ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประดับดาว 3

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 04, 2024, 10:33:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ieaky

มาช้าแต่ก็มา อัตชีวประวัติคุณประดับดาว ชีวิตน่าสงสารจริง ๆ ก่อนจะมีเป็นประดับดาวในทุกวันนี้

hanabombam

ไม่ได้มากับเจ้ ดาวโดนสอยแน่ๆ

tonic74

subanrl2

ไม่ตัดสินใจมากับเจ๊ คงรอดยาก

okai

รอดมาได้หวุดหวิด.. ชะตาลิขิตให้มาพบเจอกันนะครับ

Coleman

ขอบคุณที่ยังนึกถึงลูกค้าที่เฝ้ารอร้านคาราโอเกะเปิดครับ

leopoldi

น้องเสือดาวน่าสงสารจัง ชีวิตคนตจว.เข้ามาในกทม.ก็ลำบากแบบนี้แหละ ยังถือว่าได้เจอคนดีๆ ผมที่เป็นกองเชียร์อยู่ก็อุ่นใจ

TUWATAR

คนสู้ชีวิต พอผ่านไปแล้ว
มองกลับมายิ้มได้เสมอ

เอเค

ติดตามวาแฟนดาวคนแรกคบกันยังใง

suaassccc

aod123

Sur9x

อยู่กับเจ้ปลอดภัยแล้วนะครับ

Ssarawut

สู้ชีวิตจริงแม่เสือดาว

jumpman