ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมพร้อมสยิว ตอนที่ 1

เริ่มโดย Gto Phanuruj, สิงหาคม 11, 2024, 08:47:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gto Phanuruj

แพรว สาวสวยหุ่นดี ส่วนสัด 35-23-34 ผิวขาวเนียน หน้าตาอย่างกับดารา เป็นคนมีความรู้ความสามารถ ซึ่งอายุเพียง 24 ปี เธอก็สามารถเป็นผู้จัดการสาขาได้อย่างรวดเร็ว แต่ด้วยความที่เธอเป็นคนเก่งทำให้เป็นคนที่หยิ่งในศักดิ์ศรีและมั่นใจในตัวเองสูง ไม่สนใจว่าคนที่เธอคุยด้วยจะอายุมากกว่าเธอเพียงใจ ถ้าทำงาน ผิดพลาดก็จะด่าทันทีโดยไม่สนว่าใครจะได้ยิน ทำให้คนในที่ทำงานต่างไม่ชอบเธอ

วันหนึ่งขณะที่เธอทำงานอยู่นั้นก็มีเสียงข้อความทาง แมสเซนเจอร์ เข้ามาแพรวหยิบมือถือขึ้นมาดู ชื่อของผู้ส่งเป็นเครื่องหมายตกใจ สามอัน มันเป็นข้อความที่ไม่รู้จัก เธอจึงไม่เปิดอ่าน แต่ไม่นานข้อความนั้นก็ดังขึ้นมาเป็นระยะๆ จนทำให้เธอรู้สึกรำคาญเป็นอย่างมาก ในที่สุดเธอก็ทนไม่ไหวและเปิดข้อความนั้นดู

!!!"สวัสดีครับคุณแพรว"

แพรว"แกเป็นใคร..."

!!!"ผมคือมิสเตอร์ซีโร่"

แพรว"แกต้องการอะไร"

มิสเตอร์ซีโร่"ผมมีเกมส์มาเสนอ"

แพรว"ฉันไม่สนใจเกมส์ปัญญาอ่อนหรอก....ไม่มีอะไรแล้วแค่นี้นะ"

แพรวปิดแชทไปไม่สนใจเกมส์เพราะเธอคิดว่ามันเป็นเกมส์ไรสาระ แต่ยังมีข้อความสุดท้ายส่งมาให้แต่แพรวไม่สนใจในข้อความ หลังจากเลิกงานแพรวก็ขับรถกับคอนโดใจกลางเมือง ราคาหลายสิบล้าน ขณะที่เธอผ่านป้อมยามก็เห็น ยามลุงอ๊อดแก่กำลังช่วยตัวเองในป้อม เธอจึงบีบแตรใส่ ลุงอ๊อดที่อยู่ในป้อมยามได้ยินเสียงแตรก็สะดุ้ง หันไปเจอแพรวถึงกับตกใจรีบรูดซิบจนซิบหนีบหนังไข่จนเจ็บแต่มันก็ต้องรีบเข้ามาดู

ลุงอ๊อด"สวัสดีครับคุณแพรว...มีอะไรให้รับใช้ครับ"

แพรว"นี้เวลางานนะ...ไม่ใช่เวลามาทำอะไรลามกแบบนี้แถวนี้ที่ทำงานอีก...ถ้าครั้งหน้าหนูเห็นลุงทำแบบนี้อีก...หนูจะฟ้องนิตินะ"

ลุงอ๊อด"ครับ...ผมจะไม่ทำแบบนี้อีกแล้วครับ"

ไอ้อ๊อดหน้าซี้ดมองแพรวขับรถเข้าไปจอดในที่จอดรถส่วนตัว แต่ในใจมันแค้นยิ่งนักที่โดนรุ่นลูกต่อว่า มันคิดว่าต้องมีสักวันที่ทำให้เธอสยบแทบเท้าของมัน

เมื่อแพรวขึ้นไปยังห้องนอนซึ่งเป็นชั้น 22 จาก 25 ชั้น วิวห้องนอนเห็นทั่วทั้งเมืองสวยงามเป็นอย่างมาก แพรวอาบน้ำเปลี่ยนชุดนอนเป็นกางเกงขาสั้นเสื้อสายเดียวผ้าลื่นสีขาวบาง แล้วทิ้งตัวลงนอนเล่นมือถือ ดูรูปชายที่เธอแอบชอบมานานแต่ชายคนนั้นมีแฟนอยู่ แต่ถึงอย่างนั้นเธอก็ยังรัก ก็มีข้อความจากมิสเตอร์ซีโร่อีกครั้ง เธอเลยเปิดดู

มิสเตอร์ซีโร่"ว่าไงครับสนใจจะเล่นเกมไหมครับ"

แพรว"ก็บอกแล้วไงว่าไม่สนใจ"

มิสเตอร์ซีโร่"แต่ถ้าคุณเล่นเกมชนะ คุณจะได้สมหวังกับคนที่คุณแอบชอบ"

แพรวตกใจเป็นอย่างมากเมื่อเห็นข้อความที่ มิสเตอร์ซีโร่ส่งมา เธอแปลกใจว่าทำไมมันถึงรู้ว่าเธอต้องการอะไรเพราะเรื่องที่เธอแอบชอบชายคนนั้นเธอไม่เคยบอกใครมาก่อน

แพรว"แกรู้ได้อย่าไง..."

มิสเตอร์ซีโร่"คุณแพรวไม่ต้องรู้หรอกครับรู้แต่ว่าผมสามารถให้ในสิ่งที่คุณต้องการได้เพียงคุณชนะเกมส์นี้"

แพรว"แล้วฉันจะรู้ได้ไงว่าแกพูดจริง"

มิสเตอร์ซีโร่"งั้นถ้าคุณทำภาระกิจสำเร็จ 1 ภาระกิจ จะมีเงินโอนเข้า 1 แสนบาท ถ้าทำสำเร็จ 10 ภาระกิจ รับไปเลย 5 ล้านบาทและคุณจะได้อยู่กับคนที่คุณชอบ"

แพรวได้ยินก็ไม่อยากเชื่อว่าจะได้จริงตามที่มิสเตอร์ซีโร่บอก แต่เธอสงสัยว่าทำไมมันถึงรู้ว่าเธอมีคนแอบชอบอยู่ทั่งที่เธอไม่เคยบอกใคร เธอเลยตัดสินใจลองดูสักหน่อยก็ไม่เสียหายอะไร

แพรว"งั้นก็ต้องลองดูก่อนว่าแกจะทำได้จริงไหม"

มิสเตอร์ซีโร่"ก็ได้ครับ...ว่าแต่คุณแพรวอยากได้อะไรครับ"

แพรว"งั้นขอให้คุณปู่แข็งแรงขึ้น"

มิสเตอร์ซีโร่"งั้นถ้าคุณทำภาระกิจนี้สำเร็จ..คุณจะได้ตามคำขอ"

แพรว"แล้วจะให้ฉันทำอะไรละ

มิสเตอร์ซีโร่"เดียวคำถามจะส่งไปยังข้อความของคุณครับ...โปรดรอสักครู่"

เมื่อสิ้นสุดข้อความแพรวก็คิดว่าคงเป็นพวกป่วนชาวบ้านหรือไม่ก็พวกที่ไม่ชอบเธอเพราะในที่ทำงานมีคนที่ไม่ชอบเธอเยอะ เลยไม่แปลกใจที่มีคนอยากจะแกล้งเธอ ขณะที่กำลังคิดอยู่นั้นข้อความมือถือก็ดังขึ้นมา แพรวเปิดดู ชื่อผู้ส่ง เกมพร้อมสยิว แพรวเห็นก็ตกใจเล็กน้อย เมื่อเธอเปิดอ่านภาระกิจทดลอง

ภาระกิจ ทดลอง

"ให้คุณแต่งกายชุดนอนที่ใส่อยู่ไปขอโทษ รปภ ที่เธอต่อว่าไปเมื่อเย็นส่งยิ้มหวานๆให้ก่อนกลับห้อง"

เมื่อทิพย์อ่านเสร็จข้อความในแมสเซนเจอร์ก็ดังขึ้น

มิสเตอร์ซีโร่"เป็นไงบ้างครับ ไม่ยากเลยใช่ไหมละครับ"

แพรว"จะบ้าหราให้ฉันใส่ชุดโป๊ขนาดนี้ไปขอโทษ ไอ้รปภที่มันช่วยตัวเองในขณะทำงานเนี้ยนะ"

มิสเตอร์ซีโร่"แค่ขอโทษเองครับ...และชุดก็ถือว่าให้ดูนิดๆไม่ได้โป๊นิครับ"

แพรวสองจิตสองใจว่าจะตามที่ มิสเตอร์ซีโร่บอกดีไหม เพราะจะให้เธอไปขอโทษลุงอ๊อด รปภจอมหื่นคนนั้นทั้งที่เธอไม่ได้ผิดอะไรแถมชุดที่ไปก็เป็นชุดนอนที่ใส่อยู่ ซึ่งเป็นเสื้อสายเดียวผ้าลื่นสีขาวบาง กางเกงขาสั้นผ้าลื่นสีขาวบาง จนเห็นกางเกงในลูกสีดำ  ในระหว่างที่เธอคิดอยู่นั้น มือถือของเธอก็แจ้งเตือน เงินจำนวน ห้าหมื่นบาทเข้ามาในบัญชีของเธอ

มิสเตอร์ซีโร่"เงินจำนวน ห้าหมื่นนี้เพื่อสร้างความมั่นใจให้กับคุณแพรว แต่ถ้าไม่ตกลงเงินที่เข้าบัญชีจะถูกดึงคืน"

แพรวอี่งกับยอดเงินที่โอนเข้ามาอย่างง่ายดาย เธอเลยคิดว่ามิสเตอร์ซีโร่ต้องเป็นคนมีเงิน เพราะรู้เกี่ยวกับเธอเยอะ ไม่น่าจะเป็นพนักงานในบริษัท แพรวมองเวลาตอนนี้ 22.00 น. คนในคอนโดน่าจะน้อยเหมาะกับการที่จะทำภาระกิจนี้ เธอจึงตัดสินใจเดินลงไปที่ป้อมยาม ขณะที่เธอไปถึงไอ้อ๊อดก็ตกใจ คิดว่าแพรวจะลงมาต่อว่าอีก

แพรว"เมื่อกี้หนูขอโทษนะคะ...ที่พูดรุนแรงกับลุงอ๊อดไป"

ลุงอ๊อด"อ่อ..ไม่เป็นไรครับ"

ลุงอ๊อดถึงกับอึงไม่คิดว่าจะได้รับคำขอโทษจากสาวที่เย่อหยิ่งและมีความมั่นใจในตัวเองสูงทำให้มันแปลกใจแต่ด้วยความหื่นของมันนั้นมันก็ไม่สนใจเหตุผล ซึ่งขณะที่ไอ้อ๊อดรับคำขอโทษนั้นสายตาของก็แอบมองหุ่นของแพรว มันกลืนน้ำลายอึกใหญ่เพราะผิวขาวเนียนหน้าอกขนาดใหญ่ภายในยกทรงที่สีดำภายในเสื้อนอนสายเดียว และหอยอวบอูมภายในกางเกงในสีดำนูนเด็นแม้จะมองนอกกางเกงนอนสีขาวก็ตาม

แกนกายขนาดใหญ่ภายในกางเกงรปภฟิตๆ จนมันเห็นได้เด่นชัด แพรวจึงสั่งเกตุเห็นถึงความหื่นที่เป้าของไอ้อ๊อดทันที แต่แพรวไม่สนใจ และก็มีข้อความเข้ามาเธอเลยหยิบขึ้นมาดูเป็นข้อความจากแม่ทักมา

แม่"แพรวทำอะไรอยู่"

แพรว"หนูทำงานอยู่คะ....คุณแม่มีอะไรคะ"

แม่"คือคุณปู่อาการดีขึ้นเลย...ตั้งแต่ย้ายมารักษาที่นี้"

แพรว"จริงหราคะ"

แม่"ใช่..แล้วนี้ลูกจะแวะมาเยี่ยมคุณปู่เมื่อไร"

แพรว"เดียวหนูเครียงานเสร็จจะรีบไปคะ..."

แพรวดีใจที่อาการของปู่ดีขึ้นจนลืมไปว่าตอนนี้เธอใส่ชุดนอนยืนต่อหน้าไอ้อ๊อด รปภสุดหื่น มันมองอ่านกินสาวสวยตั้งแต่หัวจรดเท้า ไอ้อ๊อดมันไม่เคยเห็นใครสวยหุ่นดีเท่านี้มาก่อน มันคิดว่าถ้าได้จัดสักครั้งจะเอาให้คลานลงจากที่นอนเลย ซึ่งมันก็ได้แพรวเดินกลับขึ้นห้องด้วยความดีใจเมื่อเธอถึงห้องก็มีข้อความดังเข้ามาในมือถือของเธอ มันคือเงินเข้าบัญชีอีก 50,000 บาท รวมก่อนหน้านี้เป็น 100,000 บาท

readawrite
...
ธัญวลัย

เพจเฟสบุ๊ค Black Devil

Bounce

ปกติเรื่องแนวนี้มีแต่ตัวเอกเป็นผู้ชาย คราวนี้เป็นผู้หญิง คงสนุกไปอีกแบบ รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ

pamaaeng

แค่เกมส์แรก ก็สยิวแล้ว
เกมส์ต่อไป จะขนาดไหน

bergkamp10

จั่วเรื่องมาได้น่าสนใจมากครับ

polasia

เด็กเดี๋ยวนี้คุยกับแม่ก็ใช้ "หรา" กันแล้วเนอะ เป็นแม่เราคงมีโดนตบ

ponggunyuki2527

swss2511

therasak

ปลากินเหยื่อแล้ว  รอชาวประมงกระตุกเบ็ดให้เงี่ยงฝังลึกปลาก็ดิ้นไม่หลุดแล้ว

pomse

jetdo100

แหม้ทำเป็นไม่สนใจ เห็นเงินปุ๊บผ้าหลุดปั๊บ