ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (สะพานลอย)

เริ่มโดย Chompoo, มกราคม 07, 2024, 01:13:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการณ์เสียวมาเล่าให้ฟังค่ะ ซึ่งเรื่องนี้เป็นเรื่องสมัยชมพูเรียน ม.ปลายค่ะ
ชมพูเรียน ม.ปลายแห่งนึงค่ะ ซึ่งเวลาเลิกเรียนชมพูก็ชอบไปเดินเล่นตามสวนสาธารณะ หรือไม่ก็ตามสะพานลอยค่ะ
ต้องบอกก่อนนะคะว่าชชมพูเรื่องโชว์ตั้งแต่สมัยม.ปลายแล้วค่ะ เวลาไปเรียนบางทีก็โนบราบ้าง หรือไม่ก็ใส่เสื้อชั้นในที่เซ็กซี่หน่อย
ส่วนกางเกงในก็ใส่บ้างไม่ใส่บ้างค่ะ ถ้าใส่ก็จะเป็นจีสตริงบางๆ พอทำให้ตื่นเต้นค่ะ ส่วนเรื่องที่ชมพูจะเล่านั้น เกี่ยวกับสะพานลอยค่ะ
ซึ่งวันนั้นเป็นช่วงดึกชมพูก็คิดอยากลองทำอะไรที่น่าตื่นเต้นที่สะพานลอยดู ก็เริ่มจากการเดินขึ้นบันไดแล้วค่อยๆ ถกกระโปรงขึ้นแล้วเดินทีละขั้น
พอขึ้นจนสุดขั้นก็ค่อยๆ นั่งยองๆ แล้วก็เอามือเขี่ยที่เม็ด เสียวมากค่ะ น้ำตรงหีนี่แฉะไม่ไหว ชมพูก็คอยมองตรงบันไดว่าจะมีคนเดินขึ้นมาหรือเปล่า
พอดูว่ายังไม่มีก็เริ่มเอานิ้วสอดใส่เข้าไปแบบช้าๆ เสียวสุดๆ เลยค่ะ น้ำหีไหลพล่าน สักพักมีคนกำลังเดินขึ้นมาค่ะ ชมพูรีบลุกขึ้นแล้วดึงกระโปรงลงเรียบร้อยเหมือนเดิม
จากนั้นชมพูก็เดินไปตามทางสะพานลอยเรื่อยๆ ค่ะ ก็มองดูรถวิ่งผ่านไปผ่านมาบนท้องถนน ชมพูก็เลยเอามือเขี่ยๆ ตรงหัวนมเสียวสุดๆ เลยค่ะ
ชมพูก็ค่อยๆ ปลดกระดุมทีละเม็ดจากนั้นค่อยๆ แหวกเสื้อค่ะ ชมพูได้ยินเสียงคนเดินอยู่ข้างหลัง น่าจะคนที่ขึ้นบันไดเมื่อกี้ ชมพูก็เลยค่อยๆ เอาเสื้อปิดนมไว้
แต่ไม่ได้ใส่กระดุมนะคะ รอให้คนเดินผ่านไปจนเค้าลงบันไดไป ชมพูก็ค่อยๆ แหวกเสื้อเหมือนเดิมค่ะ ทีนี้ชมพูหันหน้าไปทางถนน โชว์เปิดนมเต็มๆ ทั้ง 2 เต้าเลยค่ะ
ตื่นเต้นสุดๆ ไม่รู้ว่ารถข้างล่างจะเห็นบ้างหรือเปล่า ชมพูเริ่มเงี่ยนไม่ไหวเลยนั่งกับพื้นแล้วค่อยๆ แหวกขาเป็นรูปตัวเอ็มค่ะ จากนั้นค่อยๆ เขี่ยเม็ดและเขี่ยหัวนม
เสียวสุดๆ เลยค่ะ ทีนี้เริ่มเอานิ้วสอดใส่เบาๆ น้ำเยิ้มมากเลยค่ะ ทีนี้รัวนิ้วอย่างเร็ว น้ำพุ่งกระจายเลยค่ะ เสียวสุดๆ ปรากฏว่ามีขอทานกำลังเดินขึ้นมาตรงบันไดค่ะ
ชมพูรีบลุกขึ้นแล้ววิ่งหนีลงอีกฝั่งค่ะ แล้วก็กลับบ้านอย่างปลอดภัย

เป็นยังบ้างคะ ประสบการณ์สมัยเรียนของชมพูในสถานที่น่าตื่นเต้น ใครที่ชอบก็คอมเม้นกันได้นะคะ หรืออยากให้ชมพูลองไปทำที่น่าตื่นเต้นที่ไหน บอกมากันได้นะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██