ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 2: เชียร์โต้

เริ่มโดย KaohomLM, มกราคม 04, 2024, 05:32:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lit260499

ชาคริตนายงานเข้าแล้วมีสาวมาขอแต่งงานแล้วนะ แล้วน้องญากับพี่แว่นจะเอาไปไว้ไหนละ

grabungza

โหขนาดเด็กยังจำมาถึงตอนโต คราวนี้มีเรื่องวุ่นแน่ๆ

ton29048

The Naive

ทำได้ไหมผมไม่แน่ใจครับ แต่ถ้าทำได้ก็น่าทำครับ

date

poison_react

ปมตัวละครตัวใหม่มาจนได้ ชาคริตต้องรับมือกับงานหนักแน่ครับ ไหนจะเคลียร์กับน้ำฟ้า ไหนจะเคลียร์กับน้องญา ไหนจะเพื่อนสาวในคณะทั้งสองคนที่ดูท่าแล้วไม่น่าจะปล่อยให้มดลูกแห้งได้ ไหนจะไผ่หลิว สาวคลั่งรักสายรุก สนุกจริงๆ ครับ

somchat

เก่งครับ สามารถสร้างเรื่องบังเอิญให้มีความเชื่อมโยงได้ ทำให้น่าติดตามมาก

err

ไม่รอดแน่ชาคริต ได้เมียเพิ่มอีกคนแน่ หรือจะเป็นสอง  ไผ่หลิวกะเบญ

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

HGSA

st3323liap

น้องไผ่หลิวจะเป็นอีกสาวคนหนึ่งของชาคริตหรือไม่

per555

facman69

อดีตตามมาแลว ปัจจุบันละทีนี้  สนุกแย่ พี่ ชาคริตตตตต