ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 1: วันธรรมดาของชาคริต

เริ่มโดย KaohomLM, มกราคม 01, 2024, 07:26:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rivermoon

sommchai

johnywalker

::Ahoo:: เสริมภาคต่ออย่างงี้ ขนาดก็ต้องใหญ่เวอร์สิครับ

ieaky

ห่างหายไปนาน กลับมารอบนี้ชาคริตจะได้สาวเพิ่มขึ้นอีกไหมนอกจากน้ำฟ้าและราชณิญา แล้วจะมีตัวร้ายแบบชัยโผล่มาทำความวุ่นวายมั้ย แค่เปิดหัวมาก็น่าสนใจแล้ว

mighty

ภาคต่อของชาคริตมาแล้วภาคนี้จะเจอกับอะไรบ้างนะถ้าน้องญาเข้าเรียนที่เดียวกันจะวุ่นวายขนาดไหนนะ

เอกเอก

ผมดีใจที่ชาคริตจะมีเพิ่มแต่ไม่อยากให้เสียของเดิมนะครับ

review1972

อา..มหาลัยมันกว้างใหญ่กว่าโรงเรียนมากมายนัก สาวๆก็เยอะแยะมากมาย เหมือนปล่อยเสือร้ายชาคริตจากสวนสัตว์สู่ป่าใหญ่เลยครับ

somchai0361

Wichana

pankea

ชาคริตจะหยุดเจ้าชู้ได้แน่เหรอเพราะมีน้องญาแล้วแต่ยังมีน้ำฟ้าอีกและน่าจะยังมีสาวที่สนใจอีกด้วยส่วนเบญก็คงไม่พ้นแน่ๆ

manote

ipichai

กลับมาต่อหรือครับ ดีใจมากเลย
เปิดมาน้ำฟ้า ก็นำน้องญา ไปก่อน 1 ยก 555
----
บรรทัดที่ 5
"อายอ๊อเอาเอาๆอิ อาอิ๊ด" -> "อายอ๊อเอาเบาๆอิ อาอิ๊ด"
เอาๆ -> เบาๆ
ใช่หรือเปล่าครับ เพราะมันต่อเนื่องกับประโยคถัดไป