ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตะลุยรักสาวงาม 51 (บทสรุปของรุต 2) ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 18, 2024, 07:36:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ บทสรุปจะเป็นอย่างไรครับ คุณรุตกับยุ้ยได้กลับมารำลึกความหลังวัยมัธยมกันอีกครั้ง

natt4556

ไม่ว่าใครก็หยุดเขาไม่ได้หรอก ถ้าไม่ยอมหยุดเอง

soidao

TUWATAR

เมียของรุตจะเป็นใคร
แต่คงต้องใจกว้างเป็นพื้นฐาน

zero008

MAC

Au Nanma

Mongmong99

มีเพื่อนดีช่วยเตือนสติ ใครจะเป็นบทสรุปของรุต

allapon

ชีวิตคนเรา พออายุมากขึ้น ความรู้สึกตื่นเต้น เป็นห่วงมันจะค่อยๆ เลือนหายไปบ้าง การชื่อเพื่อนเก่าอย่างยุ้ย น่าจะฉุกให้ท่านรุตคิดอะไรได้บ้าง

Edit : ผมว่าบทสรุปแม้จะสั้นๆ มันบอกถึงความละเอียดอ่อนในความคิดมากเลยครับ คนที่รออยู่แบบนั้น สมควรจะได้ของขวัญที่ดีที่สุดให้เค้าครับ

pomm99

ยุ้ยพูดถูกในทุกๆเรื่องเป็นคนที่หวังดีกับรุตจริงๆ