ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (วันลอยกระทง)

เริ่มโดย Chompoo, พฤศจิกายน 28, 2023, 08:13:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีเรื่องเล่าประสบการณ์โชว์เสียวมาเล่าให้ฟังค่ะ  เมื่อวานวันลอยกระทงชมพูก็ได้ไปลอยกระทงมาค่ะ
ซึ่งชมพูไปคนเดียวและลองทำอะไรที่น่าตื่นเต้นดูค่ะ ส่วนชุดที่ใส่ไปเป็นเสื้อเชิ้ตน้ำตาลค่ะ แล้วก็ใส่กระโปรงสีดำลูกไม้

ส่วนเสื้อใน กางเกงในก็ไม่ใส่ไปค่ะ พอไปถึงงานลอยกระทงก็รู้สึกเสียวๆ มากเลยค่ะ ชมพูได้ยัดไข่สั่นไปด้วยนะคะ เสริมความตื่นเต้นมากขึ้น
ชมพูก็เดินรอบๆงานค่ะ ดูพวกของกินต่างๆ และก็ดูกระทงไปด้วยค่ะ ชมพูก็ยืนดูร้านกระทงสักพักไข่สั่นก็สั่นขึ้นค่ะ ยืนเสียวอยู่หน้าร้านพักนึงเลยค่ะ
ตอนนั้นตื่นเต้นและเสียวมากๆค่ะ คนก็เดินผ่านไปผ่านมา น้ำนี่แฉะไปหมดแล้วค่ะ อ้อลืมบอกค่ะ จิมิของชมพูมันรัดไข่สั่นแน่นมากค่ะ ไม่มีหลุดแน่นอน
พอมันหยุดก็ซื้อกระทง แล้วก็เดินออกมาจากร้านนั้นค่ะ ทีนี้ชมพูไปที่ท่าน้ำเพื่อจะเอากระทงลอย ชมพูก็ต้องนั่งยองๆใช่ไหมคะ ซึ่งชมพูก็ใส่กระโปรงมา พอนั่งยองๆ
ก็สามารถเห็นจิมิชมพูได้ง่ายมากเลยค่ะ แต่ท่าที่ชมพูลอยไม่ค่อยมีคนเท่าไร เลยไม่ได้เป็นที่จับตามอง แล้วจังหวะที่นั่งยองๆ ไข่ก็สั่นอีกรอบ ทีนี้เสียวหนักเลยค่ะ
เสียวจนแทบไม่ไหว ต้องเอามือจับไข่สั่นแล้วสอดเข้าสอดออกเป็นจังหวะ ตอนนั้นคือเสียวไม่ไหวค่ะ คนก็เริ่มไม่ค่อยมีแล้วค่ะ ทีนี้ชมพูนั่งอ้าขาเป็นเอ็มเล็ก
สอดใส่รัวๆ เลยค่ะ เสียวแบบสุดๆ เลยค่ะ ไม่มีค่ะเลยกล้าทำมากขึ้น จนน้ำแตกเรียบร้อยค่ะ จังหวะที่น้ำแตก เผลอคลางออกมา แต่ดีไม่มีคน
ทีนี้ชมพูก็ไปนั่งที่ศาลาค่ะ มีชายแก่ๆ นั่งอยู่ 1 คน อายุราว 70 ได้ ชมพูเลยเข้าไปนั่งด้วย แต่นั่งฝั่งตรงข้ามนะคะ ชมพูก็ทำเป็นนั่งไขว่ห้างจนเห็นจิมิชมพูได้ชัดเลยค่ะ
ส่วนเสื้อชมพูก็ทำเป็นปลดกระดุมออก 1 เม็ดค่ะ เป็นตรงกลาง เพราะจะได้เห็นส่วนเว้าทรงนมให้เห็นเสียวๆ ค่ะ ลุงนี่จ้องมาทางจิมิ และนมชมพูค่ะ
ตอนนั้นรู้สึกตื่นเต้นค่ะ ได้โชว์ให้คุณลุงดู ทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น น้ำเริ่มแฉะอีกรอบค่ะ สึกพักคนเริ่มมานั่งศาลากันค่ะ ชมพูก็เลยเดินออกจากศาลาดีกว่า
พอเริ่มดึก คนเริ่มเยอะหนาแน่น ชมพูเลยกลับบ้านดีกว่า ถ้าโชว์คนเยอะคงไม่ไหว

ประสบการณ์โชว์ครั้งนี้ก็ได้ความตื่นเต้นมากขึ้นค่ะ ชมพูต้องขอโทษที่หายไปนานนะคะ ช่วงนี้ยุ่งจนไม่ได้มาเล่าประสบการณ์เลย ขอบคุณที่เข้ามาอ่าน มาชมนะคะ
ครั้งหน้าชมพูโชว์เสียวที่ไหน ชมพูจะมาเล่าให้ทุกคนอ่านอีกนะคะ ขอบคุณค่ะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

Mazsky

Sarawut Pk

pppxavcs

คุ้มกับการรอมากก มาเล่าอีกบ่อยๆนะครับ

Bankz4