ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา EP4

เริ่มโดย Gubook, พฤศจิกายน 16, 2023, 05:02:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

::DookDig::  มาแล้วครับ เชิญไปรับชมดูกว่าครับ

...............................
   ผมตื่นมาอีกที่ก็ช่วงสายๆเนื่องด้วยน่าจะอ่อนล้าจากเมื่อวานครับ ผมลุกไปอาบน้ำแต่งตัวไรเสร็จละมาดูเวลานี่ก็ 10.30น. แล้วผมเดินออกจากห้องพักไปโซนห้องรับประทานอาหารหลังจากทานไรเสร็จผมเดินกลับไปยังห้องของเหล่าสาวๆ ก๊อก ก๊อก ก๊อก คุณหนูฟางครับ ก๊อก ก๊อก ก๊อก รู้สึกจะไม่มีใครอยู่ เฮ้อผมไม่รู้จะทำอะไรต่อก็เลยกะจะเดินเล่นชิวๆริมทะเลสักหน่อยพาตัวเองไปเปลื่ยนบรรยากาศบางครับ ติ่ง ติ่ง ผมหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาเปิดดูเลยเป็นคุณหนูฟางครับเธอส่งมาบอกว่าตอนนี้พวกสาวๆออกมาซ็อปปิ้งกันหลังจากผมรู้ไม่ได้กล่าวอะไรผมเลยออกไปเดินริมทะเลเดินมาถึงชายหาดผมจัดจองโต๊ะเสร็จสับก็นั่งอยู่พักนึ่งมีแม่ค้ามาแนะนำเมนูอาหารมาขายมันผมก็สั่งอาหารมากินพลางๆผมนั่งพักนั่งส่องผู้คนที่มาเล่นน้ำทะเลในช่วงวันหยุดจนช่วงบ่ายๆก็กะว่าจะกลับไปนอนตากแอร์ที่ห้องที่กว่าอากาศมันเริ่มจะร้อนแล้วระหว่างผมเดินกลับมาที่เดิน ตึก ตึก ตึก เสียงก้าวเท้า ว้ายยยยยย โครม ซีดดดดดด ร้อนนนนน ผมเดินไปชนกับพนักงานสาวสวยคนหนึ่งครับ ขอประทานโทษคะคุณผู้ชายเป็นอะไรมากหรือเปล่าค่ะเป็นครับร้อนมากด้วยครับ เธอเอาผ้าเช็ดหน้าออกเช็ดแขนและเสื้อผ้าผมไม่เป็นไรครับเก็บของที่หล่นพื้นก่อนดีกว่าครับ ค่ะเธอพยักหน้ารับก่อนจะค่อยๆหยิบแก้วกาแฟที่พื้นที่ผมก็ช่วนเก็บเมื่อเสร็จผมได้ขอให้เธอไปเก็บของให้เสร็จและแวะมาหาผมในที่ห้อง 248 ด้วยมาคุยค่าเสียหายกันหน่อยมาถึงห้องผมก็จัดแจงอาบน้ำก่อนเลยครับเหนียวตัวอาบน้ำเสร็จผมก็มานั่งเปิดทีวีดูไรไปก่อนไม่นานหลังอาบเสร็จ ก๊อก ก๊อก ก๊อก ผมเดินไปเปิดประตูเธอก้มหน้าผมให้เธอเดินเข้ามาในห้องก่อนผมออกไปมองซ้ายขวาไม่มีคนก็ปิดห้องทันที เมื่อเข้มาผมก็มองสำรวจเธอดูดีอยู่นิครับผมเลยสอบถามก่อนเลย คุณชื่ออะไรหนูชื่อ มาริสา คะ อายุละ 20 คะ ชุดต้อนรับที่เธอใส่เป็นชุดรัดรูปโชว์สัดส่วนใบหน้าเรียวสวยผิวพรรณไม่ได้ขาวมากนักแบบพอๆดวงตากลมโตจมูกมีความเชิดนิดหน่อย ริมฝีปากได้รูปมีความอมชมพูกลิ่นตัวก็หอม ผมยาวถึงกลางหลัง แล้วตอนนั้นรีบไปไหนเหรอได้มองมาข้างหน้าหรือเปล่าครับไม่ได้มองค่ะตอนนั้นสาเก็บของเสร็จก็ออกเดินมาค่ะยังไม่ทันไรก็ชนกับคุณเอ่อคุณ . . . พี่ชื่อนนครับ ค่ะชนกับคุณนนแล้วเรียกให้สามามีอะไรต้องการให้สารับใช้หรือชดอะไรอะไรไหมค่ะ ผมเริ่มยิ้มที่มุมปากอย่างมีเลสนัย มีครับพอดีผมอยากได้คนบริการนวดผ่อนคลาดสักหน่อยครับไม่ทราบว่าพอจะทำให้ผมได้ไหม อือ...ทางด้านการบริการของเราไม่ได้มีบริการนวดให้กับทางคุณลูกค้าที่มาใช้บริการนะครับคุณนน อ้ออันนั้นผมรู้ครับน้องสาน้องสาไม่ต้องทำก็ได้ครับพี่แค่จะไปแจ้งให้ทางผู้จัดการทราบว่ามีพนังงานชนแล้วไม่รับผิดชอบ อย่าแบบทำนั้นเลยนะค่ะคุณนนถ้าคุณนนไปแจ้งมีหวังสาโดนผู้จัดการเอาเรื่องแน่ๆค่ะ งันก็มาบีบนวดให้พี่สิ ค่ะ สีหน้าเธอดูไม่ดีเท่าไหร่เลยครับที่ผมไปพูดขู่เธอแบบนั้นผมให้น้องสาไปหยิบยาที่วางอยู่ในตู้ยาในห้องน้ำส่วนผมก็นอนรออยู่บนเตียง น้องสาเธอเดินไปก็ ว้ายยย โอ๊ยย เสียงกริ๊ดของเธอดังลั่นห้องเลยผมได้ยินละรีบลุกไปดูน้องสาว่าเกิดอะไรขึ้นภาพที่เห็นคือน้องสาเธอหกล้มอยู่บนพื้นที่น้ำครับน่าจะมาจากที่ผมพึ่งอาบน้ำไปละพื้นกระเบื้องมันยังไม่แห้งเลยลื่นเป็นพิเศษผมรีบอุ้มเธอขึ้นมาและพาไปยังเตียงเพื่อดูอาการของเธอก่อนครับน้องสาบอกว่าจะปวดตรงขาข้างขวาและตรงหัวเข่าครับซึ่งผมก็มองดูเลยว่าหัวเข่าเป็นแดงซ่ำเธอบอกว่าตอนนี้เธอลุกไม่ได้จะเดินคงไม่ต้องพูดถึงเหมือนเส้นยึดขาเธอครับผมเลยหยิบยาไปทาละเท้าละหน้าเท้าและหัวเข่าให้เธอ ไม่ต้องก็ได้ค่ะคุณนนสายังไหวค่ะไม่ต้องฝืนเลยน้องสาเท้าของน้องเดียวก็บวดพักอยู่นี่ก่อนครับหายแล้วค่อยไป ผมค่อยทายาแล้วบีบนวดเธออย่างละมัดระวังไม่ได้น้องสาเจ็บตอนนี้ก็ไม่ได้มีความคิดจำไรหรอกครับแค่สงสารน้องเขาเฉยๆ วางมือนวดไปสักพักเริ่มบีบๆลูบๆหน้าหน้าของน้องสาไปละจนเธอบอกว่ารู้สึกขนลุกยังไงก็ไม่รู้ค่ะคุณนนผมก็ฟังได้น้องเขาพูดแต่ก็ไม่ได้ตอบอะไรไปครับลูบไลหน้าขาอย่างเดียวจนเพ่อเอามือไปลูบหัวน้องเขาครับ งื่มมม คุณนนจะทำอะไรสาเหรอค่ะ พี่แค่จะเอ็ดดูน้องสาเองครับคุณนนมาทำดีกับสานี่หวังอะไรรึเปล่าค่ะ ถ้าพี่บอกว่าหวังละน้องสาจะให้พี่ไหมละเธอไม่ตอบครับถ้าไม่ตอบเป็นอันว่าตกลงนะครับผมเปลื่ยนจากเอามือบีบนวดมาเริ่มสำรวจช่วงบนก่อนเลยครับค่อยเอามือไว้บนภูเขาแล้วบีบเข็นเบาๆอีกมือจับคางของน้องสาให้หันมาแล้วประกบปากจูบน้องสาลืมตาขึ้นมองและก็หลับตาลงให้ผมค่อยปลดกระดุมเสื้อเธอออกถอนปากลงมาศอกไซคอน้องสาต่อมือทั้งสองก็ไม่ปล่อยว่างก็คลึงหน้าอกของน้องสาครับพอมาสัมผัสหน้าอกของน้องสาไม่เล็กครับบีบจับได้เต็มมือดีครับทั้งบีบทั้งคลึง ซีดดดดดอ่าาาา คุณนนคาาาาาา สาเสียวไปหมดแล้วค๊าาาา ไซคอเสร็จลงมาสูดอากาศบนภูเขาของน้องสา อ่าาาาสดชื่นจริงๆ ผมทั้งดูดทั้งเลียหน้าอกอีกข้างก็มีมือคลึกเต้าฐานอย่างเมามันน้องสาตัวเกร็งแอ่นอกให้ผมไซไปดูดไปเลียไปอย่างเพลิดเพลิน อืออคุณนนมันเสียวหัวนมค่ะพี่ ผมเริ่มไหลลงมาเล้าโลมทั้วหน้าท้องน้องสาตอนนี้เธอดิ้นแล้วครับจะผมต้องออกแรงจับน้องสาให้อยู่นิ่งๆแล้ววนกลับไปดูดเลียหัวนมน้องสาต่อครับส่วนมือส่งไปใต้แล้วครับใต้สะดือมาปลดตะขอกางเกงแล้วรูดชิบลงมาปลดเสร็จของล้วงไปถูไถไปร่องเนินธรรมชาติของน้องสาครับพุ่มหญ้าของน้องมีไม่เยอะครับกำลังดีไม่รกครับซึ่งเนินของน้องสาไม่ได้นูนครับเรียบบางเหมือนตัวเธอเลยครับแต่ว่า กกน. น้องนี่สิครับเปียกไปหมดแล้วครับผมเริ่มเอามือล้วงแวกกางเกงตัวจิ๋วที่ปกปิดเนินธรรมชาติไว้ครับผมค่อยบรรจงนิ้วเอาปลายนิ้วถูไถอย่างช้าๆไล้ตั้งแต่บนยอมเนินที่มีติ่งเสียวสุดถูไถอย่างช้าตอนนี้น้องสาเริ่มนอนไม่เฉยแล้วมีการจะพลิกช่วงเอวไปมาด้วยความเสียวซาน ซีดดดดดด คุณนนค๊าาาาา สาเสียววววววนะค่ะ ผมว่าถ้ำของน้องสาพร้อมจะให้ผมได้เข้าไปสำรวจแล้วครับแต่ยังก่อนผมยังไม่อยากจะบุกรุกเข้าไปในเขตห่วงห้ามตอนนี้ครับ ผมละปากออกจากนมของน้องสาไล้เลียเล้าโลมมาเลื่อยจนถึงหน้าท้องเอวบางของเธอ  กี๋ยยยยย มันเสียวน่าาาาคุณนนสาจะไม่ไหวอยู่แล้วนะค่ะผมลงมาอยู่บนเนินน้อยๆของน้องสาแล้วครับผมบรรจงจูบเนินของน้องสา อุ๊ย ทำอะไรตรงนั้นค่ะ ซีดดดดด เนินน้องสาสวยงามมากเลยครับน้องสาพี่นนเรียกว่าพี่นนเถอะครับน้องสา ค๊าาาา ผมไม่รอช้าแล้วครับล้มลงมาดูดเลียที่รูถ้ำตอนนี้น้ำเธฮไหลมาไม่หยุดเลยครับ งืมมมมพี่นน ตรงนั้นไม่ได้นะค่ะพี่นน ซีดดดด ม๊ะ มะ มัน สกปกนะค๊าาา พี่ว่ามันสวยมากนะน้องสาพุ่มหญ้าไม่เยอะแถมเนินก็พอๆดีไม่อูมมากผมดูดเลียต่อไปจนดังจ๊วบๆ อ่าาาา พี่นนอะ ซีดดดด พอแล้วค่ะ พี่นนค๊าาา จนตอนนี้น้ำน้องสาที่ไหลมาผมดูดไปหมดแล้วผมลุกหน้าขึ้นมาจับขาน้องสาให้อ้าออกเล็กน้อยและเอาน้องชายถูไปมาหน้ารูเสียวน้องสาก่อนครับให้น้องเขารู้จะว่าจะโดนผมทำอะไรต่อจากนี้ น้องสาลืมตาขึ้นมาแล้วบอกว่าพี่นนค่อยๆทำนะค่ะสายังไม่เคยทำเรื่องแบบนี้มาก่อนนะค่ะ นี่น้องสายังซิงอยู่เหรอครับเนี่ยพี่ดีใจนะครับเนี่ยที่จะได้เป็นคนแรกของน้องสาแบบนี้เนี่ยพูดเสร็จผมค่อย ดันน้องชายผมเข้าไปมันเข้ายากครับน้องเขายังไม่ค่อยมาก่อน โอ๊ยย ซีดดด เบาๆก่อนค่ะพี่นน ผมต้องมาออกมาก่อนละก้มลงไปเลียรูเสียวให้ซุ่มซ่ำอีกที่แล้วลองเอาน้องชายใส่เข้าไปอีกทีที่นี่หัวของน้องชาเข้าไปได้ ซีดดดด เบาหน่อยค่ะพี่นนมันเจ็บค๊าา ซีดดดด อ่าาาา หื่มมโครตแน่นรัดดีจังเลยน้องสา ผมค่อยๆดันเข้าไปอีก โอ๊ยยย เจ็บจังเลยค่ะพี่นน ทนอีกนิดนะครับน้องสาตอนนี้เข้าไปได้ครึ่งทางแล้วพูดเสร็จผมก้มลงไปซุกไซหน้าอกน้องสาต่อเลยครับเพื่อสร้างเสียวซานลดความเจ็บปวดลงบาง โอ๊ยยย  ซีดดดดดด อ่าาาา ระหว่างไซหน้าอกผมก็ดันน้องชายเข้าจนสุดเลยแล้วหยุดอยู่นิ่งๆไว้ก่อนให้รูถ้ำเสียวของน้องสาวได้ปรับขยายกลับสิ่งแปลกปลอมที่บุกรุกเข้ามา  โอ๊ยยย อ่าาาา น้องสาคราวออกมาอยู่เป็นระยะ น้องสาครับพี่หายเจ็บหรือยังครับพี่ใส่เข้าไปหมดแล้วนะ หะ เข้าไปหมดแล้วเหรอค่ะพี่นนแล้วน้องสาชะงกหน้าขึ้นมามองทางน้องสาวของเธอที่ตอนนี้มีน้องชายของผมเสียบทะลวงเข้าไป เห็นแบบนี้ก็แอบตกใจอยู่เหมือนกันนะที่ไอ้นั้นของพี่ใส่เข้าไปในตัวสานะค่ะ แล้วตอนนี้น้องสาหายเจ็บรึยังละ มันก็ยังเจ็บอยู่ค่ะแต่พอทนได้ค่ะแต่มันจุกๆมากกว่าค่ะแล้ว. . . หืมแล้วอะไรเหริครับน้องสา อือ. . งืม ไม่รอให้น้องสาตอบผมขยับน้องชายเข้าออกอย่างช้าๆ อืม ม ม อ่า า า ซีด  อ่าาาา แล้วอะไรเหรอครับน้องสาพี่รอคำตอบอยู่นะครับ ซีดดดดด เอ่อ เสีย....ววววว ค่ะพี่นน โอ๊ยย อ่า งันพี่เร่งเร็วอีกหน่อยนะครับน้องสา เธอไม่ตอบแล้วแต่พยักหน้าตอบกลับ ผมเริ่มเร่งซอยให้เร็วขึ้น ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ เสียงของรูเสียวของน้องสาและน้องชายใหญ่ของผม แจ๊ะ แจ๊ะ แจ๊ โอ้ ซีด พี่นนสาเสียวจังเลยค่ะ ผมหยุดแล้วดึงน้องสาขึ้นมาแล้วกระหน่ำซอยในท่านั่งตักอยู่บนเตียงดัง ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ แจ๊ะ แจ๊ะ แจ๊ะ ซีดดดด มันเข้ามาลึกมากเสียวมากค่ะ เสียว เสียว เสียวที่สุดเลยค๊าาาา ยิ่งน้องสาพูดแบบนี้ผมก็ยิ่งเร่งให้เร็วและหนักแน่น โอ้ยย เบาๆค่ะพี่นนมันจุกค่ะมันเข้ามาลึกมากค่ะ ผมนี้กกัดฟันซีดเบาครับเพราะนอกจากจะเสียวแล้วรูดหอยของน้องสายังตอดรัดแบบสุดๆจนหยุดซอยเธอไม่ได้เลยครับ น้องสาจ้าทำไมร่องสามันตอดรัดพี่แบบนี้ละ ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ น้องสาาาาาช่วงนี้ปลอดภัยไหมครับ ห๊ะ หะ อ่าา อะไรเหรอค๊าาาา ผมไม่รอคำตอบแล้ว กระหน่ำแทงเข้าสุดอย่างเดียวรูน้องสาก็รัดขนาดนี้ ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ พี่ไม่ไหวแล้วนะครับ  ซีดดดดดด  อ่าาาาา อุ๊ยยยยยยอ่าาาาซัดดดดด พี่นนค๊าาาาท้องสารู้สึกอุ่นจังเลยค่ะ ผมกอดน้องสาไว้แล้วค่องๆประคองน้องสาลงไปนอนส่วนน้องชายผมก็เสียบคาไว้รูเสียวของสารัดผม ตุบ ตุบ ตุบ ผมเสียบคารูเสียวของน้องสาจนเริ่มคลายตัวลงผมก็ค่อยๆถอนน้องชายผมออกมาจากรูเสียวพร้อมมีน้ำสีขาวขุ่นไหลออกมาและมีสีแดงอ่อนไหลออกมาด้วย แสดงว่าเธอยังคงซิงอยู่จริงสินะไม่งันไม่มีเลือดออกมาแน่ทำให้ผมรู้สึกดีมากๆที่ได้เปิดซิงน้องสาคนนี้ ผมให้เธอนอนพักสักหน่อยครับผมก็เอนตัวลงนอนเหมือนกันนอนไปไม่นานผมลืมตาตื่นขึ้นมายังเห็นน้องสานอนหลับอยู่ในสภาพเดินเปลือยเปล่าผมเอาเดินไปหยิบผ้าขนหนูมาและปลุกเธอดีกว่าครับ น้องสา น้องสาครับตื่นได้แล้วเธอพลิกตัวกับมานอนตะแคงถ้าไม่ตื่นพี่จะทำอีกนะครับ งืมมมตื่นก็ได้ค๊าาาพี่นน เราไปอาบน้ำกันีกว่าครับล้างเนื้อล้างตัวให้สดชื่นกันดีกว่าครับน้องสา ค่ะเธอค่อยๆลุกขึ้นแล้วเดินตามเข้าห้องน้ำไปพร้อมผมระหว่างนั้นก็อาบน้ำถูตัวให้กันตามปกติจนเสร็จก่อนจะเดินออกผมจับโอบเอวน้องสาแล้วเอาหน้าก้มลงไปจูบเธออีกครั้งแต่ครั้งนี้เธอจูบผมกับเราสองคนจูบแลกลิ้นกันผมค่อยอุ้มน้องสาวางบนเคาเตอร์จะเลื่อนมาซอกไซคอคอที่มีกลิ่มหอมสบู่อยู่ พอเถอะค่ะพี่นนสาต้องกลับไปทำงานแล้วค่ะ หืม. . ก็ได้ครับไว้ว่างก็มาหาพี่ที่ห้องได้นะครับแล้วผมกับน้องสาเดินออกไปแต่งตัวกันละแยกย้ายกันผมนอนอยู่ในห้องตอนนี้น้องสาไม่อยู่แล้วเธอกันไปทำงานก่อนเธอบอกว่าโดนงานมานานแล้วมีหวังเพื่อนรวมงานสวดเธอแน่และเธอก็ขอตัวไปก่อน ผมนอนดูทีวีไป ก๊อก ก๊อก ก๊อก ใครมาอีกละเนี่ยไม่ขี้เกลียดคิดละเดินออกไปเปิดประตู พี่นนค่ะฟางและเพื่อนจะไปเล่นน้ำในสระที่ห้องกันค่ะพี่นนจะไปเล่นด้วยไหมค่ะ หืมมมครับแต่ขอคิดก่อนนะครับว่าจะเล่นดีไหม ค่ะงันถ้าจะเล่นก็มาที่ห้องนะค่ะฟางไปแล้วค่ะ ครับคุณหนู
   ผมไปยังห้องของเหล่าสาวๆวัยใสทั้งสี่ยืนเคาะประตูห้องและไม่นานก็มีคุณหนูแก้วเดินมาเปิดประตูให้ ดีค่ะพี่นนจะมาเล่นน้ำกับพวกเราเหรอค่ะ ไม่แน่ใจครับพี่อาจจะไม่เล่นครับว่าจะมาดูสาวๆเล่นน้ำดีกว่าครับ งันก็เข้ามาสิค่ะแก้วขอไปดูมิ้นกับฟางก่อนสองคนนั้นไปลองชุดว่ายน้ำกันค่ะ ผมเดินไปนั่งอยู่ที่โซฟารับแขกเปิดทีวีดูไปพลางๆ ฟางเธอจับตรงอยู่ไหนของมิ้นเนี่ย แม้ยัยมิ้นจับนิดจับหน่อยก็ไม่ได้ไงทำยังกับว่าเคยโดนใครจับมาแล้วงันและ พอได้ยินผมนี่สะดุ้งเลยครับ สาวๆเขาคุยอะไรกันเนี่ย อย่างบีบเล่นสิฟางมิ้นเขินนะ นี้ขนาดเขินยังแอ่นมาให้บีบเลยทำอย่างกะเคยทำไรมาและ บ้าพูดอะไรฟางน่าเกลียด พอๆมิ้นไม่พูดและออกไปหาพลอยก่อนแล้วกันฟางกับแก้วก็รีบๆใส่ชุดเข้าละ แล้วมิ้นก็เดินออกมาครับ อุ๊ยย ผมมองอะไรมันจะแจ่มขนาดนี้ คุณหนูมิ้นเธอในชุดว่ายน้ำช่างเป็นภาที่ชวนน่ามองสุดๆแถมเอวที่เรียวสวยหน้าอกก็พอเริ่มตั้งเต้าเนินร่องเรียบไม่นู้นมากช่างอยากจะเข้าไปลูบเล้าตอนนี้เสียจริงแต่ต้องเก็บอาการครับ อุ๊ยพี่นนอย่าจ้องมองมิ้นขนาดนั้นสิคะ ก็น้องมิ้นสวยนี้น่าพี่นนเลยอยากมองนานไงครับ ไม่เอาไม่พูดด้วยแล้วไปดีกว่า ก่อนที่น้องมิ้นจะเดินหนีผมรีบลุกขึ้นละเอื้อมมือไปจับแขนมิ้นไว้แล้วมาเข้ามานั่งหนุนตักผมแล้วหอมแก้วคุณมิ้นฟอดใหญ่เลย อย่าคะเดียวแก้วกับฟางยังอยู่นะค่ะ เมื่อกี๊คุณหนูแก้วเธอพึ่งเข้าห้องไปยังไม่ได้แต่งตัวหรอกครับทั้งคู่ยังไม่ออกมาหรอกครับพี่ของจับนิดหน่อยนะ อืม . . อือ . . น้องมิ้นทำท่าครู่คิด ก็ได้ค่ะแค่นิดหน่อยนะค่ะไม่งันมิ้นจะไม่ให้ทำอะไรแบบนี้อีก ผมยิ้มแล้วรีบกระกบปากจูบคุณหนูมิ้นเลยครับเธอไม่ตกใจแล้วผมเริ่มเอาลิ้มเข้าไปในปากคุณหนูมิ้นที่นุ่มนิ่มแล้วดูดเลียเธอแต่เหมือนครั้งนี้เธอจะเริ่มกลับดูดลิ้นผมกลับผมเลยถอนปากมาก่อนคุณหนูมิ้นลองตอนจูบกันคุณหนูมิ้นลองเอาลิ้นมาให้เอาได้ไหมครับ เธอพยักหน้าตอบรับผมจึงไปจูบอีกรอบดูดเลียลิ้นกันตอนนี้เธอกล้าดูดแลกลิ้นแล้วครับ >.< ดูดลิ้นเสร็จผมพอก่อนค่ะพี่นน ผมก็เข้าใจครับอยากจะไปต่อแต่สถานะการตอนนี้ไม่เอื้ออำนวยเท่าไรครับแล้วคุณหนูมิ้นก็เดินไปที่สระน้ำโดนมีคุณหนูะลอยเธอลงไปเล่นอยู่ก่อนแล้วผมยังนั่งอยู่ที่โชฟาเช่นเดิมรอชมสองสาวที่กำลังเดินออกมาครับ ยัยฟางไม่ต้องมาจับของฉันเล่นเหมือนที่มิ้นโดนแกจับเล่นเลยนะไอ้บ้า แม้ๆแกก็มือดีมือเหมือนกันนะเนี่ย หยุดเลยยัยฟางของเลิกจับแล้วไปเล่นน้ำกันดีกว่า คุณหนูฟางและคุณหนูแก้วเดินออกมาพร้อมกัน ชุดของคุณหนูฟางก็ใช่เล่นครับเป็นผ้าสีขาวครีมมีป่มผูดเป็นโบว์อยู่ระหว่างกลางแนบด้วยกางเกงตัวจิ๋วสีขาวครีมไม่มีลายเหมือนผ้าสองชิ้นผูดกันไปกางเกงให้ผูดยึดอีกที่ดูเหมาะกลับผิวพรรณขาวเนียนของคุณหนูฟางสุดๆ ส่วนชุดคุณหนูแก้วก็ไม่ธรรมดาเป็นแบบชุดเสื้อสวมตัวเดียวมีช่องเว้าแถวๆร่องอกให้เห็นร่องที่ขาวเนียนตาไม่ต่างกับคุณหนูฟางเท่าไรและโชว์แผ่นหลังแต่ที่แน่ๆเนินคุณหนูแก้วเธอนู้นมากออกจะอูมๆนิดๆครับไม่มากจนเกินไปดูแล้วสมส่วนกับเธอเหมือนกันครับป่ะกันยัยแก้วนู้นยัยมิ้นกับยัยพลอยรอแล้ว อ้อพี่นนค่ะจะเล่นด้วยกันไหมค่ะ . . . .

ไม่ครับไม่เล่นไม่เล่นก็บ้าละครับนี้ละโอกาสมาเราก็ต้องคว้าไว้สิครับ5 5 5 5 ไว้รอตอนต่อไป EP 5 ครับ หวังว่าจะชอบกันนะครับผิดพลาดอะไรขออภัยด้วยครับ    ::Thinking::

Gubook

::Bloody:: ติชมได้นะครับ หากผิดพลาดประการใดจออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ จะได้มีกำลังใจเขียนต่อ ::DookDig::

Gubook

อ่านละไม่คอมเม้นจะดองจนลืมเลย
::Touchy::

tum-na

ติดตามนะครับ รอทุกวันเลย เขียนได้สนุกมากครับเป็นกำลังใจให้ครับ

notbaby007

เข้ามารอทุกวันเลยว่าเมื่อไรจะลงให้อีก เขียนได้เสียวมาก ตอน5รีบมาต่อไวไวเลยครับ วันแบบวันเว้งวันก็ได้ครับ

jaja

รอเมื่อไรเพือนหนูฟางกลับแล้วเหลือสองคนจะได้ตอบแทนเจ้านาย

Aj33

มาถึงก็จัดพนักงานต้อนรับไปแล้ว แล้วคุณหนูคนไหนจะโดนก่อนนะ

Nut1951

อดิศร

ก่อนจะจบทริปจะปิดจ๊อบได้กี่คนตัองลุ้นเอา

Worakorn Pongrat

::DayDream::บรรยายได้เยี่ยม จนแบบลุ้นระทึก ๆๆ แล้วหักมุม

peenan001

::HeyHey:: จะมีฉาก แก้ผ้าเล่นน้ำร่วมกันมั้ยนะ

แล้วพี่นน โดนรีดไป 1 น้ำแล้ว จะจัด 3 สาว ไหวเหรออ

kalampee

ตาลาย​ครับ​ น่าจะ​มี​ย่อหน้า​อะไร​บ้าง​

Creader

มีแวะจัดพนักงานก่อนคุณหนูทั้งหลายด้วย

swss2511

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
เจอแบบนี้ตายเป็นตาย