ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่31

เริ่มโดย A Space, สิงหาคม 11, 2024, 05:08:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

terapoong48

chon101

อ้างจาก: A Space เมื่อ สิงหาคม 11, 2024, 05:08:39 ก่อนเที่ยงฝากติดตามทางช่องทางด้านล่างหน่อยครับ
อัพเดตตอนใหม่ได้ก่อนใคร^^

ReadAwrite :

Tunwalai :

Fictionlog :

มีซ่อนข้อความนะครับ
อย่าลืม comment แล้วกลับมาอ่านเพิ่มนะครับ

คำว่า 'พร้อม' เป็นสัญญาณที่ผมกับหมอกิ๊ฟตกลงกันว่าให้ผมออกมาจากที่ซ่อนตัว เมื่อได้รับสัญญาณผมก็รีบคลานออกมาจากใต้เตียงทันที นั่นทำให้หมอกิ๊ฟดูจะตกใจนิดหน่อย ดีว่าพยาบาลเจนถูกกดด้วยxีของหมอกิ๊ฟอยู่เลยทำให้มองไม่เห็น

หมอกิ๊ฟ

หมอกิ๊ฟเธอคงไม่คิดว่าผมจะอยู่ใกล้ขนาดนี้ หลังจากคลานออกมาด้วยความหื่นกระหาย ตอนนี้ผมก็กำลังยืนสาวควeอยู่ที่ปลายเตียง ใกล้ๆกับหน้าหมอกิ๊ฟที่กำลังดูดเลียร่องxีพยาบาลเจนอยู่อย่างเมามัน

เอาล่ะคงถึงเวลาที่ผมรอคอยแล้วสินะ ตอนนี้เมื่อมีxีของพยาบาลคนสวยอยู่ต่อหน้า ณ จุดจุดนี้บอกเลยว่าต่อให้หลังจากเหตุการณ์นี้จบไปจะเกิดปัญหาอะไรขึ้นผมก็ไม่ยอมถอยแล้วล่ะ

ผมเดินย่างสามขุมเข้าไปประชิดที่ปลายเตียง หมอกิ๊ฟเห็นแบบนั้นก็หยุดเลียxีแล้วโน้มตัวไปด้านหลังและดันxีตัวเองกดจ่อไปกับปากของพยาบาลเจนเพื่อไม่ให้เธอเงยหน้าขึ้นมา พร้อมกับเป็นการล็อกแขนพยาบาลเจนไปในตัว ยิ่งไปกว่านั้นหมอกิ๊ฟยังใช้มือทั้งสองข้างจับขาของพยาบาลเจนอ้าเปิดทางเอาไว้ให้ผมอีกต่างหาก

พยาบาลเจน

ผมไม่รอช้าอีกแล้วจับควeจ่อไปที่ปากร่องxีของพยาบาลเจน

nar007

densha

bybee

tummada5819

หมอกิ๊ฟงานนี้จะโดนแบบที่ต้องการหรือนายทรีจะอดกันละ ::DookDig::

therasak

หมอกี๊ฟ ให้ความร่วมมือสุด ๆ กะว่าพยาบาลเจนไม่รอดแน่