้ทำมากกว่านี้แต่ก็ไม่เป็นไรมังครับสอนให้รู้สึกเสียวซานไปก่อนครับไม่ต้องรีบให้เด็กได้ค่อยๆซึมซับไปครับเร่งเร็วไปมันจะไม่ได้เพอๆจะอดเอาด้วยต้องค่อยเป็นค่อยไปเอาครับ ผมเดินออกมานอกห้องกลับไปห้องตัวเองแล้วจัดแจงตัวเองไปอาบน้ำแล้วโน้มตัวลงนอนสักหน่อยครับ ผมตื่นมาอีกที่ก็ได้ยินเสียงผมคนมีเคาะประตูห้องครับผมผมลุกออกจากเตียงนุ่มๆพาตัวเองเดินออกไปที่ประตูละเปิดออก พี่นนค่ะฟางละเพื่อนๆจัดปาตี้กันค่ะฟางเลยมาชวนพี่นนไปร่วมด้วยค่ะยังไงก็มาด้วยนะค่ะ แล้วเจอกันที่ห้องค๊าาา แล้วคุณหนูฟางก็เดินกลับห้องของเธอไป ผมที่สะบัดความง่วงไปพาตัวเองไปที่ห้องน้ำหลังจากเสร็จธุรส่วนตัวผมก็เดินไปยังห้องของเหล่าสาวๆ ก๊อกๆ ๆ ผมยืนรอสักพักก็มีน้องมิ้นเดินมาเปิดประตู ดียามเย็นครับคุณมิ้น ค่ะพี่นน เข้ามาก่อนสิค่ะ ครับ เดินเข้าไปและมองไปรอบก็เห็นคุณหนู ฟาง พลอย แก้ว ไปยืนอยู่ระเบียงด้านนอกโดยมีอาหารและเครื่องดื่มจัดว่างอยู่ครับ สามสาวยังคงนั่งจับกลุ่มคุยกันอย่างสนุกสนาน ผมนั่งหาอะไรทานไปพลางๆตอนนี้เหล่าสาวๆเริ่มง่วงต่างไปกันไปนอนผมก็ให้เหล่าสาวๆไปนอนพักผ่อนกันครับทั้งคุณ ฟาง พลอย แก้ว มิ้นเดินเข้าห้องนอนกันโดยมีผมเก็บกวาดอยู่ข้างนอกครับเก็บจนเสร็จก็กำลังจะเดินกับห้องระหว่างเดินเข้าไปข้างสายตาผมเห็นไฟห้องน้ำเปิดอยู่สักพักคุณหนูมิ้นก็เดินออกมาอ้าวน้องมิ้นยังไม่นอนเหรอครับ นอนแล้วค่ะตื่นขึ้นมาเพราะปวดเข้าห้องน้ำค่ะ เอ่อคุณหนูมิ้นครับ . . เรื่องเมื่อตอนเย็นนะครับ อ่ะอะค่ะ เธอก้มหน้าก้มตายืนบิดตัวเล็กน้อย อืมคือพี่ขอโทษนะครับ คะค่ะเรื่องในตอนนั้นมิ้นก็ไม่ได้ห้ามพี่นนด้วยละค่ะเรื่องมันเลยเถิดขนาดนั้น ขอบคุณนะครับคุณหนูมิ้นที่ไม่ได้ว่าพี่ อือเธอพยักหน้าเล็กน้อยงันพี่ขอตัวกลับห้องก่อนนะครับเธอพยักหน้า ไอ้ผมก็รู้สึกโล่งใจ พี่นนค่ะไอ้เรื่องตอนนี้มิ้นว่ามันก็รู้สึกดีนะค่ะที่พี่ทำอะไรแบบนั้นมันเป็นเรื่องใหม่สำหรับมิ้นมากค่ะ ผมแปลกใจมากๆที่เธอกล่าวแบบนั้นออกมาทำให้ผมเริ่มคิดแล้วว่าอาจจะมีโอกาสที่เธอจะให้ทำอะไรเธออีกก็ได้ผมเลยลองถามคำถามยังเชิงดู แบบไหนเหรอครับน้องมิ้นที่ชอบ เธอไม่ตอบครับผมเลยเข้าไปโอบเธอและดันคุณหนูมิ้นกลับเข้าไปในห้องน้ำ พี่นนค่ะไม่ดีมังค่ะเพื่อนมิ้นยังอยู่กันอยู่เลยนะค่ะพี่นน เพื่อนคุณหนูมิ้นหลับไปหมดแล้ววครับไม่มีใครตื่นมาหรอกครับ แตะแต่ ผมไม่รอให้เธอพูดจบผมก็เอามือล้วงเข้าไปกางเกงชุดนอนของเธอครับมือหนึ่งโอบอีกมือล้วงไปที่รูเสียวของเธอครับและบรรจูบเธอไม่ให้ตั้งตัวตอนนี้เธอยืนแข็งสีหน้าดูตกใจแต่ก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรมือด้านล่างก็ค่อยๆส่อดใส่รูของมิ้นก็ช้าๆเธอสดุ้งดวงตาเบิกกว้างสีหน้าดูตกใจสุดขีดที่ตอนนี้มีวัดถุบางอย่างกำลังเข้ามาในตัวของเธอตอนนี้ผมก็ยังไม่ถอนปากของจากคุณมิ้นเดียวกลัวเธอร้อนขึ้นมาจะแย่เอาปากยังคงจูบดื่มครับคุณหนูมิ้นไว้ก่อนส่วนด้านลงใต้หว่างขาให้มือนึ่งจัดการไปพลางๆบรรจงอย่างช้าเดียวจะแตกตื่นเอาส่วนมือที่โอบเอวตอนนี้เลื่อนมาช่วงด้านหน้ามาวางบนเต้าภูเขาพร้อมค่อยๆคลึงหน้าอกอย่างช้าๆค่อยเป็นค่อยไปตอนแรกเธอเหมือนจะขัดขืนอยู่หหน่อยๆพอทำไปเรื่อยๆเธอเริ่มยืนบิดแล้วแสดงว่าตอนนี้คุณหนูมิ้นเธอเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาบางแล้วครับผมละออกจากปากของมิ้นแล้วอุ้มเธอว่างบนเคาเตอร์ในห้องน้ำ คุณหนูมิ้นนั่งบนนี้ก่อนนะครับพี่ของไปทำความสะอาดตรงนั้นนะครับ เธอไม่ตอบเพียงแค่พยักหน้าให้ผมรับรู้ ผมก้มลงไปเลียรูถ้ำของเธอหลังจากที่ลองส่อดนิ้วเข้าไปทำให้น้ำของเธอเริ่มออกมามากขึ้นผมดูดเลียอย่างเมามันยังตอนเอาลิ้นส่อดเข้ามาของก็เหมือนจะดิ้นกว่าเดิมอีกครับลิ้มรสน้ำคุณหนูมิ้นมันไม่คาวเท่าไรมีรสออกหวานสะด้วยซ้ำขาดที่ทำกำลังมอบความเสียวซานให้ทางคุณมิ้น ตึก ตึก ตึก มิ้นจ้าอยู่ห้องน้ำหรือเปล่าจ้า ผมตกใจเลยครับอยู่ดีๆก็มีคุณเรียกชื่อคุณมิ้นจ้ามิ้นอยู่ในห้องน้ำเอง เหรอจ้าพอดีแก้วปวดฉี่เลยจะมาเข้าเหมือนกัน งันแก้วไปรอในห้องนอนนะ จ้าแก้ว พี่นนค่ะมิ้นว่าพอก่อนดีกว่าค่ะเดียวจะเพื่อนมิ้นรู้ว่ามิ้นกับพี่นนมาทำอะไรแบบนี้จะเป็นเรื่องเอาจะค่ะ ครับคุณมิ้นก่อนผมจะปล่อยผมกก้มลงไปจูบเธออีกรอบครับ บ้าพอแล้วค่ะพี่นนมิ้นจะไปนอนแล้วครับบบบงันก็ฝันดีนะคุณหนูมิ้นเช่นกันค่ะพี่นน ผมเดินกลับห้องมาแบบเซ็งๆอะไรกันเนี่ยพอจะส่อดใส่ก็มีคนมาส่อดแซกเฮ้ยกลับไปคิดไปก็เท่านั้นนอนก่อนดีกว่าเว้ย เซ็ง. . .
(ความเงี่ยงมีแต่แต่ดวงไม่ได้เอามันบดบัง5 5 5 5 )

Gubook

Gubook

ความเงี่ยนมีแต่ความซวยตามมาทัน::YarKK::

Gubook

::Thankyou::
ก่อนอื่นเลยต้องขออภัยในการเข้าใจผิดของตอนทดลงอง เดโม 3ครับครับ ขออภัยจริงๆวันหลังจะไปลงแล้วครับ🥹เดียวเข้าในผิดอีก

notbaby007

มาแย้ววววววความเงี่ยนไม่เข้าใครออกใคร   ::Evil::

tum-na

เขียนได้สนุกลุ้นตลอดเลยครับ ดูว่าทริปนี้จะได้สักกี่คน

brother1

เขียนได้สนุกดีคับ แต่งวรรคตอนอีกหน่อย สุดเลย

jackkie

เสียดานแทนมินต์กับพี่นน จังเกือบจะอยู่แล้วครับ

swss2511

สาวน้อยไร้เดียงสาเห็นเงียบๆแต่แอบแซ่บ

suwit009

holovelove

ชอบแนวนี้สุดๆเลยครับ  อยากเจอแยบนี้บ้างจัง
เหงาๆ

notbaby007

อาการเป็นไงบ้าง หายไวไวนะครับจะได้มาแต่งต่อรออ่านตอนต่อไปอยู่ ผมเข้ามาดูแทบจะทุกชั่วโมงว่าตอนใหม่มายัง

Creader

zaa2518

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แบบนี้เขาเรียกว่าฤกษ์ออกรถไม่ดี ความเงี่ยนเลยโชคไม่ดีตาม