ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา ep6

เริ่มโดย Gubook, พฤศจิกายน 27, 2023, 04:26:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

แวะมาคุย:ผมไม่อยากให้รอกันนานครับบอกก่อนนะตอนนี้อาจจะไม่ถูกใจใครหลายคนก็ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยครับ  ::Thankyou::

.....หลังจากเสร็จกิจจากกีฬาในร่มผมดิ่งกลับมาที่ห้องพักของตัวเองกลับมาอาบน้ำละโน้มตัวลงนอน ก๊อก ก๊อก ก๊อก งืมมมม ผมลุกขึ้นมาขยี้ตาสอง สาม ทีก่อนจะเดินไปเปิดประตู พี่นนคะยัยฟางให้ชวนพี่นนไปทานทานข้าวคะ คุณหนูพลอยนี่ยังวางมาดเหมือนเดิมจริงๆ ครับเดี๋ยวพี่ขอตัวสักครู่ครับ คะงันไม่มีอะไรแล้วพลอยขอตัวก่อนนะคะ คุณหนูพลอยหันหลังกำลังจะเดินออกไปผมรีบคว้าแขนคุณหนูพลอยเอาไว้ก่อน เธอหันกลับมามอง อะไรเหรอพี่นนคะ แล้วผมก็ฉุดคุณพลอยเข้ามาห้องแล้วปิดประตูทันที พี่นนคะฉุดพลอยมาแบบนี้ทำม๊ะ พูดไม่ทันจบผม จุ๊ฟ   จ๊วบ จู๊ฟ ผมเปิดจูบคุณพลอยก่อนเธอจะพูดจบ พอแล้วคะนนเมื่อตอนเย็นคงไม่เคลียร์เลยนะคะที่ทำแบบนั้นกับพลอยเนี่ย ทีนี้ละมาฉุดพลอยเข้าห้องทำตัวรุ่มร่ามกับพลอยแบบนี้ไม่ได้นะคะ เธอทำหน้าดุใส่ผม ปล่อยพลอยได้แล้วคะพลอยจะกลับแล้วคะ ผมต้องปล่อยน้องพลอยไปก่อนไม่อยากบังคับเกินไปเดียวภายหลังจะมีปัญหาได้ผมจัดการตัวเองเสร็จก็เดินไปไปยังห้องรับประทานอาหารของทางรีสอร์ต ผมลงมานั่งทานอีกโต๊ะหนึ่ง ไม่อยากไปรวมตัวแก๊งสาวๆปล่อยให้เขาอยู่ด้วยกันน่าสนุกกว่า หลังทานอะไรกันเสร็จ ฟางฉันอยากไปหาสถานบันเทิงหน่อยอะแก อือพอลยจะไปไหนอีกละพรุ่งนี้เราก็จะกลับกันแล้วนะ โอ๊ยแกส่งท้ายก่อนกลับไง อะๆตามใจละกันนะพลอยอยากไปที่ไหนละ ไปผับบาร์อะไรงี้ไง เฮ้ยพลอยเราว่ามันจะมืดแล้วนะแกไปตอนนี้จะดีเหรอ เอ้ายัยแก้วผับบาร์ที่ไหนเขาเปิดตอนกลางวันกันละห๊ะแกเคยเห็นไหมละ ว่าไงมีใครสนใจจะไปไหม มิ้นแกอะสนป่าวนั่งฟังอย่างเดียวไม่ออกความเห็นเลยไง พวกแกว่าไงฉันก็ว่างันสงสัยไปพลอยแกก็จะไปให้ได้อยู่ดีนี่ หน้าคุณหนูพลอยก็ยิ้มแล้วพูดว่า แน่นอนถึงพวกแกไม่ไปฉันก็จะลากพวกแกไปด้วยอยู่ดีนั้นและ เดียวฉันไปบอกพี่นนก่อนว่าพวกเราตกลงจะไปเที่ยวกลางคืนกันทิ้งทวน ผมที่นั้งฟังอยู่ก่อนแล้วก็นึกๆอยู่เหมือนกันว่าจะพาไปที่ไหนดีถ้าไปพวกผับบาร์จริงคงไม่ดีแน่งันไปไหนร้านนั่งชิวๆฟังเพลงไปด้วยน่าจะดีกว่า พี่นนคะพวกเราว่าจะไปเที่ยวพวกผับบาร์นะคะพอจะพาไปได้ไหมคะ ก็ได้อยู่ครับแต่จะไปกันจริงๆเหรอครับ จริงสิคะพวกเราตกลงกันแล้วคะพลอยเลยจะมาถามพี่ไงคะว่าแถวนี้มีผับบาร์ไหม มันก็มีและครับ งันพี่นนพาพลอยและเพื่อนๆไปเที่ยวกันส่งท้ายเป็นอันว่าตกลงนะค่ะ พูดจบคุณหนูพลอยก็เดินกลับไปที่โต๊ะของเหล่าเพื่อนๆของเธอ งันพี่ไปเตรียมรถรอนะครับ ค่ะๆ ทุกคนพวกต้องใจกันตอบเสียงดังฟังชัดจริงๆ ผมเดินไปรอบสอบรถแล้วสตาร์ทรถวอมเครื่องรอเหล่าสาวๆที่กำลังจะมาขึ้นรถ พอสาวๆเริ่มเดินกันออกมาผมลงมาเปิดประตูให้เหล่าสาวๆเยาว์วัยขึ้นไปนั่งตามอัธยาศัยแล้วกลับมาขึ้นรถและขับออกไป
   ผมขับมาจอดที่ผับบาร์เองแห่งหนึ่งไม่ค่อยไกลมากมาถึงผมเข้าไปจอดรถแล้วบอกเหล่าสาวอย่าพึ่งลงนะครับพี่ขอไปเคลียร์พื้นที่ก่อน เนื่องจากเหล่าสาวๆอายุยังไม่ถึงเกณฑ์อาจจะต้องใช้วิธีซิกแซกสักหน่อยครับผมลงไปจัดการเสร็จสับก็เดินมาบอกให้เหล่าสาวๆเข้าไปในร้านได้เลยครับ ตอนนี้ราว 20.00น. ทางร้านให้พวกคุณหนูอยู่ถึงแค่ 22.00น. นะครับ เหล่าสาวๆก็รับทราบและเดินเข้าไปนั่งในผับบาร์ เหล่าสาวๆนั่งอยู่ในสุดสั่งเครื่องดื่มน้ำผลไม้มานั่งทานกัน โดยผมคอยนั่งมองอยู่ห่าง ๆ เสียงเพลงในร้านเปิดดังลั่นทำให้ผู้คนมากมายต่างเต้โยกย้ายแพรวพราวกันสะจริงๆ จนคุณพลอยเปิดคนแรกลุกขึ้นมาเต้นอยู่ที่โต๊ะของพวกเธอนั้นและสักพักก็คุณพลอยก็ดึงคุณหนูฟางขึ้นไปเต้นด้วยไม่นานคุณพลอยก็ไปลากเพื่อนๆอีกสองคนให้มาเต้นกับเธอ ผมก็นั่งสังเกตุการณ์ไปเลื่อยๆจนเห็นกลุ่มวัยรุ่นชาย 4 คน หันมองแก๊งสาวๆอยู่เป็นระยะ สาวๆก็เต้นไปดื่มไปจนหนุ่มๆทั้งสี่คนเริ่มเดินมาทักทายกับสาวๆเห็นเต้นยั่วกันไปมาก็ไม่มีอะไรครับจนกลุ่มชายวัยรุ่นย้ายโต๊ะมานั่งไกล้ๆพวกคุณหนูมากขึ้นเห็นวัยรุ่นอีกสองคนเดินเข้าไปคุยอะำรสักอย่างกับคุณพลอยและคุณฟาง ส่วนคุณมิ้นกับคุณแก้วก็นั่งอยู่กับโต๊ะโดยมีหนุ่มอีกสองคนนั่งอยู่ข้างๆ สักพักหนุ่มคนหนึ่งก็เรียกพนักงานให้นำเครื่องดื่มชุดใหม่มาส่งที่โต๊ะของพวกคุณหนู ให้เดาผมว่าจะเป็นแอลกอฮอล์แน่ๆเลยครับ แต่ผมก็ไม่อยากเข้าไปยุ่งตอนนี้ค่อยดูสถานะการณ์ไปก่อนแล้วหนุ่มอีกสองสองคนก็รินเครื่องดื่มที่สั่งใหม่ใส่แก้วสี่ใบยื่นให้สาวๆทั้งสี่ คุณหนูแก้วและมิ้นดูเหมือนไม่ได้อยากที่จะดื่มเท่าไหร่แต่พวกหนุ่มวัยรุ่นทั้งสี่เข้าไปคุยทำให้ทั้งสี่สาวยอมดื่ม ดื่มไปสักพักพวกคุณเธอๆเริ่มลุกขึ้นมาเต้นกับหนุ่มวัยรุ่นอีกรอบครับหลังจากชวนแก๊งสาวๆดื่มกับมาพักหนึ่งมีเพียงคุณแก้วกับมิ้นที่ดูจะคออ่อนสุดในกลุ่มสาวๆทั้งสี่คน ส่วนคุณหนูพลอยและฟางที่ได้ลิ้มรสของแอลกอฮอล์เข้าไปออกไปเต้นสุดเหวี่ยง เห้ยไอ้สองคนนี้ข้าจองนะเว้ยแล้วชี้ไปทางคุณหนูแก้ว เออข้าขอคนนี้แล้วกันไอ้เอแล้วเข้าไปประคองคุณหนูมิ้น เอเริ่มโอบคุณมิ้นที่เมาไม่ค่อยมีสติเอามากอดมาลูบต้นขาเบาๆ ส่วนคุณหนูแก้วก็ไม่ต่างจากคุณหนูมิ้นเท่าไหร่นักสองเลยเอื้อมไปลูบไล้หน้าอกคุณแก้ว คุณพลอยกับคุณฟางจากตอนแรกเห็นเต้นก็ดีๆตอนนี้จะยืนก็ไม่ค่อยจะไหวแล้ว คุณฟางยืนจะล้มอยู่แล้วอมีไอ้นุค่อยยืนจับคุณฟางที่จะล้มให้นั่งลงที่เก้าอี้กลุ่มเดียวกลับคุณแก้วและมิ้น คุณหนูพลอยก็ไม่ต่างกันถูกไอ้เอกพาไปนั่งอยู่โต๊ะข้างๆแล้วครับ ไอ้เอโอบไหล่คุณหนูแก้วมือหนึ่งค่อบบีบเค้นหน้าอกคุณแก้วนมเล็กดีวะเหมือนนมเด็กเลยว่ะ เริ่มเอาหน้าเข้าไปไซต้นคอคุณแก้ว คุณแก้วพยายามขัดขืนใช้มือทั้งสองของเธอผลักให้เอออกจากตัวเธอแต่เพราะฤทธิ์แอลกอฮอล์ทำให้เธอไม่มีเรี่ยวแรงมากนักไอ้เอจึงไม่รู้สึกว่าคุณแก้วจะขัดขืนมันได้
   ผมหันไปดูทางด้านไอ้สองผมก้มลงไปไซคอคุณมิ้นและดูคุณมิ้นเองขัดขืนแต่ทำไรไม่ได้มากมือไอ้สองเริ่มล้วงเข้าไปใต้กางเกงที่คุณหนูมิ้นใส่แล้วไปถูไถปากรูที่มีกางเกงตัวจิ๋วเป็นปราการด่านสุดท้ายอยู่ ทางคุณหนูฟางไอ้นุเองก็เริ่มเอามือมาลูบหน้าอกและบีบเบาๆให้สาวที่มันหมายปองได้ลิ้มรสความเสียวซาน อือ จะทำอะไรฟางอ๊าาาาา อยู่นิ่งๆเถอะคนสวยยเดียวพี่จะทำให้หนูเสียวซานเอง งืมมม ปล่อยฟางงงน๊ะะะ ด้านคุณพลอยก็โดนไอ้เอกสวมกอดจากด้านหลังจับคุณพลอยมานั่งที่ตักแล้วเอามือข้างหนึ่งคลึงหน้าอกคุณพลอยเบาๆอีกมือก็ลูบเนินภูเขาด้านล่างของคุณพลอย แกจะทำอ๊าร๊ายยช่านน ปล่อยช่านนนะไอ้โรคจิต ผมที่นั่งสังเกตุการณือยู่ออกคิดไปพลางๆว่าจะเข้าไปตอนไหนถึงจะเหมาะรึจะปล่อยให้สาวๆได้ลองถูกเหล่าชายหื่นกระหายได้สร้างความหรรษาให้ก่อนดีรึเปล่าน่า ในขนาดที่กำลังคิดว่าจะเอายังไงดี ไอ้เอกตะโกนถามเพื่อนมันว่า เฮ้ยพวกมึงกูว่าเราไปที่อื่นกันดีกว่าว่ะ ตรงนี้แม่งมีคนเยอะแยะทำไรไม่ค่อยสะดวกเลยว่ะ ไอ้สองเลยถามกลับ แล้วเราจะไปไหนดีกว่าเพื่อน ไอ้เอเลยเสนอ กูว่าพวกเราไปหาเปิดห้องดีกว่าว่ะจะได้ทำอะไรสะดวกๆ จะเอายังไงกูได้หมดตามที่พวกเองตกลงเลย ไอ้นุเอ่ยปากตามเพื่อนๆ แล้ววัยรุ่นชายทั้งสี่ทั้งสามคนก็พยุงสาวๆไปนอกร้าน พวกสาวๆนี้ทั้งสามมีท่าทีขัดขืนแต่เพราะฤทธิ์เหล้า ผมเห็นถ้าไม่ดีแล้วเลยเดินตามห่างๆ ผมเห็นพวกวัยรุ่นชายพาสาวๆเดินไปลานจอดรถซึ่งรถพวกมันอยู้ในสุดเลยครับผมเดินผ่านรถผมพอดีเลยแวะไปหยิบของในรถนิดหน่อยเพื่อได้ใช้ผมมองดูพวกมันค่อยจับสามสาวอุ้มขึ้นรถ โฮ้ผู้หญิงพวกนี้แม่งก็ดิ้นกันซิบหายนี้ขนาดมอมเหล้าพวกมันก็ดิ้นขนาดนี้เล่นเอาเหนื่อยเว้ย เอ่อ ไอ้นุ ไอ้สอง มึงเฝ้าพวกผู้หญิงไว้ก่อนเดียวกูไปตามไอ้เอกก่อน ได้เพื่อน แล้วไอ้เอเดินกลับเข้าไปในร้าน ผมเห็นเป็นโอกาสที่ดีเลยเดินย่องๆเข้าไกล้ๆรถมันแล้วเป็นประตูเห็นวัยรุ่นขึ้นนึ่งนั่งอยู่ข้างประตูเลยบอกไปว่า เฮ้ยปล่อยมึงปล่อยเจ้านายกูเดี๋ยวนี้เลยแล้วดึงคอมันลงมาจากรถ คนแรกที่ผมดึงออกมาร่วงจากรถนอนกลิ้งอยู่กับพื้น วัยรุ่นชายหันมามองแล้ว มึงเป็นใครวะแล้วมันก็รีบลุกออกมาจากรถรีบเดินอ้อมมาหาทางผม ผมก็ไม่รอให้เดินมาถึงแน่ๆผมเดินหน้ากระโดดถีบเข้ากลางอกของอีกคนที่กำลังเดินมาเข้ามาผม มันกระเด็นหงายหลังแล้วผมรีบวิ่งกลับไปที่รถเห็นสาวๆสีหน้าเหมือนจะร้องไห้ ไม่เป็นอะไรใช่ไหมครับคุณหนู อ่าา พี่นนเหรอค่ะ ครับพี่เองคุณหนูฟางครับยังไหวไม่ครับแล้วคนอื่นละครับไม่เป็นอะไรใช่ไหมครับออกจากตรงนี้แล้วไปรอที่รถก่อนครับข้างหลังมาคุณหนูฟางคุณมิ้นและคุณแก้วคุณหนูฟางพยายามลุกแล้วประคองคุณมิ้นที่ยังพอมีสติอยู่บางเดินออกจากรถ มีแค่คุณแก้วที่ดูยังไม่ได้สติตอนนี้
   คุณฟางและคุณมิ้นกันมาผมก็กลัวจะเดินไม่ถึงเลยให้คุณหนูแก้วนอนรอไปก่อนผมช่วยประคองทั้งคุณหนูฟางและคุณมิ้นกลับไปที่รถ รอผมอยู่ที่นี้ก่อนนะครับผมจะล็อกรถไว้ก่อนถ้ามีใครมาห้ามเปิดเด็ดขาดเลยนะครับ ผมปิดประตูรถเสร็จรีบวิ่งกลับไปดูคุณแก้วต่อเลยครับไปถึงไอ้คนที่โดนผมถีบมันยังสลบอยู่ครับแต่ไอ้คนที่ผมลากคอมันลงมาไม่อยู่แล้ว ผมเปิดประตูเพื่อจะอุ้มคุณแก้วที่หมดสติไปแล้วขึ้นมาครับ ขนาดนี้กำลังจะอุ้มคุณหนูขึ้นมาก็ เฮ้ยมึงอะ มันจับไหล่ผมหันไปออกต่อยเข้าหน้าผมจังๆเลยครับ ผมที่เซไปข้างหนึ่งหันมาอีกที่ไอ้คนที่ผมลากคอมันลงมาต่อยผม ผมที่กำลังลุกขึ้นมามันหันมาดูมา ไอ้นี้มันง้างตีนจะมากระทืบซ้ำ ผมดีดออกมาตั้งหลักพยุงตัวเองให้ลุกขึ้นก่อนเพราะยังมีอาการมึนๆอยู่ครับพอเริ่มตั้งสติได้ มันก็เดินหน้าง้างหมัดขวาจะต่อยผมอีก ผมที่สติเริ่มกลับมาก็โยกหลบไปทางขวาแล้ว ฮุกหมัดซ้ายเข้ากลางเป้าหน้ามันเต็มๆ มันเซร่วงลงไปกับพื้นนอนสงบไปแล้ว ผมที่กำลังจะหันกลับไปที่รถจะพาคุณแก้วออกมา ก็สัสมึงทำเพื่อนกูเหรอ ย้อนก่อนหน้านั้นแปปนึ่งครับ  ไอ้นุเดินมาตามไอ้เอกที่กำลังนัวเนียกลับการสำผัสทั่วร่างของคุณหนูพลอยอย่างเพลิดเพลิน เอ่อๆเดียวก็ไป เดียวก็ไปรอที่รถก่อนแล้วกันไอ้เอก แล้วไอ้นุก็เดินกลับออกมา ตัดมาปัจจุบัน หลังจากผมได้ยินเสียงตะโกนจากด้านหลังผมก็หน้าทิ่มลงพื้น ไอ้นุไม่รอให้ผมตั้งตัวได้ผมใช้ตีนมากระทืบผมต่อทันที ผมที่กำลังจะแย่ก็เร่งหาจังหวะที่มันจะกระทืบซ้ำลงมากำเศษฝุ่นเศษทรายตามพื้นและหันมาปาใส่หน้ามัน เฮ้ยเหี้ยไรว่ะเนี่ย ไอ้นุอุทานลั้นด้วยฝุ่นผงที่เข้าตาผมไม่รอให้เสียโอกาสรีบลุกขึ้นมาแดะตัดขาเข้าที่หัวเข่าของไอ้นุ ไอ้นุจะโดนแตะไปก็หงายหลังไปกองกลับพื้น โอ๊ยไอ้สัสเอยมึงแม่งสัสเอย ผมเดินค้อมตัวมันแล้วบรรจงต่อยเข้าไปหน้ามาสองสามที่ไอ้นุนอนสลบไปอีกราย ผมก้มตัวนั่งพักข้างๆไอ้นุที่กำลังสงบอยู่รวบรวมสติเท่าที่จะทำได้สั่งให้ตัวเองลุกขึ้นเดินไปเปิดประตูจับคุณหนูแก้วอุ้มขึ้นมาแล้วเดินกลับไปที่รถอย่างช้าๆ จนถึงรถผมว่ากดรีโมทรถเปิดประตูเลื่อนแล้วว่างคุณหนูแก้วลงที่เบาะหลังแล้วปิดประตูรถลงแล้วหันกลับจะเดินกลับเข้าไปในร้าน ยังไม่ทันไรไอ้เอกก็เดินออกมาจากทางเห็นสภาพผมที่ไปคุกฝุ่นมา เฮ้ยมึงอะวางเจ้านายกูลงแล้วออกไปสะ ว่าไรมึงแล้วมึงเป็นใครวะมาจะสั่งกูอะ คือมึงจะไม่ว่างดีๆใช่ไหมกูให้โอกาสมึงวางเจ้านายกูลงแล้วไปสะ ไปควยไรเดี๋ยวมึงเจอตีนหรอกไอ้สัส ได้ถ้ามึงไม่วางเจ้านายกูลงเดี๋ยวมึงได้ไปนอนจูบพื้นกับเพื่อนมึงแน่ ไอ้เอกเบียงหน้าไปมองทางที่จอดรถไว้ก็เห็น อ้าวไอ้สัสมึงทำเพื่อนเหรอว่ะ พี่นนนนน ช่วยพลอยด้วยยยพวกมันจะพาพลอยไปทำไม่ดีไม่ร้ายค๊าาา
   หลังจากไอ้เอกเห็นว่าเพื่อนของมันนอนสลบอยู่ตรงที่พวกมันจอดรถมีก็ปล่อยคุณหนูพลอยอย่างไม่ใยดีแล้วปรีตัวเข้ามาหาผมมือมันไขว้หลังข้างนึ่ง ผมเห็นมันเดินเข้ามาแปลกๆคิดว่าข้างหลังน่าจะมีอะไรด้วยแน่ๆ พอมันเดินมาถึงไกล้ถึงตัวผมไอ้เอกซักมีดพับออกมาพุ่งตรงจะเสียบผม ผมคิดไว้แล้วกะจะโยกหลบแล้วผมดันมามือมาปัดแทนเลยโดนมีดปาดเข้าที่แขนเลือดค่อยไหลออกมาเต็มแขนเลยครับ ผมกัดฟันทนความเจ็บปวดเอาไว้แล้วพุ่งชนเข้าไปจับมีดของไอ้เอกแล้วอีกมือกำหมัดให้แน่นสุดชีวิดซัดเข้าไปที่หน้ามันเต็มๆครับจนมาเซถอยไปข้างหลังเมื่อมันเป็นท่าไม่ดีเลยปามีดใส่ผม กึก ปักเข้าที่แขนที่โดนฟันครับ แล้วไอ้เอกก็วิ่งหนีหายไปเลยครับ คุณหนูพลอยที่เริ่มมีสติก็เดินโซเซเข้ามาดูผม เป็นไงบางค่ะพี่นน ผมที่โดนทั้งฟันทั้งมีดที่ปักคาแขนอยู่ก็ฝืนยิ้มแล้วบอกว่า ไม่เป็นอะไรมากครับเรากลับกันเถอะครับผมถอดเสื้อออกเอามาพันที่แขนห้ามเลือดไว้ก่อนโดนมี คุณพลอยค่อยๆพยุงผมเดินไปที่รถเมื่อถึงรถผมก็มาขึ้นรถแล้วฝืนขับรถออกไป ผมทนความเจ็บปวดวิ่งรถกลับมาที่รีสอร์ทจะถึงผมที่หันไปมองด้านหลังเห็นพวกคุณหนูปลอดภัยแล้ว หันมาอีกทางเห็นคุณพลอยเธอก็หันมามองมาเห็นภาพ พี่นนค่ะไปโรงพยาบานก่อนไหมค่ะพี่เลือดพี่ไหลไม่หยุดเลยค่ะ พี่ยังพอๆอยู่ครับไปปลุกสาวพวกคุณหนูก่อนเถอะครับ ผมเปิดประตูรถและกำลังก้าวลงแล้ววูบหน้าทิ่มลงหน้าสายตาผมตอนนี้เริ่มเบลอไปหมดแล้วครับ เจ็บไปทั้งตัวแถบโดนมีดฟันมาและปักอยู่ที่แขน ตาผมค่อยๆปิดลง พี่นนนนค่ะ พี่นน  พี่นนน -------------------------------------------------------- จอดับไปแล้วครับ

Gubook

ผมไม่ใช่ฮีโร่เป็นแค่มนุษย์คนหนึ่งก็มีเลือดออกเหมือนกัน ::Bloody::  ::Hungry::  ::Hunger::

Gubook

สปอยตอนหน้าคุณพลอยผู้นั่งโยกกลับนนนอนหนาวสั่น  ::Suffocate::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พี่นนหยิบของในรถแล้วทำไมไม่ใช้ล่ะครับปล่อยให้โดนทำร้ายได้

jaja

ตอนแทงสาวๆนี่ต้องให้มิดพอตัวเองโดนบ้างถึงกับทรุด

peddo

ได้ใจสาวๆ เต็มๆ แต่กายมันไม่ไหวนี่สิ สงสัยต้องบายไปก่อน ค่อยเก็บแรงไว้กินวันหลังแล้วครับ

notbaby007

แผมการพระเอกช่วยสาวงาม งานนี้มีลุ้น หลังจากนี้อะไรคงง่ายขึ้น  ::Evil::

tum-na

เจ็บขนาดนี้ จะมีแรงสู้กับสาวๆไหวหรือเปล่าเนี่ย
ต้องรีบหายแล้วกลับมาพิชิตสาวๆ เร็วๆนะครับ

Pong Tee

มาแล้วค้างกว่าเดิมอี๊ก ต่อไปสาวๆคงเอาใจน่าดู พระเอกโคตร

doiyaa

พี่นนมีของทำไมไม่จัดการไอ้พวกสวะนี้ล่ะครับ

Creader

phet.79

นี่สิครับ พระเอกตัวจริง🤣
งานนี้สาวๆ ต้องเห็นใจบ้างล่ะ

swss2511

เจ็บตัวหนักแบบนี้ต้องให้สาวๆช่วยกันดูแล

jackwan01

ppp1234