ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตคู่ (NTR)

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 12, 2024, 03:48:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baratheon777

น่าติดตามครับ มีแยกเป็นมุมมองแต่ละคนให้อ่านด้วย

grabungza

จะมากับชู้หรือเปล่า หรือจะโดนเซอร์ไพรส์เอง

st3323liap

ผัวจะเจอชู้ของเมียแบบไหนนะ เดี่ยวหรือหมู่

ohmiyabi

เนื้อเรื่องแนวนี้สนุกได้อารมณ์มากครับ

Ken Tip

เจอความจริงแน่นอนงานนี้

จอมมารเบิร์นหมี

ขอบคุณมากครับ ติดตามอ่านอยู่นะครับ

จอมมารเบิร์นหมี

ขอบคุณมากครับ ติดตามอ่านอยู่นะครับ

NaNNz

เตรียมปวดตับเรียบร้อยคับบ ต่อเลยๆๆ
" "

Ittik

เซอร์ไพรสเลยไหมหล่ะครับนั้น

Cassa

ในเรื่องน่าสนใจดีสรุปเมียจะนอกใจแล้วผัวจะคอยดูอย่างนั้นใช่ไหม

pratyaddr5

hanabombam

จะมาเซอร์ไพร์เจอเซอร์ไพร์กลับ จุกเลย

Thavee Kan

มากับหัวหน้าแน่ๆแบบนี้ ขั้นจะได้ขึ้นเร็วๆ

SûKJâI >~<

แนวเมียมีชู้ ผัวแอบจับได้อย่างนี้ต้องมีแก้แค้น

susard kusern

แอบเซอร์ไพรส์รึจะโดนเซอร์ไพรส์เอง