ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ขออนุญาตสอบถามครับ❓❔⁉️

เริ่มโดย เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung), กรกฎาคม 06, 2024, 07:26:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คิดว่าเคยโดนหรือยัง?

เคยโดนเเล้ว
9 (81.8%)
ยังไม่เคย
2 (18.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 11

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Doubt::

●1.ท่านคิดว่าน้องในภาพตอนที่ถ่ายอายุประมาณเท่าไหร่ครับ?
●2.ท่านคิดว่าตอนที่ถ่ายนี่น้องเคยโดนเย็ดแล้วหรือยังครับ
#หมายเหตุ:ภาพจากเพื่อนสมาชิก

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::YehYeh::
คำนวณจากรูปร่างหน้าตา น่าจะประมาณ 15-16 ครับ

::HeyHey::
อาจจะเคยหรือไม่เคยโดนเย็ดก็ได้ครับ  แต่ผมเอนเอียงไปในทางเคยโดนเย็ดแล้วมากกว่า เพียงแต่ว่าโดนมามากหรือน้อยแค่นั้นครับ  เพราะจากประสบการณ์เด็กอายุขนาดนี้ที่เป็นนักเรียนแล้วเคยโดนเย็ดมาแล้วก็มีหลายคนครับ

::DookDig::
แต่ถ้าถามความรู้สึกผมจริงๆ น้องคนนี้ก็ถือว่าน่าเย็ดมากครับ

ultrasonic

DeMo20220

::Hmmm::
ถ้าให้ทายอายุ น้องคนนี้น่าจะ ม.ปลาย จากรูปร่างน่าจะ 15 ขึ้น น่าจะอยู่ช่วง 16-18 ปี อาจจะมี + อีก 1 ปี

ส่วนถามว่าเคยถูกเย็ดมาหรือยัง ตรงนี้บอกไม่ได้ครับแต่จากความกล้าน่าจะเคยผ่านมาเรียบร้อยแล้ว อาจ 1 หรืออ 2 ควย หรือมากกว่านั้น แต่จากประสบการณ์เด็กวัยนี้ความอยากได้อยากมีสูง ถ้าเข้าหาถูกก็พาเข้าโรงแรมได้ครับ

navy868