ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 137

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 27, 2024, 12:49:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

อั้ยย่ะ โผล่​มา​ตั้งแต่ หัววัน เฮี้ยนจริงๆ เจ๊หมิวได้รับบัตร VIP จากย่าหอมแล้ว ไม่ต้อวกลัวกุ๊กกู๋ แล้ว 555

Tik K.

เจอแบบนี้กลางวันแสกๆก็ไม่เอาด้วยหลอก

pankea

งานนี้ทั้งพี่แมนและพี่เจมส์ถึงกับขนหัวลุกแน่เลยขนาดพี่เจมส์ที่พอจะรู้เรื่องหมู่บ้านอยู่บ้างแต่พอได้เจอจังๆกับตัวก็ไม่แปลกที่จะต้องออกอาการ

dragonhigh

ต้องเรียกว่าสติดีมากที่เจอมากับตัวขนาดนั้นแล้วไม่เตลิดเปิดเปิงไปไหนต่อไหน

okai

เหมือนเป็นหมู่บ้านลับแลที่ไม่ให้คนนอกเข้าเลยนะครับ

ttasster

โห เปิดโหมดอย่างน่ากลัว  เจอผีกันแบบจุก ๆ พึ่งรู้ว่าต่างจังหวัด  ทางลัดอันตราย

bmaII

แบบนี้เรียกว่าโดนหลอกระยะประชิดได้หรือเปล่า แค่อ่านยังขนลุกเจอจริงคงแย่

kdstoryz

ในเรื่องเล่าเจ้หมิวผมดันชอบบทบาทพ่อทศมากๆโคตรเท่ละพูดแต่ละซีนคือพูดให้คิดแล้วก้เด็ดขาดมากๆอยู่ต่อหน้าแกคงไม่กล้าพูดด้วยอะได้แต่มองต่ำ  ::Horror::

weeraj

หมู่บ้านน่ากลัวมากๆแบบนี้ครับ

TeenoiJJ

ตอนนี้สุกี้น้ำมาเต็มๆ เลย 😅😅😅
🎉T__T🎉

robot 77

ryg123456

เจอด้วยตัวเองแบบนี้ พี่แมนน่าจะรู้นะว่า ถิ่นใคร ถิ่นมัน

amtorff73

สิ่งลี้ลับที่พี่แมนกับเจมส์เจอมา ทุกคนจะช่วยกันสันนิษฐานได้มั้ยครับว่าเป็นอะไร แต่เรื่องแบบนี้นะอยากให้พี่จวบมาฟังด้วยอีกคน...เสียดายที่แกต้องไปส่งพ่อทศกับแม่ทิพย์

xijikoh

เจออะไรแบบไหน ลุ้นกว่าหนังสยองขวัญอีก

Kengchamp

พี่แมนกับเจมส์ไปเจอของดีซะแล้ว