ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่27

เริ่มโดย A Space, กรกฎาคม 21, 2024, 04:37:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

ฝากติดตามทางช่องทางด้านล่างหน่อยครับ
อัพเดตตอนใหม่ได้ก่อนใคร^^

ReadAwrite :

Tunwalai :

Fictionlog :

มีซ่อนข้อความนะครับ
อย่าลืม comment แล้วกลับมาอ่านเพิ่มนะครับ

ผมอึ้งกับสิ่งที่คุณหมอกิ๊ฟพูด : ห๊ะ...คุณหมอว่าไงนะครับ

ขนาดก่อนหน้านี้ผมจินตนาการเรื่องคุณหมอคนสวยไปไกล แต่เจอแบบนี้มันเกินกว่าที่ผมจินตนาการไว้เยอะเลย ผมก็เพิ่งเคยมีประสบการณ์แบบหนึ่งชายสองหญิงมา แต่ที่คุณหมอพูดหมายความว่าเธอกำลังชวนผมให้มีสัมพันธ์แบบสองชายหนึ่งหญิงกับเธอใช่ไหมเนี่ย

หมอกิ๊ฟหน้าแดงกว่าเดิม : อย่าให้กิ๊ฟพูดซ้ำบ่อยๆเลยนะคะ กิ๊ฟอาย ก็อย่างที่คุณทรีได้ยินนั่นแหละค่ะ มาช่วยเติมเต็มจินตนาการให้กิ๊ฟหน่อยนะคะ เพราะหลังจากคืนนั้น เรื่องเซ็กส์แบบสามคนมันวนเวียนรบกวนจิตใจกิ๊ฟมากๆเลย

ผมก็ยังรู้สึกอึ้งๆกับคำพูดคุณหมออยู่ : แล้วทำไมคุณหมอถึงเลือกผมล่ะครับ

หมอกิ๊ฟหลบสายตาอีกครั้ง : ก็...คุณทรีทำให้กิ๊ฟเกิดความสงสัย ก็ต้องเป็นคุณทรีนี่แหละค่ะที่ช่วยให้หายสงสัย

ผมยิ้มเจ้าเล่ห์ : เกิดความสงสัยหรือเกิดอย่างอื่นกันแน่ครับ

หมอกิ๊ฟหน้าแดงก่ำ : กะกะเกิดความสงสัยค่ะ แต่อาจจะมีความเงี่ยนป่นหน่อยๆ

พูดจบคุณหมอก็มุดหน้าไปที่เบาะรถด้วยความอาย เอาจริงๆได้ยินแบบนี้แหนมน้อยของผมก็ตื่นสิครับ ผมไม่รอช้าแล้วเรื่องจะไปร่วมวงสามคนเอาไว้ก่อน ตอนนี้ขอผมนัวร์แบบสองคนก่อนแล้วกัน ผมดันตัวเองขึ้นพร้อมขยับเข้าไปหาคุณหมอกิ๊ฟที่กำลังอายเอาหน้าซุกเบาะรถอยู่

ผมถือจังหวะนี้เข้าสวมกอดและเริ่มซุกไซ้เข้าไปที่ซอกคอของคุณหมอคนสวย แต่เธอดูเหมือนจะตกใจมากกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น เธอผลักผมออกอย่างแรงจนผมก็ตกใจเหมือนกัน ผมคิด 'อ้าว...เหมือนจะอ่อยตรูแต่พอตรูเข้าหาทำไมเป็นงี้วะ'

หมอกิ๊ฟเหมือนคิดได้ว่าอาจจะผลักผมแรงไป : ขอโทษค่ะคุณทรี แต่คุณทรีใจเย็นๆก่อนนะคะ เรายังคุยรายละเอียดกันไม่จบเลย

เป็นผมที่อายบ้างทีนี้ : ขะขะขอโทษครับ เผลอตัวไปหน่อย

หมอกิ๊ฟกลับมาเข้าประเด็นอีกครั้ง : ขอสรุปอีกครั้งนะคะ คุณทรีตัดสินใจจะช่วยกิ๊ฟไหมคะ

ผมครุ่นคิดก่อนจะถามออกไปอีกครั้ง : ขอถามย้ำอีกทีครับ ทำไมคุณหมอถึงเลือกผมครับ อย่างคุณหมอผมว่าสามารถหาคนหล่อๆล่ำๆได้สบายเลย

ตามจริงผมก็ถามเล่นตัวไปอย่างงั้นแหละ โอกาสได้มีอะไรกับคุณหมอคนสวยมาขนาดนี้ยังไงผมก็พร้อมรับทุกข้อเสนออยู่แล๊วววว 😋

หมอกิ๊ฟก้มหน้าไม่มองผมตรงๆ : ก็อย่างที่กิ๊ฟบอกไปนั่นแหละค่ะ แต่...กิ๊ฟก็คิดว่าคุณทรีน่าจะเก็บความลับเรื่องที่จะเกิดขึ้นได้ เพราะกิ๊ฟสังเกตจากที่เพื่อนคุณทรียังไม่รู้เรื่องที่คุณทรีกิ๊กกับกลุ่มสาวๆ แสดงว่าคุณทรีไม่เอาเรื่องแบบนี้ไปเล่าอวดคนอื่น

ผมคิดตามที่หมอกิ๊ฟพูด พร้อมกับยิ้มขึ้นมาแล้วก็ถามออกไป : แค่นั้นจริงๆหรอครับ

หมอกิ๊ฟหน้าแดงเงยหน้าขึ้นมาสบตากับผมแว๊บนึง ก่อนหลบตาผมอีกครั้ง : เอ่อ...จริงๆแล้วก็เพราะว่าคืนนั้นที่กิ๊ฟแอบฟังอยู่ในห้องน้ำ กิ๊ฟเลยคิดว่าคุณทรีนี่แหละที่จะไม่ทำให้กิ๊ฟผิดหวัง จากความอึดที่คุณทรีร่วมรักกับสาวทั้งสองคนในคืนนั้น

พูดจบหมอกิ๊ฟก็แอบชำเลืองมองขึ้นมาหาผม ผมก็ยิ้มตอบเขินๆ ได้ยินแบบนี้ผมก็แอบภูมิใจอยู่เหมือนกัน เราก็มีดีเหมือนกันโว้ยยย

ผมจับมือคุณหมอขึ้นมา : โอเค ผมจะช่วยคุณหมอเองครับ

ว่าไปนั้น ช่วยอะไรเล่าเรามีแต่ได้กับได้ทั้งนั้น ทั้งได้เปิดประสบการณ์ใหม่ ทั้งได้เย็ดคุณหมอสุดสวย ใครปฏิเสธก็โง่แล้วผมคิด

ผมยิ้มเจ้าเล่ห์ : แต่ตอนนี้ผมขอมัดจำแบบ ตัวต่อตัวก่อนได้เลยไหมครับ

ปากว่าแล้ว มือต้องถึงตาม ผมเอื้อมมือไปจับนมของหมอกิ๊ฟทันที และก่อนที่เธอจะพูดอะไร ผมก็ยื่นปากเข้าไปประกบปากจูบกับเธอทันที แล้วก็ดูเหมือนคุณหมอคนสวยจะเป็นสาวที่จุดติดง่ายสุดๆ  เพราะจากตอนแรกที่ดูเหมือนจะขัดขืน กลับกลายเป็นว่าเธอจูบตอบผมมาอย่างง่ายดาย

ถึงตอนนี้มือทั้งสองของผมก็ไม่หยุดอยู่แค่การสัมผัสลูบคลำแล้ว มือซ้ายเริ่มบีบขยำที่เต้านมคุณหมอคนสวยแม้จะเป็นภายนอกชุดก็ตาม แต่ๆๆๆๆมือขวาของผมได้ถูกเลื่อนลงไปที่หว่างขาของคุณหมอแล้ว และก็ดูชุดเดรสของเธอจะเป็นใจให้ผม เพราะตอนนี้มันได้ร่นขึ้นมาเสมอกางเกงในตัวจิ๋วของคุณหมอซะแล้ว

แม้ผมจะไม่มีจังหวะได้ก้มลงไปมองเพราะกำลังจูบอย่างเร่าร้อนกับคุณหมอคนสวยอยู่ แต่มือขวาตัวแทนหมู่บ้านของผมก็กำลังลูบไล้พร้อมกับค่อยๆคลึงเบาๆอยู่ตรงเป้าของกางเกงในลายลูกไม้ที่คุณหมอคนสวยใส่มาอยู่

จากความรู้สึกที่ผมสัมผัสตอนนี้ คนหมอคนสวยเหมือนจะมีเนินโหนกที่อลังการไม่เบา แต่จริงๆผมก็รู้สึกได้ตั้งแต่ตอนส่อง IG คุณหมออยู่แล้ว แต่ที่รู้สึกได้เพิ่มมาคือเหมือนกับว่าเนินโหนกของคุณหมอจะเกลี้ยงเกลา ไร้ขนมากวนใจสักเส้น จนผมอยากจะผละจากจูบที่เร่าร้อนลงไปมองดูให้ชัดๆสักที

ผมไม่อยากจะรีบร้อนจึงไม่ได้รุกเร้ารีบสัมผัสเนื้อภายใต้ร่มผ้าของคุณหมอคนสวย เพราะเพียงแค่ผมลูบคลึงผ่านเนื้อผ้าของกางเกงในเธอ ก็สัมผัสได้กับความฉ่ำแฉะของเธออย่างรวดเร็ว ตอนนี้หมอกิ๊ฟจูบผมอย่างร้อนแรงพร้อมกับลมหายใจที่ถี่รัวและเสียงครางในลำคอ

แต่แล้วคุณหมอกิ๊ฟคนสวยก็เป็นคนผละออกจากการจูบที่แสนเร่าร้อนของเรา

หมอกิ๊ฟหายใจถี่ : กิ๊ฟจะไม่ไหวแล้ว อย่าหยุดนะคะ ซี๊ดดดด~ กิ๊ฟจะถึงแล้วค่าาาาา เร่งอีกค่ะ เร่งอีก เร่งอีก แบบนั้นแหละ บีบนมกิ๊ฟแรงๆเลยก็ได้ ซี๊ดดดด~

ผมเร่งคลึงตึงเสียวของคุณหมอผ่านกางเกงในอย่างไม่หยุด อีกมือก็บีบคลึงเต้าซ้ายเต้าขวาที่เด้งสู้มือผมดีเหลือเกิน ส่วนแหนมน้อยของผมก็พองตัวร้องประท้วงอยากออกมาจากกางเกงเต็มที่ แต่ผมจะต่อให้คุณหมอกิ๊ฟนำไปก่อนหนึ่งน้ำ

หมอกิ๊ฟเริ่มครางเสียงดัง จนผมกังวลว่ารถมันจะเก็บเสียงได้ขนาดไหนเนี่ย กลัวว่าถ้ามีคนเดินผ่านมาจะโดนแจ้งความจับไหมเนี่ย แต่อย่างน้อยก็เบาใจได้อย่างนึงเพราะฟิล์มรถคันนี้ค่อนข้างมืดอยู่

หมอกิ๊ฟครวญคราง : ซี๊ดดดด~ ม่ายหวายยยยยแล๊ววววว กิ๊ฟเสร็จแล้วค่าาาาาา

คุณหมอกิ๊ฟคนสวยตอนนี้ตัวกระตุกงึกๆ น้ำเริ่มเจิ่งนองออกมาเต็มเบาะ ไม่ต้องพูดถึงกางเกงในเพราะว่ามันแฉะไปหมดแล้ว ผมมองใบหน้าที่กำลังเคลิบเคลิ้มพร้อมหายใจถี่ของเธอ เอาล่ะเมื่อคุณหมอไปถึงสวรรค์แล้ว คราวนี้ก็ตาผมบ้าง

ผมรูดกางเกงของตัวเองออกอย่างรวดเร็ว โชว์แหนมน้อยที่มันเคยขดตัวประท้วงอยู่ในกางเกง สู่สายตาคุณหมอคนสวย

เหมือนคุณหมอจะรู้ว่ากำลังจะเกิดอะไรขึ้น เมื่อผมเอื้อมมือไปจับกับขอบกางเกงในของคุณหมอ และผมก็รู้ตัวว่าผมพลาดแล้วแหละที่ให้เธอสุขสมถึงฝั่งฝันไปก่อน เพราะเธอตีมือผมอย่างแรง

หมอกิ๊ฟแม้ยังหายใจหอบ : เดี๋ยว..หยุดก่อนค่ะคุณทรี

ผมถึงกับเหวอไปเลย เอายังไงต่อดีวะเนี่ย จะฝืนเดินหน้าต่อไม่สนใจที่เธอห้ามดีไหมเนี่ย แต่จังหวะนี้มันก็ต้องเดินหน้าต่อไปสิวะ

ผมไม่สนคำห้ามของหมอกิ๊ฟ ตัดสินใจดึงกระชากรูดกางเกงในตัวน้อยของหมอกิ๊ฟออกมา  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

sammyadong

น้องทรือยากแบบสุดๆแล้ว เอาช้างมาฉุดไม่อยู่แล้ว

16241624

lungpee

attawit2524

3pตามที่หมอต้องการ รอไปก่อนขอเทสเดี่ยวๆสักแมตช์ก่อน ::KO::

Mongmong99

ช่วยต้องช่วยให้ถึงที่สุด หมอกิ๊ฟจะได้สัมผัสกับความสุขสักที

jaja

kard