ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 18 – NTR หฤหรรษ์

เริ่มโดย Victor19, มกราคม 03, 2024, 06:00:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอบคุณนักอ่านที่เข้ามาคอมเมนต์กัน จริง ๆ ว่าจะลงต่อก่อนปีใหม่ แต่ไม่ทัน มาลงตัดหน้าน้องประกายดาวให้อ่านกันก่อนละกันครับ

เรื่องของวี 1 - เมียนักบิน
เรื่องของวี 2 - เลี้ยวซ้ายแวะข้างทางแป๊ป
เรื่องของวี 3 - ในห้องน้ำ
เรื่องของวี 4 - เลี้ยวซ้ายเจอทางตัน
เรื่องของวี 5 - เลี้ยวซ้ายสั่งลา

เรื่องของวี 6 - หมูกระทะใต้ดิน
เรื่องของวี 7 - นางฟ้านักวิ่ง
เรื่องของวี 8 - ผลที่ตามมา
เรื่องของวี 9 – นางฟ้ามาโปรด
เรื่องของวี 10 - Rehab บำบัดพักฟื้น

เรื่องของวี 11 - เรียวกังสวาท
เรื่องของวี 12 – พิชิตสุรานารีสยบ
เรื่องของวี 13 - แซนวิชแอนวา
เรื่องของวี 14 - สยบสองนารี
เรื่องของวี 15 - เสียวเล็ก ๆ อำลาเรียวกัง

เรื่องของวี 16 - การกลับมาของวี และน้ำนารีสยบปฐพี
เรื่องของวี 17 – กู้ชีพกัปตันนักบิน

แอนขยับขึ้นมาบนโซฟา แล้วดื่มเบียร์กระป๋องที่ผมเปิดทิ้งไว้ต่อ ก่อนเอามือมากระทอกน้องมังกรน้อยที่ตอนนี้พักเหนื่อยอยู่ ก่อนจะจูงมือผมไปที่กระจกริมหน้าต่าง ติดกับเตียงอีกหลังหนึ่ง

ภาพตัวอย่างห้องของแอน

ผมนั่งลงบนเตียงก่อนที่แอนจะคุกเข่าลงโม๊คอย่างเต็มคำ ซี๊ดดดด ผมครางเบา ๆ ก่อนจะก้มลงไปดู เห็นแอนอมควยผมเข้าไปเต็มคำ พร้อมกับเงยหน้าขึ้นมอง เห็นรอยยิ้มของแอนในดวงตาที่หยาดเยิ้ม มองข้ามหัวแอนออกไป พบกับทิวทัศน์โตเกียวในยามค่ำผ่านกระจกที่ไม่ได้ปิดม่าน แต่ด้านนอกน่าจะมองเห็นได้ยาก เพราะมีไฟเปิดอยู่เพียงแค่ตรงหน้าประตูทางเข้าห้อง ด้านหน้าห้องน้ำ

แอนเอาลิ้นเลียรอบควย ก่อนจะจี่ที่รูฉี่ ก่อนจะอ้ำเข้าไปเต็มปากเต็มคำ ก่อนจะดูดและรูดเข้าออกด้วยปากอย่างคล่องแคล่ว ผมเอื้อมมือลงไปเขี่ยหัวนมแอน แอนส่ายหน้าอกเล็กน้อย ร้องอื้อ ๆ ๆ ผมยิ่งบี้หัวนมแอนทั้งสองข้างก่อนที่แอนจะทนไม่ไหว ลุกขึ้นมาจูบปากผมอย่างดูดดื่ม ก่อนจะเอาเข่าคล่อมหน้าขาผม แล้วเขย่งตัวเอาควยผมจ่อ ก่อนจะทิ้งตัวลงมาอย่างรวดเร็ว แอนเอามือขึ้นมาโน้มคอผมเป็นหลักเพื่อที่จะขย่มอย่างเมามัน ผมที่เกรงว่าแอนจะตกก็เลยเอามือเกาะสะโพกไว้ ก่อนที่จะค่อย ๆ ขยับมือเข้าไปตรงกลางก้น แล้วเอานิ้วถูกับรูดากแอน กลับทำให้แอนยิ่งเสียว ยิ่งขย่มหนักเข้าไปอีก

จากตอนที่แล้ว ผมเริ่มจับจุดได้ว่า 10 น้ำของแอน ไม่จำเป็นที่ผมจะต้องแตกตามไปด้วย แค่ผมพยายามปลุกอารมณ์ให้แอนแตกคาควยผม แล้วแทงต่อ ๆ อารมณ์ที่ต่อเนื่องก็สามารถทำให้แอนแตกได้ง่ายขึ้น แถมยังเซฟแรงและเซฟน้ำผมด้วย

แอนที่ขย่มอย่างเมามัน เอาหน้าอกมาแนบหน้าผม ผมเลยทั้งดูดทั้งเลียหัวนมแอน จนบางจังหวะกลายเป็นดูดเนื้อจนหน้าอกแอนเริ่มเป็นจ้ำ ๆ แต่กลับยิ่งปลุกอารมณ์แอน จนทำให้แอนหยุดขย่มแต่กลับเสยเอวถี่ ๆ ถูกับโหนกผม ให้แตดถูกับหมอย ยิ่งมันส์ ๆ จนกระทั่งแอนร้อง อ้า ยาวออกมา แอนถึงอีกครั้งแล้วเป็นน้ำที่ 8

แอนลุกออกจากตัวผม ก่อนที่จะไปยืนเอามือท้าวกระจก แล้วเอี้ยวตัวมาเอามือแหกรูตูด ก่อนจะพูดว่า "มาพี่วี มาต่อเลย เห็นป้วนเปี้ยนกับมัน เอาใส่เข้ามาอีกที ลองดูสิว่าเคยโดนเปิดซิงตูดไปแล้ว คราวนี้จะมันส์แค่ไหน"

ผมไม่รอช้าเดินถอกควยที่ยังมีน้ำของแอนติดอยู่ แล้วเอาไปถูบริเวณรอบ ๆ รูดากของแอน ก่อนที่จะค่อย ๆ เสียบเข้าไป มันค่อนข้างยากเพราะเหมือนแอนจะเกร็ง ผมเลยเผลอดึงผมแอนทำเอาหัวแอนแหงนมาด้านหลัง ความเจ็บที่หัว ทำให้รูดากหายเกร็ง ผมเลยค่อยเสียบเข้าไปอย่างช้า ๆ ก่อนที่จะค่อย ๆ ซอยเอวเข้าและออก ผมปล่อยมือจากผมแอนตั้งแต่ที่เสียบเข้าแล้ว แอนร้องครางด้วยความเสียว ผมเอามือจับเอวไว้แล้วซอยไปเรื่อย ก่อนจะเอื้อมมือมาบีบหน้าอกแอน ทำให้ดูเหมือนท่าหมาเอากันยิ่งนัก

พอเริ่มเมื่อย ผมเคยจับแอนไว้แล้วนอนหงายลงบนเตียง แต่ตัวท่อนล่างจะยังอยู่ด้านล่าง ผมขยับตัวท่อนบนให้ขึ้นมานอนตามยาวและขยับเอวที่ทั้งเสยทั้งรวบแอนขึ้นมานอนที่กลางเตียง ตอนนี้สภาพแอนนอนหายใจระรินอยู่บนตัวผม ก่อนที่ผมจะค่อย ๆ ขยับเอวเสยขึ้น ๆ ลง ๆ เข้า ๆ ออก ๆ พร้อมกับเอื้อมมือมาเขี่ยแตดอย่างเมามันส์ จนแอนเกร็งตัวแอ่นหลังขึ้นจากตัวผม อ๊า ๆ ๆ ๆ แอนร้องแบบไม่มีกลั้นแล้ว

จู่ ๆ ก็มีเงามืดที่อยู่ทางด้านขวาขึ้นมาบนเตียง กัปตันอ๊อดนั่นเอง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

natt4556

ดูท่า ถึงเวลาเอาคืนแล้ววววว

งานนี้น่าจะมีรุม เอาอยู่ หรืออยู่เอา

ryg123456

สงสัยกัปตันจะมาร่วมกินแซนวิสด้วยไหมนะ

newsky

กินแซนวิชกันครับกับตัน

piga1979

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คืนนี้แอนโดนทั้งผัวทั้งพี่วีแซนวิชแน่นอนเลย

longman_44

pankea

แอนน่าจะโดนรุมแบบแซนวิชแน่นอนเพราะกัปตันฟื้นจากอ่อนเพลียแล้ว

pui10000

madsside

baitong haha

Mayy2312

ดูท่าแล้วแซนวิช ไส้น้องแอนมั้งเนี่ย

j_manus

จะมีส่ง วา เป็นส่วยให้กัปตันอ๊อด มั้ยเนี่ย

Tum666

กับปิตังมาร่วมแจม รุมแอนรึเปล่า