ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใกล้รุ่งในเดือนสิงหา โดย เดินไม่ทันเงา

เริ่มโดย boomy123, เมษายน 23, 2010, 10:52:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

ใกล้รุ่งในเดือนสิงหา  โดย เดินไม่ทันเงา

ใกล้รุ่งในเดือนสิงหาคม
โดย เดินไม่ทันเงา

อากาศแบบนี้แทบไม่อยากจะตื่นเลยจริงๆ...ร่างกายที่เหนื่อยกับงานมาตลอดสัปดาห์ รุ่งยังอยากนอนหลับสบายๆกับที่นอนนุ่มอย่างนี้
อยากหลับฝันถึงคนที่เธอรัก ไม่รู้นะว่ามนตรีกำลังทำอะไรอยู่ จะรู้มั๊ยนะว่ามีคนคิดถึงเขาแบบนี้ รุ่งยิ้มให้กับตัวเองบนเตียงนอนที่แสนสบาย
รุ่งลุกนั่งแล้วบิดร่างเพื่อผ่อนคลายความขี้เกลียดทิ้ง
อืมม....วันนี้รุ่งยังต้องไปลงประชามติรับหรือไม่รับร่างรัฐธรรมนูญอีก ใช่วันนี้วันที่ 19 สิงหา วันที่คนไทยต้องออกไปบอกกับประเทศว่าต้องการอะไร
ชอบอะไร ถึงแม้จะขี้เกลียดขนาดไหนแต่รุ่งก็ยังต้องไปใช้สิทธิ
............รุ่งปลดชุดนอนที่เบาบางออกจากร่าง อืมม....อากาศเย็นสัมผัสร่างจนเธอรู้สึกหนาว รุ่งมองตัวเองในกระจกเงาบานใหญ่ที่ติดไว้ริมประตูห้องนอน
รุ่งภูมิใจในรูปร่างตัวเอง สวยอย่างไม่อายใคร ดูสิ....นมเราสวยจริงๆ สวยอย่างในหนังสือนู๊ดที่เราเคยเห็นจากนางแบบ
อืมม...เนินสวาทที่อูมช่างน่าสัมผัส...อืมมม...มันช่างน่าลูบไล้เหลือเกินจริงๆ รุ่งเดินเข้าไปใกล้กระจกเงาอีกนิด
สายตาเธอมองเรือนร่างตัวเองตั้งแต่ส่วนบนจนถึงส่วนล่าง มองทุกสัดส่วนที่ชวนถวิลหา รุ่งมองเนินอกที่อวบอิ่ม มองสะโพกที่ดูผาย
อืมม...มันช่างรับกับโหนกเนินสวาทที่อูมเด่นอย่างนั้น รุ่งมองปอยขนสีดำที่ขึ้นปกคุมเนินสวย มองดูความนูนที่ช่างสรรหามาประดับ
รุ่งเอามือลูบเบาๆเท่านี้ก็เสียวซ่านเหลือเกินแล้ว.
.....รุ่ง/..ไม่เอาแล้ว...อาบน้ำดีกว่า....
............เสียงฮัมเพลงเบาๆยามที่เธอสาดรดน้ำใส่ร่าง ฝักบัวจานใหญ่เหนือศีรษะผ่องถ่ายรดสายน้ำอุ่นช่างสบายยิ่ง
รุ่งถูเนื้อตัวนุ่มผ่านฟองน้ำก้อนใหญ่ ฟองสบู่เหลวจับเรือนร่างช่างน่ามองยิ่งนัก กลิ่นหอมของสบู่ช่างเรียกความรู้สึก
กลิ่นหอมเย็นปะปนสมุนไพรกรุ่น อืมม...ช่างสบายจริงๆ รุ่งสาระวนกับเรือนร่างสวยอยู่นานเท่านานก่อนที่จะห่อพันกายด้วยผ้าเช็ดตัวสีขาวผืนใหญ่
ร่างเปลือยอีกครั้งที่โต๊ะแป้ง โคโลญจ์หอมถูกฉีดใส่เรือนร่างทั่ว ใบหน้าสวยถูกปะทินแต่งให้หน้ามอง ริมฝีปากงามถูกประดับด้วยสีหวานๆ
พวงแก้มใสถูกปะทินด้วยสีโทนอ่อน รุ่งเธอเหมือนนางฟ้ามาจุติ ชุดลำลองสำหรับวันหยุดถูกเธอเลือกสรร สาววัยใสอย่างรุ่งต้องโทนสีสด
แฟชั่นสวยที่ปรุงแต่งจากช่างผู้ชำนาญถูกนำมาสวมใส่ ผ้าเนื้อดีกับดีไซด์ชั้นเยี่ยมส่งให้รุ่งดูเป็นสาวน่าสนใจยิ่งนัก.
............เสียดายที่มนตรีไม่ได้อยู่ใกล้เธอไม่เช่นนั้นเธอคงกอดเขาพร้อมกับประทับรอยจูบอย่างดูดดื่ม รุ่งคิดถึงเขาเสมอไม่ว่าวันไหน
แต่วันนี้..รุ่งต้องอยู่ลำพัง...เอาเถอะพร้อมแล้ว...รุ่งต้องออกไปเป็นพลเมืองดีของประเทศไทย ไปลงประชามติยกร่างรัฐธรรมนูญ.
............หน่วยใกล้บ้านดูผู้คนมากมาย ต่างออกวิจารณ์ถึงความเหมาะสมของกฎหมาย มีทั้งชอบและไม่ชอบ มีทั้งชมและก่นด่า
โอยย..นี่แหละมนุษย์ล่ะ รุ่งเดินอย่างมั่นใจไปที่คูหา เธอกาช่องที่เธอหวังและเข้าใจ เพียงไม่นานรุ่งก็กลับออกมาพร้อมรอยยิ้ม
ทั้งเธอยิ้มให้และเขายิ้มให้เธอ เจ้าหน้าที่ที่ดูเป็นมิตร ผู้คนที่ดูสนใจ รุ่งเดินผ่านพวกเขาเหล่านั้นเพื่อกลับที่พัก.
...........คุณครับ.....เสียงทุ้มๆเรียกเธอให้หยุดนิ่ง....รุ่งหันกลับไปมองที่มาของเสียงนั่น...ชายในชุดทหารกล้ายืนยิ้มหวานให้กับเธอ.
.....รุ่ง/..ขา...เรียกรุ่งหรือ.
...........ทหารกล้าส่งยิ้มอีกครั้งพร้อมชี้มือไปทางอีกด้าน ที่นั่นมีนายทหารดูยศสูงกว่าร่างเตี้ยๆยืนหน้าเข้ม ใบหน้าแบบนี้รุ่งเคยเห็นในทีวีบ่อยๆ
....โอ๊ะ..ใช่จริงๆด้วย....วีระบุรุษของกองทัพ...แล้วท่านเรียกรุ่งทำไมในเมื่อรุ่งเป็นเพียงประชาชนตัวเล็กของประเทศเท่านั้น
...........ท่านเชิญคุณหน่อยครับ...เสียงบอกจากทหารผู้นั้นกับเธออีกครั้ง....รุ่งทำหน้าฉงนกับคำเชิญอันนั้น...เธอไม่รู้จักท่าน...ไม่ได้สนใจท่าน
...รุ่งไม่ชอบทหาร..ไม่ชอบระบอบเผด็จการแบบนี้...เธอมาลงประชามติครั้งนี้ก็เพื่อขับไล่ระบอบ
.....แต่ท่านเรียกเธอทำไม รุ่งเดินเข้าไปหาอย่างผู้น้อย รุ่งยกมือไหว้ท่านอย่างรู้ธรรมเนียม
.....รุ่ง/..สวัสดีคะท่าน.
.....วีระบุรุษ/..สวัสดีหนู...หนูน่ารักนะผมชอบ...ลงเลือกช่องไหนล่ะ.
.....รุ่ง/..บอกไม่ได้คะท่าน...มันเป็นสิทธิส่วนตัวนะค๊ะ.
.....วีระบุรุษ/..ทำไมจะบอกผมไม่ได้..หนู้รู้มั๊ยว่าผมคือใคร...ผมเป็นวีระบุรุษแห่งกองทัพฯนะ...ผมต้องการรู้อะไรต้องรู้...บอกมาสิ.
.....รุ่ง/..ไม่คะท่าน...ท่านเป็นใครรุ่งไม่สนใจหรอกนะค๊ะ...รุ่งขอตัวคะ
............รุ่งพูดพร้อมกับเดินกลับอย่างไม่ใยดี วีระบุรุษเหมือนถูกตอกหน้า วีระบุรุษผู้กล้าที่ไม่เคยกลัวใคร แต่ตอนนี้
วีระบุรุษถูกผู้หญิงตัวเล็กๆขัดใจและไม่สนคำขู่ที่บอกกล่าว รุ่งเดินกลับไปอย่างไม่สะทกสะท้านในสายตาที่จ้องมองเธอ

............รุ่งยิ้มให้กับตัวเองที่เธอได้ทำในสิ่งที่เธออยากทำ รุ่งสะใจที่ได้ว่าทหารกล้าอย่างวีระบุรุษแบบนี้ ท่านคงโกรธเธอมาก คงโมโหอย่างเหลือเกินในขณะนี้
ท่านจะมีเวลาคิดเรื่องเงินที่ต้องหาอีกหรือเปล่าในเมื่อจิตใจท่านยามนี้ว้าวุ่นกับคำสบประมาทจากผู้หญิงตัวเล็กอย่างรุ่ง
............บ่ายแล้วนะวันนี้ วันหยุดดูช่างรวดเร็วเหลือเกินจริงๆ รุ่งนอนอ่านหนังสือแกล้มกับขนมขบเคี้ยวชิ้นเล็กๆ น้ำส้มรสอ่อนหวานแก้วโปรดถูกยกดื่ม
รุ่งสบายๆในวันหยุดแบบนี้ เสียงโทรฯเรียกเข้าจากคนที่รู้ใจอย่างมนตรีดังก้อง....
.....รุ่ง/..คะ..รุ่งอยู่บ้านคนเดียว...มนตรี..เมื่อเช้ารุ่งไปลงประชามติฯมานะ....ตื่นเต้นมากเลยเพราะเป็นครั้งแรกที่รุ่งได้ทำแบบนี้
.....มนตรี/..แล้วเลือกลงช่องไหนล่ะรุ่ง...รับ..หรือไม่รับ.
.....รุ่ง/..บอกไม่ได้คะ...เป็นสิทธิส่วนตัว.
.....มนตรี/..กับมนตรีก็บอกไม่ได้หรือ.
.....รุ่ง/..คะ
.....มนตรี/..รุ่งจ๊ะ..รู้มั๊ยผมไปพบใครมาที่เชียงใหม่นี้...ผมไปเจอคนดนตรีอย่างแม่หญิงสุนทรีนะ....เธอสวยมากและร้องเพลงคำเมืองเพราะมากด้วย
...ผมขอให้เธอร้องเพลงให้ผม หนึ่งเพลงและก็ให้รุ่งหนึ่งเพลงด้วยนะ
.....รุ่ง/..เพลงอะไรค๊ะมนตรีที่ให้รุ่ง...
.....มนตรี/..เจ้าหญิงของฉัน....เพลงนี้มนตรีชอบมาก...ทุกครั้งที่ได้ฟังทำให้มนตรีคิดถึงรุ่งมากๆนะ...รักมากด้วย...
.....รุ่ง/..หวานจังเลยนะค๊ะ....มนตรี..รุ่งรักคุณมากนะ...อยากอยู่ใกล้คุณจังเลย....อยากกอดคุณให้หายคิดถึง.
.....มนตรี/..รุ่งจ๊ะ....มนตรีอยาก....อือ...อยากทำอะไรมากกว่านั้น...อยากกอดรุ่ง...จูบรุ่ง...อยากสัมผัสรุ่งทั้งเรือนร่าง...อยากทำทุกอย่างที่รุ่งต้องการ...
.....รุ่ง/..รู้หรือค๊ะว่ารุ่งต้องการอะไร...หืมม....ขี้ตู่หรือเปล่าจ๊ะ....
.....มนตรี/..ไม่หรอกรุ่ง...มนตรีรู้ว่ารุ่งต้องการอะไร...รุ่งต้องการความสุขจากเซ็กซ์...ต้องการความรู้สึกซาบซ่านในอารมณ์
...รุ่งชอบความร้อนแรงของบทรัก...รุ่งชอบความ เร่าร้อนของลีลาพิศสวาท....
.....รุ่ง/..ว้าย!...มนตรีทำไมพูดแบบนี้...รู้ได้งัยว่ารุ่งต้องการแบบนั้น...ทำอย่างกับว่ามนตรีเคยทำกับรุ่งแบบนั้นจริงๆ.....
.....มนตรี/..รุ่ง...ผมรู้นะว่ารุ่งมีเซ็กซ์กับไมตรีน้องชายแฝดของผม...ไมตรีเล่าให้ผมฟังหมดแล้ว....ไมตรีชอบคุณมากนะรุ่ง...คุณร้อนแรงจนไมตรีแทบขาดใจ
...คุณปรนเปรอสวาท ไมตรีเสียจนเขาแทบคลั่ง....เขาบอกว่ารุ่งเป็นผู้หญิงที่สุดแสนเซ็กซี่...เป็นผู้หญิงที่อยากได้มาเป็นคู่ชีวิต
....ไมตรีหลงคุณมากนะ...เขาขอรุ่งกับผมนะ...เขาต้องการรุ่งจริงๆ
.....รุ่ง/..อุ๊ย.....แล้ว...แล้วมนตรีไม่โกรธรุ่งหรือค๊ะ...ที่รู้ความจริง.
.....มนตรี/..ไม่หรอกรุ่ง...ผมรู้ว่าผมอยู่ไกล..ผมให้ความสุขกับคุณไม่ได้ในตอนนี้....ผมเสียใจนะทีแรกแต่ก็เข้าใจรุ่ง....และไมตรีก็น้องผมเอง...ผมทำใจได้จะรุ่ง...
.....รุ่ง/..รุ่งขอโทษ...รุ่งผิดมากใช่มั๊ยที่ทำแบบนี้...รุ่ง....
.....มนตรี/..ไม่ต้องเสียใจนะรุ่ง...ผมไม่ว่าคุณหรอก...แต่ผมขอคุณให้รักไมตรีมากๆ...เป็นเมียที่ดีของเขา...และดูแลเขาเหมือนที่ผมดูแลเขาก็แล้วกัน
.....รุ่ง/..คะมนตรี...
.....มนตรี/..แต่รุ่งจ๊ะ...ถ้าพ่อผมมาขอนอนกับคุณอีก...รุ่งต้องปฏิเสธนะครับ....อย่าให้ท่านหลงคุณอีกคนหนึ่งเลย....ผมกลัว..กลัวจริงๆแบบนั้น.
.....รุ่ง/..อุ๊ย!!....ท่านบอกมนตรีหรือค๊ะว่าท่านนอนกับรุ่ง....ท่านสัญญากับรุ่งแล้วนี่ว่าจะไม่บอก....ท่านผิดสัญญาจริงๆ.....แต่มนตรีค๊ะ....พ่อท่านเริ่มกับรุ่งก่อนนะ..
.รุ่งห้ามท่านแล้วแต่ท่านไม่ฟัง..ท่านต้องการรุ่งมากเหลือเกินคืนนั้น....
......ท่านเห็นรุ่งออกมาจากห้องไมตรี...ท่านคงรู้...ท่านจึงเดินตามรุ่งมาที่ห้องโถงชั้นล่าง...ไมตรีนอนหลับอยู่ในห้อง..ไมตรีคงเพรียกจากเซ็กซ์ที่เราสองคนมอบให้กัน
.....พ่อท่านเดินมาแล้วกอดรุ่งจากด้านหลัง...พ่อจูบรุ่งที่ซอกหู...จูบที่ไหล่ที่เสียวซ่านจนรุ่งแทบยืนไม่ติด.
.....มนตรี/..แล้วรุ่งบอกท่านอย่างไรล่ะครับ
.....รุ่ง/..รุ่งห้ามท่าน...บอกว่าไม่ดี...แต่ท่านไม่ยอม...ท่านบอกท่านต้องการรุ่งมาก..ท่านมีอารมณ์เหลือเกิน....ท่านกอดรุ่งและจูบรุ่งเมื่อรุ่งหันมาหาท่าน
....ท่านจูบเก่งมาก...ท่านสอดลิ้นเก่งเหลือเกิน...ท่านดูดลิ้นในปากรุ่งจนรุ่งเสียวไปหมด...มือท่านก็ลูบไล้เรือนร่างของรุ่ง...ทั้งบีบคลึงจนรุ่งเสียวซ่านไปทั้งตัว
....ท่านคลึงมือที่นมของรุ่งทั้งสองข้าง...คลึงบีบจนรุ่งร้องครางจริงๆ...ท่านบีบนมรุ่งแล้วถอดเสื้อรุ่งออก....ท่านเห็นร่างเปลือยของรุ่งท่านก็ร้องอุทานเสียง
...ท่านโลมเลียรุ่งไปทั้งตัว...ท่านใช้ลิ้นเก่งมากทั้งข้างบนและข้างล่าง...ท่านเลียจนรุ่งต้องแอ่นเร่าร้อน...ท่านดูดกลีบรุ่งที่ฉ่ำเยิ้มจนรุ่งต้องกดหัวท่านแรงๆ..
.ท่านดูดเม็ดเสียวรุ่ง ดูดจนเม็ดเสียวสั่นระริก....รุ่งกดหัวท่านแนบแล้วแอ่นเนินรุ่งบดเบียดกับปากท่าน...ท่านทั้งดูดทั้งเลีบกลีบแคม.
...เลียและดูดเม็ดเสียวจนรุ่งสั่นไปหมด...รุ่งแทบหลั่งน้ำด้วยปากท่าน...รุ่งแทบเสร็จจริงๆ...
.....มนตรี/..รุ่งเจอแบบนี้เลยทนไม่ไหวใช่มั๊ย....
.....รุ่ง/..คะ....ก็ท่านเก่งเหลือเกิน....ท่านคลึงมือบีบนมรุ่งจนหัวนมแข็งชู...ท่านโน้มตัวก้มดูดนมจนรุ่งร้องคราง....ท่านทั้งดูดและเลียร่างของรุ่ง
...ท่านเลื่อนตัวเลียช้าลงข้างล่าง...ท่านดูดเบาๆที่เนื้อเนิน....ท่านดูดเนื้อที่โคนขารุ่ง...ดูดเนื้อที่ปรีน่อง....ท่านเลื่อนตัวและซุกหน้ากับร่องสวาทจนรุ่งแทบคลั่ง
...รุ่งร้องคร่ำครวญพร้อมกับกดหัวท่านแรงๆกับเนินสวาท
.....มนตรี/..แล้วรุ่งไม่ดูดอมของพ่อบ้างหรือ
.....รุ่ง/..คะ..รุ่งดูดและอมตามที่พ่อบอก....รุ่งอมแล้วรูดเบาๆ..รูดจนท่านร้องคร่ำครวญ...ปากรุ่งอมลึกแล้วรูด...อมดูดจนท่านหลั่งน้ำออกมา
....รุ่งดูดกลืนน้ำรักของท่านจนเหือดแห้ง...ดูดอีกหลายครั้งจนท่านเสียว

.....มนตรี/..รุ่งร้อนแรงอย่างนี้สินะถึงทำให้ไมตรีหลงใหล....แล้วพ่อทนไหวหรือเมื่อถูกรุ่งปรนเปรอแบบนี้.
.....รุ่ง/..คะ...ท่านเริ่มอีก...ท่านเก่งมากจริงๆ...ท่านสัมผัสร่างรุ่งแล้วมอบความสุขให้รุ่งอีก...ทั้งด้านหน้าและด้านหลัง
...ท่านให้รุ่งก้มโค้งตัวแล้วท่านก็จัดการจากด้านหลัง...โอวว...สุขมากคะท่านี้...รุ่งแทบคลั่งทุกครั้งที่ท่านสอดลึกๆ
...รุ่งเสียวเหลือเกินตอนที่ท่านรั้งเอวแล้วซอยเข้าออกถี่ๆ...ท่านจับก้นรุ่งกระแทกเบาๆอย่างรัญจวน....ท่อนลำของท่านมันเข้าลึก..ลึกถึงหลืบใน
...โอยย...ยิ่งท่านซอยเร็วๆมันยิ่งเสียวสะท้าน....รุ่งร้องครางดังๆเมื่อท่านกดแรงๆ....เสียวเหลือเกินแบบนี้
....ท่านเก่งอย่างร้ายกาจเมื่อท่านดึงท่อนลำออกมาจนเกือบหมดแล้วกดเข้าไปอีกครั้ง..ท่านกดจนมิดทั้งลำ
...โอวว..แบบนี้มันเสียวไปหมดจริงๆ...ยิ่งรุ่งร้องครางออกมาท่านบอกท่านยิ่งเสียว....
.....มนตรี/..แล้วรุ่งเสร็จกับท่านในท่านี้หรือ....
.....รุ่ง/..ไม่คะ...รุ่งยังไม่เสร็จ...รุ่งต้องการนานๆ..ต้องการหลายๆครั้งแบบนี้....รุ่งดันตัวท่านนอนกับพื้นแล้วรุ่งขึ้นทาบลงบนร่างท่าน
...รุ่งแบะขาช้าๆแล้วค่อยๆกดลง...โอยย...มันเสียวเหลือเกินท่านี้....รุ่งแยกกลีบอ้าแล้วกดลงช้าๆ...อุยย...มันค่อยๆเข้า...เข้าลึก
...รุ่งกดลงอีกครั้งจนมิดทั้งท่อนลำของท่าน...รุ่งร้องครางเมื่อท่านเอามือบีบนมรุ่งพร้อมกับรุ่งโยกกดเอว....รุ่งส่ายสะโพกไปกับความกระสัน
...รุ่งกดเข้าลึกพร้อมกับโยกเอวแรงๆจนท่านร้องคร่ำครวญ....รุ่งร่อนเอว..ส่ายสะโพก...โอวว...มันสุขเหลือเกิน....ท่านบีบนมรุ่ง..บีบอีก
...คลึงทั้งมือจนรุ่งสั่นสะท้าน...รุ่งร้องให้ท่านบีบนมแรงๆ..แรงๆ...โอวว...รุ่งเสียวจนท่านรับรู้..ท่านเอามือโยกจับเอวรุ่งกระแทก..กระแทก
....อุยยย...ตอนนี้รุ่งแทบขาดใจ...รุ่งโยกอีก...โยกแรงๆ....ไม่ไหวแล้ว..ไม่ไหว..รุ่งร้องลั่นแล้วหลั่งน้ำกามแตกซ่าน
..รุ่งสุข..สุขจนแทบบอกอะไรไม่ถูกจริงๆ....รุ่งก้มจูบท่านอย่างรัญจวน...จูบอย่างดูดดื่มจนท่านคราง...
.....มนตรี/..รุ่งจ๊ะ...คุณเก่งมากนะครับ...เก่งเสียจนทำให้ผมเสียดายคุณจริงๆ...เสียดายที่ต้องเสียคุณไปกับไมตรี
.....รุ่ง/..ไม่คะ...มนตรียังมีรุ่งอยู่เคียงข้างคุณ...ถ้ารุ่งแต่งงานกับไมตรี...รุ่งคงอดไม่ได้ที่จะมีความสุขกับคุณอีก
...รุ่งต้องแอบมาหามนตรีแน่นอน...รุ่งรักคุณนะมนตรี.
.....มนตรี/..เป็นไปไม่ได้รุ่ง...ผมทำแบบนั้นไม่ได้...ไมตรีรู้จะโกรธเอา...กับพ่อก็เหมือนกัน...รุ่งต้องหยุดแบบนั้นกับท่านนะครับ
.....รุ่ง/..คะมนตรี...รุ่งจะไม่ทำแบบนั้น.....แต่มนตรีรู้มั๊ย....มนตรีเป็นผู้ชายที่รุ่งรักมากที่สุดนะค๊ะ

.............เสียงโทรฯเหมือนดูขาดหายไปช่วงหนึ่ง รุ่งเงียบเสียง มนตรีก็เงียบเสียงพร้อมกับเธอ รุ่งไม่แน่ใจว่ามนตรีหยุดพูดทำไม
ทำไมเขาจึงเงียบแบบนั้น เสียงหายใจเบาๆแต่รับรู้ได้ถึงความรู้สึกของมนตรี เสียงหายใจที่ถ่ายทอดมาทางโทรฯแบบนี้
.....รุ่ง/..มนตรีค๊ะ....เป็นอะไรหรือเปล่า
.....มนตรี/..รุ่ง.....รุ่งคุยโทรฯกับผมตรงไหนของบ้านครับ.
.....รุ่ง/..รุ่งนั่งที่ระเบียงหน้าบ้านคะ....มนตรีถามทำไมค๊ะ.
.....มนตรี/..รุ่งบอกที่บ้านไม่มีใครอยู่เลยหรือ.
.....รุ่ง/..คะ....ทุกคนไปข้างนอก
.....มนตรี/..รุ่ง...ผมคิดถึงคุณมากนะ....ผมต้องการคุณเหลือเกินตอนนี้....รุ่งครับ...รุ่งใสชุดอะไรอยู่ครับ...ชุดสวยมั๊ย..กระโปรงสั้นรึเปล่า
.....รุ่ง/..ไม่คะ...กางเกงขาสั้นและเสื้อยืดสบายๆสีสดใส....มนตรีถามทำไมค๊ะ.
.....มนตรี/..รุ่งครับ...ถ้าตอนนี้รุ่งมีอารมณ์...รุ่งจะทำอย่างไร...รุ่งจะต้องช่วยตัวเองหรือเปล่าครับ.
.....รุ่ง/..บ้ามนตรี..ถามอะไรแบบนี้ค๊ะ....มนตรีมีอารมณ์กับรุ่งหรือจ๊ะ...ทำไงล่ะเมื่อรุ่งอยู่ไกลแบบนี้....
.....มนตรี/..รุ่ง...ทำไมรุ่งไม่ตอบผมล่ะว่ารุ่งมีอารมณ์แล้วรุ่งต้องช่วยตัวเองหรือเปล่า.
.....รุ่ง/..ก็ต้องช่วยตัวเองสิค๊ะ...ถ้ารุ่งมีความต้องการ..มีอารมณ์มากๆ...รุ่งต้องช่วยตัวเองคะ....ก็ทำไงได้ล่ะ...
.....มนตรี/..รุ่งครับ..ผมมีอารมณ์อยากร่วมรักกับคุณเหลือเกินตอนนี้...ผมเร่าร้อนจริงๆเมื่อได้ฟังรุ่งบอกถึงสิ่งที่รุ่งทำ....รุ่งครับ
...ทำไมรุ่งไม่ถอดเสื้อผ้าออกล่ะครับ...ถอดเลยตอนนี้...ถอดแล้วรุ่งก็ช่วยตัวเองที่ระเบียงบ้านตรงนี้....รุ่งบอกผมสิครับว่ารุ่งจะทำ
....รุ่งบอกผมสิครับว่ารุ่งใช้นิ้วกับร่องกลีบอย่างไร...รุ่งกดนิ้วเข้าลึกๆแล้วบี้เบาๆที่เม็ดเสียวนั้น....โอววว...ผมว่ารุ่งต้องชอบ
...รุ่งคงเสียวสะท้าน....อือ...รุ่งครับ...รุ่งรู้มั๊ยว่าผมเปลือยกายหมดแล้วตอนนี้...และผมกำลังใช้มือกำท่อนลำที่แข็งของผม
...ผมกำลังรูดท่อนลำขึ้นลงช้าๆ...ผมอยากให้รุ่งดูดอมของผมเหลือเกิน...รุ่งเก่งมาก..รุ่งคงดูดของผมจนทำให้ผมเสียวซ่าน..
.โอวว..รุ่งครับ...รุ่งกำลังถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วใช่มั๊ย....
.....รุ่ง/..มนตรี...โอววว...รุ่งเสียวกับคุณจริงๆ....โอยย..มันได้อารมณ์มากรู้มั๊ยที่มนตรีพูดแบบนี้....มนตรี...รุ่งกำลังถอดเสื้อผ้าออกเกือบหมดแล้ว
....แต่รุ่งอายสายตาเด็กคนนั้นเหลือเกิน...เด็กผู้ชายคนนั้นกำลังยืนมองรุ่งเปลือยกายที่มุมรั๊ว...มองรุ่งกำลังลูบไล้ตัวเอง
...อุยย...มนตรี...รุ่งเปลือยหมดแล้วนะ...ร่างของรุ่งไม่มีแม้แต่บิกีนีตัวน้อยๆ.....มนตรีรู้มั๊ย..รุ่งกำลังเอานิ้วสอดเข้ากลีบแคมของรุ่ง
...สอดเข้าลึกๆ....อุยยย..เสียวจังคะมนตรี....ปลายนิ้วของรุ่งถูถูกเม็ดเสียวคะ
....อุยย..เสียวคะมนตรี..เสียวแทบขาดใจจริงๆ....มนตรีขารุ่งอยากเหลือเกิน.....โอวว..มนตรี....
.....มนตรี/..รุ่งเสียวมากใช่มั๊ย...ผมอยากเลียของรุ่งนะ..เลียแล้วดูดกลีบของรุ่ง..ดูดเม็ดเสียวของรุ่ง...อุยย...ผมชอบนะรุ่งที่ได้เลียแบบนั้น
...รุ่งคงสั่นสะท้านเมื่อผมเลียใช่มั๊ย....รุ่งคงเสียวมากใช่มั๊ยถ้าผมดูดตรงนั้นแรงๆ...
.....รุ่ง/..มนตรี...เด็กคนนั้นมองรุ่งอีกแล้ว....อุยย...เด็กจ้องมองของรุ่ง...โอวว..มนตรี...สายตาเด็กมันได้อารมณ์เหลือเกิน...ดูสิมองจ้องของรุ่งใหญ่เลยคะ
....รุ่งกำลังเขี่ยเม็ดเสียว...เขี่ยเร็วๆ...อุยยย...มนตรีขา..รุ่งเสียวเหลือเกิน...อุยยยซีดด....มนตรี...รุ่ง....อุยยย....จะขาดใจอยู่แล้วรู้มั๊ย
...รุ่งจะทนไม่ไหวแล้วมนตรี....ซีดด....เสียวเหลือเกิน.....อุยยย....ซีดดด....มนตรีรุ่งเสียวเหลือเกิน...ฮ้า....ฮูยย.....ซีดด.....ฮา...ฮะ....ฮะ.....อือ......มนตรี
....รุ่งจะขาดใจอยู่แล้ว....มนตรีขา...เลียรุ่งสิค๊ะ...ดูดเลย...อุยย....ซีดด...มนตรีขา....รุ่ง....อืมมม...สุขจังคะมนตรี
.....อุยย...ดูดสิค๊ะ...ดูดตรงนั้น....ฮุยยย...มนตรี..เลียสิ..เลีย....มนตรี...เลีย...เลียหีรุ่งนะค๊ะ..เลียแล้วดูด...ดูดของรุ่ง...ดูดหีสิค๊ะมนตรี...ดูดอีก
...โอววว...สุขเหลือเกิน....มนตรี...ดูดอีกคะ..ดูดอีก....หีรุ่งสั่นไปหมดแล้ว.....ซีดดด....
.....มนตรี/..โอวว..รุ่งจ๋า....เยี่ยมเหลือเกินแบบนี้....พูดอีกสิครับ...พูดอีก...บอกผมสิ..บอกให้ผมดูดและเลียหีของรุ่ง...พูดสิครับ....บอกให้ผมทำ
...บอกให้ผมเลีย....รุ่งจ๋า..รุ่งอยากให้มนตรีดูดหีอีกใช่มั๊ย....โอววว....เงี่ยนเหลือเกินรุ่ง...ผมเงี่ยนจริงๆแบบนี้
...รุ่งจ๋า....รุ่งดูดควยผมนะ...อุยย...ดูดอมลึกๆ....อือ....ดูดแรงๆเลยรุ่งดูด....อุยยย...ผมกำลังรูด...โอยยย...รุ่งผม....
.....รุ่ง/..มนตรีขา..รุ่งจะทนไม่ไหวแล้วนะ...เอาเถอะ...เอารุ่งเลยนะค๊ะ...รุ่งอยากเหลือเกิน....มนตรี...อุยย...รุ่งเงี่ยนคะ..มนตรีรุ่งเงี่ยนจริงๆ
...อยากให้มนตรีเย็ดแล้วนะ...อุยยย...มนตรี...เอาสิค๊ะ..เอาเลย...ทำให้รุ่งสุขที....ทำรุ่งแรงๆนะค๊ะ...รุ่งอยากเอาแรงๆ.....ซีดด....มนตรีจ๋า....เร็วๆ....
............เสียงเร่าร้อนของรุ่งยิ่งเรียกสายตาเด็กข้างบ้างคนนั้นเหลือเกิน เด็กน้อยวัยยังห่างกับรุ่งมากนักแต่เด็กก็ดูเหมือนรู้ว่าสิ่งนั้นคืออะไร
สิ่งที่เขาเห็นรุ่งทำแบบนั้นมันสุขขนาดไหน เด็กจ้องมองพร้อมกับส่งสายตาให้รุ่งอย่างบอกความรู้สึก
เด็กวัยสิบสามสิบสี่แบบนี้เขาคงเรียนรู้อะไรมากแล้วสินะถึงได้จ้องมองรุ่งแบบนั้น
....รุ่งเห็นแววตาเด็กคนนั้นยิ่งทำให้เธอเกิดอารมณ์มากขึ้น เสียงที่เธอพูดบอกอย่างหยาบคาย เสียงที่เธอเว้าวอนให้มนตรีเอาเธอแบบนั้น
เด็กน้อยแทบห้ามใจไม่ไหว เด็กน้อยจ้องเรือนร่างและมือของรุ่งที่ล้วงและสอดนิ้วเข้ารูหลืบอย่างสุขสม รุ่งอ้าขากว้างยิ่งขึ้น
รุ่งหันให้เด็กเห็นอย่างจงใจ กลีบแคมเธออ้ากว้าง นิ้วสอดเข้าถูถี่ๆอย่างรัญจวน รุ่งร้องคร่ำครวญเรียกหามนตรีในสายโทรฯแบบนั้น
รุ่งนั่งอ้าขาแล้วกดนิ้วถูแรงๆ บี้แรงๆทีเม็ดเสียว อุยยย รุ่งถูเร็วๆ เร็วๆ โอววว รุ่งกำลังสุขเหลือเกิน..
.....มนตรี/..รุ่งจ๋า..รุ่ง...โอววว....ผมจะเสร็จแล้วนะ....อุยยย...ซีดด...ผมเสียวเหลือเกินรุ่ง...เสียว...อุยยย...รุ่งจ๋าผม
....อุยยย...ผมทนไม่ไหวแล้ว...รุ่งผม...อะ...ผม....ผมเสร็จ...รุ่งผมเสร็จแล้ว...ฮุยยย
..........มนตรีร้องบอกรุ่งแฟนสาวว่าเขาเสร็จสุขสม...เขาบอกว่าน้ำเขาพร่างพรูมากมาย....มันเป็นการเซ็กซ์โฟนที่ได้อารมณ์จริงๆสำหรับมนตรี...
.....รุ่ง/..มนตรี...อุยย..รุ่งยังไม่เสร็จเลย....อุยยรุ่งยังเสียวอยู่เลยนะค๊ะ...มนตรีขา..ดูดหีรุ่งอีกสิค๊ะ..ดูดแรงๆ...อุยยย...มนตรีขา..รุ่งเงี่ยนเหลือเกิน...อยาก
ให้มนตรีเอาแรงๆ...มนตรีขา...เอาควยกดลึกๆแล้วกระแทกหีรุ่งแรงๆนะ...อุยยยซีดด...มนตรี...เย็ดรุ่งสิค๊ะ..เย็ดเลย.....ซีดดด...แรงๆนะมนตรี..เย็ดแรงๆ
....รุ่งเงี่ยนจริงๆ.....รุ่งยังไม่เสร็จเลยมนตรี...ช่วยรุ่งนะ..ช่วยรุ่งที.....อุวว...ซีดด...
............รุ่งคร่ำครวญโหยหาด้วยอารมณ์รุนแรง วลีที่พูดออกมาช่างเสียวซ่าน...ใครจะคิดว่าผู้หญิงสาวสวยและดูใสซื่อแบบนี้จะมีอารมณ์ร้อนแรงแบบนั้น
รุ่งพร่างพรูคำพูดหยาบๆพร้อมกับนิ้วที่กดสอดเข้ารูกลีบอย่างได้อารมร์ นิ้วถูแรงๆที่เม็ดเสียว รุ่งนั่งอ้าขากว้างปล่อยให้เด็กน้อยคนนั้นโลมเลียด้วยสายตา
รุ่งเกร็งตัวกระตุกเมื่อนิ้วถูสัมผัสเม็ดเสียวแรงๆจนเธอแทบขาดใจ กลีบงามรุ่งอ้ากว้างอวดร่องลึก น้ำฉ่ำเยิ้มพอมองเห็นอย่างอยากสัมผัส
รุ่งกำลังใกล้กับความกำหนัดเต็มเปี่ยม โอววว..รุ่งร้องคร่ำครวญดังพร้อมกับยกก้นลอยเด้ง รุ่งใกล้ถึงสวรรค์ชั้นเจ็ด อุยย ทั้งเสียวทั้งเงี่ยนไปกับอารมณ์ร่าน
เสียงมนตรีทางโน๊นแทบไม่ได้ยิน หูเธออื้ออึงไปด้วยลมกำหนัด ร่างเธอบิดเร่าๆ ก้นเธอเด้งส่าย นิ้วเธอกดซอยถี่ๆ ซีดดด....
.....รุ่ง/..มนตรี...อุยยย...รุ่งออกแล้ว...รุ่งเสร็จแล้วนะ..เสร็จแล้ว...อุยยย...สุขเหลือเกิน....ฮา...ฮะ...ฮุย....อือ....ฮุยย....ฮ่า...ฮ่า....
............รุ่งนั่งหนีบขาตอดนิ้วที่สอดลึกข้างใน...ดวงตาเธอหลับฝัน...ใบหน้าบ่งบอกความสุข...โอ๊ะนั่น....ดูสิเด็กคนนั้น
....โอวว...เด็กกำลังช่วยตัวเองที่ริมรั๊ว...อุวว...ใหญ่ไม่เบาจริงๆ....เด็กกำลังรูดท่อนลำแรงๆ..สายตามองมาที่รุ่ง
...อุยย...ดูสิ...หัวบานของเด็กแดงก่ำ.....เด็กกำรูด...กำรูด....อุซีดดด....เด็กคงเสียว...คงสุขเหลือเกินแบบนั้น
...สายตาเด็กจ้องมองเรือนร่างของรุ่งที่เปลือยเปล่า...จ้องมองเนินสวาสที่ฉ่ำอ้า....รุ่งเข้าใจความรู้สึกเด็กน้อย
....รุ่งนั่งแยกขากว้างขึ้นอีก...รุ่งแยกแคมอวดเห็น...รุ่งเอานิ้วบี้เบาๆที่เม็ดเสียวเธอ..มองดูเด็กที่กำลังรูดท่อนลำแบบนั้น
....โอ๊ะ...ดูสิ...เด็กน้ำแตกกระจาย...โอวว...เด็กน้อยรูดแรงเหลือเกิน...แรงมากๆ....ดูสิน้ำพรูกระเซ็น
....โอวว...เด็กพ่นน้ำกามแตกฟ่อง...มันมากมายจริงๆ....
.....รุ่ง/..มนตรีขา...รู้มั๊ยว่าเด็กคนนั้นช่วยตัวเองต่อหน้ารุ่งด้วยคะ...เด็กช่วยตัวเองเก่งมาก...อุยย...น้ำกามแตกออกมากมาย....มันได้อารมณ์จริงๆมนตรี...
.....มนตรี/..โอวว...รุ่ง...คุณช่างวิเศษจริงๆ...เร่าร้อน...รุนแรง....รุ่ง....คุณคือผู้หญิงเดือนสิงห์อย่างที่สมคำอ้างเหลือเกิน.....ผมรักคุณนะรุ่ง..รักมากที่สุด....

ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ