ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 142

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กรกฎาคม 12, 2024, 11:53:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

ต่อจากตอนที่แล้ว เรากับพี่แมนเจอเจ้าของบ้านออกมาต้อนรับซะเลย แต่ปัญหาคือพี่แมนมองเห็นด้วยเหรอ แล้วจะทำไงล่ะทีนี้ เจอกันตั้งแต่ยังไม่มืดไม่ค่ำเลย แล้วพี่แมนเองก็เจอด้วย พี่แมนก็หันมามองเรานะ เขาเท้าเอวเอามือปิดตาไว้แล้วบอกเห้อ เออๆ มองเห็นก็มองเห็นเล่น มาจังหวะแบบนี้เขาเรียกว่าผีหลอกถูกใช่มะ พี่แมนถอนหายใจเห้ออ แล้วพูดขึ้นมาว่าไอ้หนูนั่นน่ะมานี่หน่อย

ห๊ะ! พี่แมนพูดถึงใคร พี่แมนกวักมือไปที่มุมๆนึง แล้วพอเรามองไปตามสายตาพี่แมน ก็เจอน้องกุมารวิ่งไปวิ่งมาอยู่ น้องก็นิ่งเลย มองๆมาทางเรา เราเองก็นิ่งเลย พี่แมนบอกมานี่มาหรือจะให้บอกตะวันว่าดื้อน่ะ แล้วน้องคือมาเลย วิ่งมาขลุกๆๆ แล้วก็บอกว่า อย่าบอกพี่ตะวันนะ หนูไม่เห็นจะดื้ออะไรเลย

โห เอะอะฟ้อง เอะอะฟ้อง นี่เป็นทั้งพี่ชายน้องสาวเลยเหรอ ตอนนี้เราคือ งงมากเลยอ่ะ ตกลงพี่แมนเขามองเห็นเหรอ แล้วพี่แมนเขาเท้าเอวและพูดขึ้นมาว่า เมื่อกี้มาดีหรือมาร้าย ไหนๆก็เผลอทักไปแล้วคงจะมาอีกเรื่อยๆ น้องกุมารบอกมาดี แต่มาดูคนแปลกหน้าแปลกตาเฉยๆ

พี่แมนเกาหัวแกร่กๆ แล้วถามว่า เขารู้ได้ไงว่าจะคุยกับพวกพี่ได้เนี่ย น้องกุมารบอกอืมม ก็คงตั้งแต่ย่าให้พี่สาวสวมนั่นไว้แล้วล่ะมั้ง พี่แมนก็เห้ออื้มๆ แค่ไม่ได้มาร้ายก็พอแล้วล่ะยังไงซะมาขออาศัยหลับนอนก็ต้องเจอบ้างแหละ เรารีบกอดแขนพี่แมนเลยแล้วบอกว่า ไอ้พี่แมนบ้า จะชิลเกินไปป่ะ มันไม่ใช่เรื่องปกติเลยนะ

พี่แมนบอกก็ปกตินั่นแหละ มาต่างบ้านต่างถิ่น อีกอย่างแกจะตกใจอะไร ก็ยืนอยู่ทนโท่นี่ไง เราก็หันไปมองน้องกุมารที่ยืนยิ้มแฉ่ง ฮือออ ลืมไปเลยว่านี่อ่ะผีเด็ก ฮืออออ อะไรเนี่ยยยย น้องกุมารบอกว่าพี่สาวอย่างอแงดิ่ เอ๊าดูผีเด็กมันว่าเรา โห้ย ! แปปนึงอีเจมส์ก็เดินออกมา ถามว่าคุยไรกันพี่แมน

พี่แมนก็ถอนหายใจแล้วบอกว่า เมื่อกี้คุยกับผีบ้านผีเรือนมั้ง ลืมตัวไม่ดูให้ดี อีเจมส์บอกเอ๊าพี่ก็อีกคนเหรอพี่ พี่แมนก็พยักหน้าแล้วบอกเห้อออ แล้วหันมามองเราแล้วบอกว่า ดีนะที่แม่ทิพย์เขาเตือนมา เรากับอีเจมส์พูดพร้อมกัน เตือนอะไรพี่แมน แล้วพี่แมนก็ขยับตรงเอวให้ มันคือตะกรุด

แล้วอยู่ดีๆน้องกุมารก็ร้องเหวอเลย แล้วถอยกรูดแล้วบอกว่า ตะกรุดดอกนั้นของพี่ตะวันนี่นา ทำไมพี่ชายเอามาใส่ได้ล่ะ น้องกุมารถอยไปอย่างไวเลย แล้วพี่แมนก็บอกว่าถึงว่าซิ่ไม่เห็นจะมีผลทำให้แสบๆร้อนเลยก็ว่าอยู่ ของไอ้โทนเหรอตะกรุดดอกนี้ น้องบอกอื้อใช่จริงๆเป็นของพี่ตะวันแต่พ่อ - พ่อทศ – เก็บไว้ก่อนยังไม่ถึงเวลาที่จะใช้ พี่แมนถามทำไมล่ะ

น้องตอบมาว่า หนูไม่รู้หรอกเรื่องที่พ่อเขาคิดน่ะไม่มีใครรู้ทันหรอก อาจจะยังไม่ถึงเวลา หรือ บารมียังไม่พอมั้ง เราได้ฟังก็มองพี่แมนเหวอเลยตอนนั้น

แล้วน้องก็บอกว่างั้นหนูไปอยู่ในที่ของหนูดีกว่า เห็นตะกรุดแล้วเสียวสันหลัง เราก็ถามทำไมล่ะเป็นอะไร ก็ไม่ได้ปวดแสบปวดร้อนอะไรนี่นา น้องบอกว่าโหพี่สาว หนูเคยโดนพี่ตะวันอ่ะเตะหลังแทบขาดเพราะใส่ตะกรุดนั้นนั่นแหละ ไม่เอาแล้ว แล้วน้องก็บอกอีกว่าพี่สาว พี่สาวอ่ะทำตัวเรียบร้อยๆหน่อยดิ่ ผู้หลักผู้ใหญ่เยอะนะเนี่ย โอ้โห !!!!! โดนผีเด็กสั่งสอนเฉยเลย แล้วน้องก็หายไปเลย ค่อยๆเลือนหายไป

เง้อ นี่คือการไปของวิญญาณเหรอเนี่ย ง้ะ !!!!! แล้วเอาไงต่อ เราก็ถามว่าพี่แมนแล้วไหงได้ตะกรุดมาแบบนี้ล่ะ พี่แมนก็บอกว่าจริงๆหลวงพ่อท่านทักเอาไว้ว่าอยากให้พี่ช่วยดูแกหน่อย เพราะดูแล้วแกน่าจะเผลอทำอะไรไม่เข้าท่า พี่ก็เลยไปปรึกษาพ่อทศ เขาก็เลยให้ยืมมา

ง้ะ !!! พ่อทศให้มาเหรอ ฮืออ อะไรกันเนี่ย แล้วอยู่ดีๆอีเจมน์ก็บอก เห้ออออ สบายใจที่ไม่เห็นอะไรเลย เตรียมที่นอนดีกว่าาา โหยหมั่นใส้โคตรๆเลย พี่แมนเจาเท้าเอว แล้วมองเรา แล้วบอกไอ้หมิวเอ๊ยยมนี่พี่คิดถูกคิดผิดเนี่ย ที่ยอมให้แกมาด้วย

เราบอกอ้าว ๆ ๆ ก็ย่าหอมบอกให้มาอ่ะ น้องก็ต้องมาอ่ะดิ่น้องก็ต้องมาอ่ะดิ่ พี่แมนบอกดีนะที่หลวงพ่อเขาคาดการณ์เอาไว้ล่วงหน้า เราก็งืมม ไม่รู้จะเถียงอะไร แล้วระหว่างนั้น เสียงลุงทั้งก็พูดขึ้นมาว่า เจมส์จะนอนบ้านนี่เหรอ ไม่นอนเรือนใหญ่ล่ะ อีเจมส์ตอบนอนนี่แหละครับลุงทั่ง

ตอนนั้นลุงทั่งก็บอกแม่เอ้ย เอาพวกที่นอนหมอนมุ้งมาให้หน่อย แปปนึง ผู้หญิงคนนึงก็เดินมา ก็เมียลุงทั่งอ่ะแหละ มากับลูกสาว  มาช่วยกันเอาผ้าห่ม ฟูกปูนอน มุ้ง ออกจากที่เก็บ.. ฟูกนอนเป็นแบบพับสามตอนอ่ะทุกคน แบบเนี้ย

อือ เราก็ไม่มีปัญหาหรอกแต่แบบว่า อื่อ... เราจะนอนได้เหรอ สีดูซีดๆ แต่พี่แมนบอกหลังรถมีท็อปเปอร์อยู่ เดี๋ยวเอามาปูซ้อนอีกชั้น เย้ พี่แมนรอบคอบดีจังเลย ส่วนมุ้ง อื่อออ ฟิลหนังผีขัดๆอ่ะ มุ้งสีขาวรายตารางแบบในละครเลยแต่ดูขาวสะอาดนะ ถึงมีย่นๆบ้างก็เถอะ

ภรรยาลุงทั่งกับลูกสาว ก็มาช่วยเก็บกวาดห้อง และ ปิดท้ายด้วยการ วางฟูกปูที่นอนเรียงตามทิศตามมุม สรุปคือ เราอ่ะจะนอนห้องนี้กับพี่แทน ส่วนอีเจมส์บอกว่า ถ้าเป็นบ้านนี้นอนมุมไหนก็ได้ สบายๆ เราก็อื่ออออ ค่อยว่ากัน

แล้วพี่แมนกับอีเจมส์ก็ขนเสื้อผ้าที่จำเป็น ขนท็อปเปอร์นุ่มๆขึ้นมาปูๆๆๆ แต่เอาตรงๆพอมองวิวผ่านหน้าต่าง แล้วดีมากๆเลย มองยังไงก็ไม่ใช่บ้านคนฐานะปกติอ่ะ ถ้าถึงขั้นมาคอกม้าหลังบ้าน มันไม่ใช่แล้วป่ะ ถึงจะบอกว่าครอบครัวเคยเป็นนายฮ้อยมาก่อน  ตอนนั้นอีเจมส์บอกพี่แมน หมิว มานั่งตรงนี้กัน เรากับพี่แมนก็เดินไปตามเสียงอ่ะแหละ

ก็เป็นอีเจมส์ยืนอยู่ตรงระเบียงหลังบ้านคือพูดไงดีเหมือนเป็นส่วนยื่นขยายออกมา เป็นพื้นไม้อ่ะแหละ แล้วโหวิวดีมากๆ แล้วคือที่นั่งวิวแบบนี้หาไม่ได้เลยนะทุกคน คืออันจริงๆก็หาได้แหละ แต่แค่ช่วงนั้นเรายังไม่เคยไปเจอ แต่ว่า ณ ตอนนั้นวิวแบบนี้ค่อนข้างหายากเลยนะ

คือพูดยังไงดีเหมือนตรงนี้ต่อเติมเอาไว้เพื่อนั่งเล่นเพลินๆอ่ะ แล้วใช้ไม้ตีประกอบเป็นเหมือนเก้าอี้ให้นั่งแล้วมองไปข้างนอก เรากับพี่แมนก็ไปนั่ง อีเจมส์บอกตรงนี้แข็งแรงมากหมิวนั่งสบายๆเลย เราก็อื่อเชื่อก็เชื่อแล้วก็ไปนั่งตรงนั้นมองไปที่ทุ่งกว้างๆ ที่มีภูเขาอยู่ด้านหลัง ลมก็พัดมาเย็นๆ เราเท้าคางคุยกับพี่แมนนะว่า ต้องมีฐานะขนาดไหนอ่ะพี่แมนถึงมีคอกม้าหลังบ้านแบบนี้อ่ะ ถึงจะบอกว่ารุ่นก่อนๆเคยเป็นนายฮ้อยก็เถอะ

พี่แมนก็นั่งท่าเดียวกับเรานี่แหละ แล้วบอกเออว่ะ... แล้วเขาก็หันไปมองอีเจมส์แล้วบอกว่ายังไงวะเจมส์ อีเจมส์ที่กำลังนั่งชิวๆก็บอกว่า ก็มีฐานะแหละพี่แมน เอาง่ายๆเลยนะ พ่อทศตอนที่เขายังเป็นหัวหน้าใหญ่ของพวกเสี่ยๆอ่ะเขาก็มีเงินไม่น้อยนะ แต่ว่าพอเลิกอ่ะเขาก็เอามาแค่เงินที่เก็บไว้ส่วนตัว ถึงมันจะไม่ใช่เงินขาวสะอาด 100 % แต่มันก็เป็นเงินที่เขาหามา เราก็มองหน้าอีเจมส์

ซึ่งอีเจมส์บอกว่าก็ไม่ได้ขาว 100 % ก็รู้นี่หมิวว่าเป็นเจ้าพ่ออ่ะเงินยังไงก็ไม่ได้สะอาด 100 % หรอก แต่พ่อทศเขาก็ถือคติของเขานั่นแหละ นั่นคงเป็นเหตุผลด้วยมั่งที่เขาคิดจะถอนตัวเพราะเขารู้ว่าผู้นำที่ทำอะไรครึ่งๆกลางๆน่ะ มันพาองค์กรไปไม่รอด อีเจมส์พูดแล้วบิดขี้เกียจแล้วบอกว่า ขนาดครึ่งๆกลางๆนะน่ะ ดูเสี่ยๆแต่ละคนดิ่

พี่แมนเท้าคางแล้วบอกเออว่ะ แต่ละคนอันตรายโคตรๆทั้งนั้น โดยเฉพาะเสี่ยเจ้าของขุนแผนนั่นน่ะ อีเจมส์บอกโอ้ย พี่แมนถ้าเสี่ยคนนั้นน่ะยังแค่ระดับกลางๆพี่ ถ้าเจออา5 กับอา6 ของไอ้โทนพี่จะหนาว อา5น่ะไม่เท่าไร เพราะว่าเขาต้องออกงานสังคมบ้าง แต่อา6 ของไอ้โทนนี่อย่าได้เจอหน้าเชียว พี่แมนถามทำไมวะ

อีเจมส์บอกโอ้ยย นั่นน่ะมือขวาพ่อทศเลยนะ เทิดทูลพ่อทศยิ่งกว่าพ่อแม่ตัวเองอีก ตอนแรกๆที่พ่อทศถอนตัวไปก็โกรธจนตัดขาดทุกอย่างเลย แล้วก็ไปได้ดิบได้ดีด้านนั้นแหละ ใครพูดอะไรก็ไม่เคยฟังอะไร มีแต่พ่อทศแหละที่พูดให้เบาๆ และเพลาๆลงได้หน่อยนึง พ่อเจมส์ยังบอกเลยว่า พ่อทศเองก็มีบางเรื่องที่ไม่อยากเข้าไปยุ่งเลยพี่เกี่ยวกับเสี่ยคนนั้นน่ะ

เพราะตอนที่อยู่ด้วยกันพ่อทศยังพอทำให้เชื่อฟังได้บ้าง แต่พอพ่อทศเขาลงจากตำแหน่งมา ก็เหมือนปล่อยเสือเข้าป่าอ่ะพี่แมน คราวนี้สัญชาตญาณก็กลับคืนมาดิ่ หูย ช่วง 10 ปีแรกที่พ่อทศล้างมือออกมานะ อา6 ของไอ้โทนนี่อื้อหือ... อีเจมส์ก็เล่ามา ซึ่งแต่ละอย่างเล่าให้ฟังไม่ได้จริงๆแหละ จนวันนึงพ่อทศเขาก็ทนไม่ไหวต้องไปหาถึงบ้านเลย

เรากับพี่แมนถามว่าแล้วเป็นไงต่อ คือถามพร้อมกันเลย อีเจมส์บอกพ่อผมเล่าให้ฟังว่าโดนพ่อทศ ตบซะยับเลยอ่ะดิ่พี่ แล้วที่พ่อผมเล่าให้ฟัง คือผมก็ไม่รู้ว่าจริงมั้ยอ่ะนะ แต่ว่าคนที่ยกปืนใส่พ่อทศอ่ะ ยิงไม่ออก ปืนขัดลำกล้องบ้าง สารพัดอ่ะพี่  เรากับพี่แมนก็มองหน้าเลย อีเจมส์ก็ยกมือแบบห้ามๆ หยุดๆแล้วบอกว่า ผมบอกแล้วนะว่าผมฟังพ่อมาอีกที

พี่แมนเลยถามขึ้นว่าแล้วเจมส์คิดว่าไงล่ะ ถ้าเอาแค่ความคิดเจมส์ อีเจมส์บอกผมเชื่อนะว่า มหาอุตม์แน่ๆ พี่แมนบอกอ้อเหรอ อื้มเรื่องบางเรื่องมันก็เกินที่เราจะจินตนาการล่ะน่ะ ลมเย็นๆพัดมาสบายดีจังเลยอ่ะ ตรงข้างหน้าก็มีคนขี่ม้าอยู่อ่ะแหละ ฟิ้วๆๆ ลมพัดสบายจัง แปปนึงภรรยาลุงทั่งก็บอกว่าเจมส์เอาน้ำไปหน่อยลูก

อีเจมส์ก็ตอบคร๊าบบบบ แล้วก็ไปรับน้ำมาแจกจ่ายพวกเรา ง่ะ ! น้ำอะไรเนี่ยแปลกๆอ่ะ พี่แมนบอก... น้ำมะตูมเหรอเนี่ย อร่อยว่ะ เราแบบไม่กล้ากินอ่ะ พี่แมนจิบๆแล้วบอกว่า แล้วทำไงพวกเสี่ยๆเขาถึงกลับมารวมตัวกันได้ล่ะเจมส์ อีเจมส์จิบๆน้ำแล้วบอกว่า ผมก็ไม่รู้มากเท่าไรหรอกพี่แมน ที่ผมรู้ๆมาบางส่วนก็เพราะพ่อต้องเล่าให้ฟังว่า ทำไมผมต้องคอยจับตาดูไอ้โทนไว้

แต่ผมคิดนะว่า ระหว่างตอนนี้อยู่ด้วยกันน่ะ พ่อทศเขาคงทำอะไรที่ยิ่งใหญ่แบบโคตรๆอ่ะพี่ พี่คิดดูดิ่ล้างมือนะ พวกลูกน้องบางคนก็ไม่พอใจ แต่ว่าไล่เก็บโจทก์หมดเลยอ่ะ แถมยังไม่แว้งมากัดพ่อทศอีกอ่ะ พี่แมนก็พูดว่าบุญคุณมันค้ำคอสิ่นะ นักเลงสมัยก่อนถือเรื่องพวกนี้ด้วย แต่อีเจมส์บอกว่า ผมไม่คิดว่าจะเป็นแค่เรื่องบุญคุณอ่ะดิ่พี่ เพราะว่าก่อนที่พ่อทศจะวางมือ เขาก็จัดการ กรุยพวกเส้นทางเติบโตให้พวกลูกน้องเก่าของเขาหมดเลย

เสี่ยเจ้าของตลาดกับพี่ชาย  เสี่ยเจ้าของขุนแผน เสี่ยคนที่4 เสี่ยคนที่5 และที่6 อีกนี่ยังไม่รวมพวกตัวเล็กๆน้อยๆ พวกลูกกระจ๊อกที่ติดสอยหอยตามเสี่ยๆแต่ละคนไปอีกนะพี่ พวกนั้นพ่อผมบอกว่ากลัวพ่อทศกันจนหัวหดหมด พี่แมนแหงนหน้ามองท้องฟ้าแล้วบอกว่า อ่าส์ คนสนิทของเสี่ยเจ้าของตลาดก็เคยบอกด้วยสิ่ว่า ครั้งนึงพ่อทศเคยกระทืบพวกที่แข็งข้อและลามปามพวกลูกน้องเขาน่ะ

อีเจมส์บอกอาจจะใช่พี่เพราะว่าพ่อผมก็พูดบ่อยๆว่า พ่อทศเขาเข้มมากเรื่องกฎขององค์กรเขาอ่ะ ยิ่งเป็นองค์กรสีเทาด้วย หย่อนยานไม่ได้หรอกคับ พี่แมนบอกอื้มนั้นสิ่นะ แล้วแปปนึงเสียงไอ้ลิงบ้าก็ลอยมา พี่แมนพี่เจมส์หลับยัง อีเจมส์บอกเอ้อยังอยู่ระเบียง แปปนึงไอ้ลิงบ้าก็เดินมา

ฮึ่ยย ยังหงุดหงิดไม่หายเลยไอ้ลิงบ้าเนี่ย ไอ้ลิงบ้าก็มองหน้าเราแล้วหันไปบอกพี่เจมส์ว่า ตอนเย็นจะกินอะไรพี่เขียนมาเลยนะ เพราะว่าจะได้ทำแยกไว้ให้ อีเจมส์บอกเอ้อได้ แล้วแปปนึงพี่แมนก็บอกเฮ้ยกินไรยัง ไอ้ลิงบ้าบอกว่าเดี๋ยวหากินเอาพี่ เราก็เลยบอกว่าเดี๋ยวก็ปวดท้อง ไอ้ลิงมองหน้าแล้วทำหน้าเหวอๆ แล้วบอกว่าแม่เจ้านี่พี่หมิวจริงเหรอครับ

เราบอกโอ้โหไอ้ลิงบ้าให้มันน้อยๆหน่อยเหอะ พี่แมนก็หัวเราะเลยแล้วบอกเอ้อไอ้หมิวไปเอาขนมมาดิ่ บอกจะเอามาให้ไม่ใช่เหรอ เราบอกไรใครจะเอาไรมาให้ ไม่มีอ่ะ พี่แมนบอกไปเอามาให้ไอ้โทนมันกินรองท้องหน่อยไป เราก็เลยลุกไปหยิบขนมที่ติดมือมาให้เมื่อกี้

ก็ตั้งใจเอามาให้แหละ แต่เพราะกวนประสาทเลยไม่ค่อยอยากจะให้ละเนี่ย ขนมเมอแรงอร่อยๆเลยเนี่ย

เจ้าประจำของเราเลยนะ อร่อยมาก หอมมาก แต่ว่าที่ซื้อมา มันเป็นแบบดั้งเดิมอ่ะไม่ได้ใส่พวกอัลมอนด์อะไรมาเลย แต่ยังไงก็อร่อยเราก็หยิบและเดินมา มาถึงก็เห็น 3 คนนั้นคุยกันนั่นแหละ เราก็หยิบมาวางไว้ พี่แมนบอกแกะๆๆ อ่ะอีเจมส์ก็แกะ ไอ้ลิงก็หยิบกินเลยนะ แล้วก็ถามขนมผิงเหรอพี่หมิว

โอ๊ยยยยยย เราบอกขนมผิงอะไร เนี่ยขนมเมอแรงไม่รู้จักหรือไงเนี่ย ไอ้ลิงบอกจะไปรู้เหรอ เนี่ยๆกรอบๆร่วนๆเนี่ยขนมผิงเลยเนี่ย เราก็บอกว่าไม่ใช่ละนี่อ่ะขนมเมอแรง ไอ้ลิงบอกเมอแรงก็เมอแรง เราก็บอกว่าไอ้ลิงเอ๊ยขนมมันมีมาเป็นร้อยปีละไม่รู้เรื่องเลยนะ ไอ้ลิงถามอะไรนะพี่หมิวกี่ปีนะ เราบอกมีมาร้อยกว่าปีแล้วไอ้ลิงบ้า แล้วอยู่ดีๆไอ้ลิงบ้าก็บอก.. อ่อ 100 กว่าปี พอดีผมเกิดไม่ทัน.....  แล้วไอ้ลิงบ้าก็เดินไปเลย........

โอ้โห !!!!! ขึ้นเลยแบบนี้ขึ้นเลย มาอยู่ที่นี่อัพเลเวลความกวนประสาทไปอีกแล้ว จังหวะนั้นเหลือจะทนเลย ขอหยุมหัวหน่อยหมั่นเขี้ยววววววว แต่พี่แมนก็ล็อคแขนเราไว้แล้วบอก เย็นไว้โยม เย็นไว้ ฟู่วๆ ฟู้วว เย็นไว้ เราบอกโอ้โห เย็นไม่ไหวแล้วพี่แมนดูไอ้ลิงมันกวนประสาทหมิวดี้ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

pamaaeng

เรื่องกวนๆ ละก็ ไม่มีใครเกิน  ::Glad::

montoya2109

win69

pddy2545

อยากรู้เลยว่าโทนมากลัวพี่หมิวจนหัวหดเอาตอนไหน เพราะตอนแรกๆก็แสบขนาดนี้ ไม่รู้ว่าพี่หมิวเอาอยู่ได้ยังไง 🤔

chapter11

ยังคงกวนบาทาเหมือนเดิม น้องลิงของเจ๊หมิว

Roam/Z/l3

เรื่องกวนขอให้บอก แต่ว่านี่เจ้าบ้านน่ะสิ555

yuta279

น้องลิงก็คือน้องลิงที่ไม่ว่าจะพูดอะไรก็จะกลายเป็นกวนประสาทเจ๊หมิวตลอดๆ

n_neng

ถึงว่าน้องกุมารกวนเหมือนพี่ตะวัน สอนกันมาดีพี่หมิวปวดหัวป่ะ

wjoe44

Blackhawkz

เจอกันปุ๊บกวนกันปั๊บเลยวุ้ยคู่นี้

tann sathien

sunnies

มาหยุมหัวลูกพี่ตะวันเดี๋ยวก็นอนไม่เป็นสุขหรอกเจ้หมิว

zamzam

Kenobi.,

เจ๊หมิวจะโดนรับน้องไหมหว่า .