ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเย็ดกับพ่อสามีเพื่อทำหลาน EP.1

เริ่มโดย Thehug, พฤษภาคม 31, 2024, 05:11:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rapin1995

Yoyona

Agalos von Stresermann

naja313

bank_bank

Gameover

เปิดเรื่องมาก็ สุดเลย พ่อจะมีหลานหรือลูกกัน

Rider V3

mighemay

MAC

ลุงว่านะสายเลือดเดียวกันไม่เป็นไรนะ ::Me?::  ::Thankyou::

lindor

เปิดเรื่องมาได้น่าสนใจ ขอลองอ่านด้วยคนครับ

Thehug

อ้างจาก: warin89 เมื่อ มิถุนายน 03, 2024, 11:04:11 ก่อนเที่ยงพูดตรงๆ ชู้ในครอบครัวตัวเองหรือสามีจะปลอดภัยมากกว่าชู้นอกบ้าน เพราะการรักษาความลับจะดีกว่าเพราะความสัมพันธ์ ยิ่งมีลูกที่เกิดจากคนในครอบครัวเดียวกับสามีโอกาสที่จะโดนจับได้แทบน้อยมาก เพราะคล้ายสามีขนาดนั้น คิดว่าไงละ  ::Foo::
จริงครับ แอบเย็ดกันได้ยาวๆ เพราะท้องมาก็ไม่รู้ว่าลูกใครอยู่ดี

Thehug

อ้างจาก: mighemay เมื่อ มิถุนายน 03, 2024, 09:41:52 หลังเที่ยงครอบครัวเดียวกันก็ต้องช่วยๆกันนะ
ใช่ครับ เอาจริงน้องสาวผมปัจจุบันก็น่าจะเกิดจากผมที่เย็ดแม่ไว้ครับ แต่พ่อไม่รู้เลย555 ถ้าอยากฟังตอบกลับไว้นะครับเดี๋ยวมาเล่า