ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวแม่ลูกอ่อนของขาด copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 22, 2023, 02:00:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมชอบผู้หญิงที่แต่งงานแล้ว เพราะหลายคนมักโดนคู่ชีวิตละเลยให้ต้องเหี่ยวเฉา ใช่ ผมกำลังพูดถึงเรื่องโดนเย็ดให้เสียวหีนั่นแหละ ยิ่งกับคนที่มีลูกด้วยแล้วโอกาสจะเป็นเช่นนั้นมีสูงมากกว่าเจ็ดสิบเปอร์เซ็นต์ เธอเหล่านั้นต้องเลี้ยงดูลูก หลายคนเป็นแม่บ้าน แต่ก็มีไม่น้อยที่ต้องทำงานด้วย ต้องดูแลใส่ใจชีวิตน้อยๆ มากกว่าตัวเอง ต่อให้มีเวลาทั้งชีวิตก็ไม่พอ ยกตัวอย่างประสบการณ์เสียวกรณีของเฟิร์น เธอมีลูกชายวัยสามขวบ ยังไม่หย่าแต่มีภาระหนัก ทั้งดูแลลูก ดูแลบ้านแล้วยังต้องทำงานหาเงินอีก แต่งงานเพราะท้องก่อนแต่ง พอคลอดสามีก็ไม่ได้ใส่ใจเท่าไหร่ จะว่าไป ก็ไม่ใส่ใจตั้งแต่ท้องแล้วมากกว่า เหมือนเพราะเป็นแฟนกันก็คบกันไปเรื่อยๆ ไม่ได้เปิดโอกาสให้ตัวเองได้เจอคนที่เข้ากันได้มากกว่าคนที่อยู่ พอคบไปเย็ดไปท้องก็แต่งเลยตามเลย แต่ไม่ใช่ว่าฝ่ายชายจะอยากมีลูก สุดท้ายก็มีแค่ผู้หญิงที่ต้องเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อดูแลอีกหนึ่งชีวิตที่อุ้มท้องมา จนลืมดูแลตัวเอง กลับกันกับฝ่ายชายที่ไม่เปลี่ยนอะไร ลูกคลอดก็ช่วยดูแลไป แต่ก็ยังทำงานแบบเดิม ใช้ชีวิตแบบเดิม

ผมทำงานกับเฟิร์น เธอจัดว่าเป็นคนสวยถ้าได้แต่งหน้าแต่งตา ถึงจะเป็นคนนิ่งๆ พูดน้อยและดูอวบขึ้นหลังคลอด แต่จุดนั้นก็ทำให้เธอดูมีน้ำมีนวล นมใหญ่น่าบีบมาก ผิวขาวนวลออกเหลือง พวกที่ขาวสว่างมันก็ไปฉีดกลูต้าเข้าเส้นเลือดทั้งนั้นแหละ แบบนี้สิออแกนิคธรรมชาติล้วนๆ ที่สำคัญเป็นสาวแว่นด้วย เธอไม่ค่อยมีเพื่อน เพราะคนรุ่นเดียวกันยังไม่มีลูก ทำให้ไม่ค่อยมีใครคุยด้วยถูกคอ ผมใช้ความเป็นหัวหน้าคอยคุยคอยใส่ใจ บางครั้งก็ซื้อเครื่องดื่มมาฝาก บางทีก็พาไปเลี้ยงข้าวกลางวัน เฟิร์นเลยค่อนข้างไว้ใจผมระดับหนึ่งจนคุยระบายกึ่งปรึกษาเรื่องต่างๆ ในครอบครัวอยู่บ่อยๆ จนได้รู้ว่าช่วงสัปดาห์หน้าสามีของเฟิร์นจะลาพักร้อนแล้วพาลูกกลับไปเยี่ยมบ้านเกิด เฟิร์นไม่อยากไป แต่ก็ขัดไม่ได้ ผมเลยใช้สิทธิ์ความเป็นหัวหน้าอ้างงานด่วนทำให้เธออดไปพักร้อนเพราะต้องเลี้ยงต้อนรับลูกค้า แต่นั่นก็ทำให้เธอมีข้ออ้างไม่ต้องไปบ้านสามีที่ตัวเองไม่ชอบ

คืนวันดูแลลูกค้า เราดื่มกันหนักพอควร สำหรับผมนั่นคือในปริมาณปกติ แต่สำหรับเฟิร์นที่งดเหล้าตั้งแต่ท้อง ทำให้เธอเมาหนักพอควร ผมเปิดห้องไว้อยู่แล้ว เพราะตั้งใจเผด็จศึกเธอในคืนนี้ พอพาไปที่เตียงนอนช่วยถอดรองเท้า เอาผ้าชุบน้ำเช็ดหน้าเช็ดแขนให้จนเฟิร์นได้สติ รู้สึกตัวมานั่งจ้องผม แม้จะยังไม่ฟื้นเต็มร้อยแต่ก็ลุกเดินได้ เราสองคนสบตากันต่างรู้ความนัยที่รู้สึก ผมไม่พูดมากให้เสียน้ำลาย รุกจูบบดริมฝีปากบางนั่น เฟิร์นตระหนกเล็กน้อย ขัดขืนนิดหน่อย แต่พอผมรวบเธอเข้าไว้ในอ้อมกอดแล้วสอดลิ้นสากเข้าไปกระหวัดเกี่ยวชิวหาเรียว เฟิร์นก็เลิกฝืน เธอปล่อยให้ผมนำแล้วโอบกอดผมไว้อย่างโหยหา รสจูบรสเดียวกับบรั่นดียิ่งกระตุ้นอารมณ์สองเราให้พลุ่งพล่าน เฟิร์นหายใจหอบกอดผมแน่น ผมลูบไล้ทั่วร่างอวบแล้วแกะกระดุมเสื้อแหวกช่วงอกให้เปิดออกก่อนจะเลิกบราลูกไม้สีครีมขึ้นกองตรงเนินอกอิ่ม นมใหญ่สองเต้าอวบโฉมให้เห็นเต็มสองตา

เฟิร์นท่าทางเขินอายเอามือปิดหัวนมเม็ดใหญ่สีน้ำตาลเข้มที่มีฐานใหญ่ ผมดึงมือเธอออกแล้วชมว่าสวยจัง แบบที่ผมชอบเลย ทำให้เธอผ่อนคลายยิ้มชอบใจ ปากผมอ้ากว้างแล้วครอบลงดูดดุนหัวนมสวย เฟิร์นร้องครางสุดเสียงด้วยความชอบใจ เธอแอ่นนมบดปากผมยิ่งกว่าเดิมแล้วอ้อนวอนให้ดูดแรงๆ คราวนี้รสบรั่นดีที่ค้างในปากถูกกลบด้วยกลิ่นนมที่หลั่งออกมาจากเต้า มันอร่อยหอมจนผมติดใจยิ่งคลึงเคล้นสองเต้าอวบให้หลั่งออกมามากกว่าเดิม ไม่คิดว่าเรื่องเสียวๆ จะมีรสชาติกับเขาด้วย เฟิร์นเลื่อนมือบางลงต่ำล้วงเข้าไปในกางเกงของผมเพื่อลูบคลำควยใหญ่ที่แข็งคับกางเกง เธอบอกว่าอยากอมควยเหลือเกิน ไม่ได้อมมานานมากแล้ว ท่าทางหิวกระหายทำให้ผมยิ่งชอบ รีบคายนมออกจากปากแล้วควักควยออกมาให้เธอเชยชม

เฟิร์นตะลึงตาค้าง เอื้อมมือมาลูบๆ คลำๆ ด้วยเสน่หาพร้อมอุทานอย่างตื่นตา ใหญ่กว่าของสามีเธออีก ผมจับเฟิร์นให้ขึ้นมานั่งคร่อมร่างผมที่นอนหงาย โดยให้ส่วนหัวหันไปจ่อที่ควยแล้วหันหีมาทางปากผม เฟิร์นตกใจเล็กน้อยแต่ก็พร้อมเล่นตามน้ำกับท่า69 ตอนแรกคิดว่าหีเธอจะคล้ำ แต่เปล่าเลย เฟิร์นดูแลอย่างดีจนหีชมพูเรียบเนียนนุ่มไร้ขนหมอยใดๆ แม้สองแคมจะปลิ้นเล็กน้อย แต่ทรงก็ยังดูดี ผมจรดปากลงเลียปาด เฟิร์นครวญเสียว กดหีบดปาก ผมขบเม็ดแตดทำให้เธอกระเด้าหีใส่อย่างกระสัน ผมอุดปากเธอด้วยควยใหญ่ที่ขยายแน่นคับปากเธอ เราเล้าโลมให้กันและกันอยู่พักนึง เฟิร์นก็ทนไม่ไหวขอเปลี่ยนท่า เธอบอกเสียวหีจนน้ำจะแตกแล้ว เย็ดหีเธอที เอาแบบในหนังโป๊หนังเอวีเลย เย็ดแรงๆ ผมจัดให้ตามคำขอ จับเฟิร์นนอนหงายแล้วแหกขาเธอออกก่อนจะแทงควยใส่โดยไม่รีรอ

เฟิร์นสะดุ้งเฮือกร้องสุดเสียงขมิบหีตอดรัดควยผมไม่อยู่ ผมกระเด้าควยใส่ทันทีทั้งหนักทั้งเร็ว ไม่นานหีเฟิร์นก็น้ำทะเล็ดออกมาราวกับเยี่ยวแตก เธอตัวเกร็งสักพักก่อนจะนอนแผ่อย่างหมดแรง ผมใส่ต่อไม่ลดระดับการเย็ดจนทนไม่ไหวก็ชักควยออกมาแตกนอกใส่หน้าเธอ เฟิร์นอ้าปากรับน้ำรัก ผมยัดควยเข้าปากให้เธออมเพื่อทำความสะอาด เฟิร์นดูดจนสะอาดควยผมยังแข็งอยู่จึงแทงใส่หีเธออีกรอบ รอวันนี้มาตั้งนานต้องเอาให้สุด เย็ดหนักจนเฟิร์นร้องนมใหญ่ส่ายกระเพื่อมไปมา เราทำกันทั้งคืน เฟิร์นน้ำแตกทุกรอบเกินเจ็ดครั้งผมก็ไม่ได้นับแล้วว่าเสร็จไปเท่าไหร่ จนตอนเช้าหลังตื่นนอนเธอมากระซิบบอกว่าเสร็จไปตั้งสิบสองครั้ง ไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนเลย เป็นเรื่องเสียวซี๊ดที่ยากเหลือเกินกับคนอย่างเธอ แล้วบอกว่าคืนนี้ขอเย็ดอีกนะ ผมบอกทันทีว่าไม่ได้ เพราะคืนนี้มันนานไป ต้องเย็ดกันตอนนี้เลย บอกเลยว่ากว่าสามีของเฟิร์นจะกลับในอีกห้าวันข้างหน้า ผมคงเย็ดหีเฟิร์นจนพรุนแล้วแน่นอน
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก