จ้าวโลก EP.1 (NTR/Harlem/Super Power) | two-hitchhikers.ru

จ้าวโลก EP.1 (NTR/Harlem/Super Power)

• 1012 ตอบ
  • 20607 อ่าน
*

ออฟไลน์ llOUllnJllUUllSJllSJ

• Full Member
  • **
  • 143
  • 364
จ้าวโลก EP.1 (NTR/Harlem/Super Power)
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 02:36:00 am »
สำหรับคนที่ไม่ได้เป็นสมาชิก two-hitchhikers.ru อ่านเต็มได้ที่

ถ้าจำไม่ผิด ผมเคยเห็นโพสหนึ่งในเฟสบุ๊ค บอกว่า สมองของคนเรานั้นถูกใช้ไปเพียงแค่ 10% ของความสามารถทั้งหมดที่มี และที่เหลืออีก 90% นั้นถูกทิ้งไว้เฉยๆ และมันน่าอัศจรรย์จนแทบจินตนาการไม่ออกเลยว่า ถ้ามนุษย์เราสามารถรีดพลังสมองออกมาได้ครบทั้ง 100% นั้น จะเป็นยังไง..

ผมอ่านโพสนั้นอย่างขำๆ และไม่เคยสนใจมันอีกเลย จนกระทั่ง.. ผมตื่นขึ้นมาในเช้าวันหนึ่ง.. วันที่เปลี่ยนชีวิตผมไปตลอดกาล..

####

ผมลืมตาตื่นขึ้นมาพร้อมอาการปวดหัวเบาๆ จำไม่ได้ว่าวันนี้วันที่เท่าไหร่ และผมมีแพลนต้องทำอะไรบ้าง ภาพสุดท้ายที่จำได้คือเมื่อคืนผมกลับจากทำงานพิเศษ ในขณะที่กำลังไขกุญแจเข้าห้องอยู่นั้น อยู่ดีๆก็วูบล้มลงไป..

ผมลุกขึ้นมานั่งทบทวนความทรงจำ พยายามค่อยๆนึกย้อนไปทีละสเต็ป ด้วยหวังว่าผมจะจำเหตุการณ์เมื่อคืนได้ทั้งหมดอีกครั้ง เพราะมันน่ากลัวนะ กลัวว่าอยู่ดีๆผมจะกลายเป็นโรคสมองเสื่อม จำอะไรไม่ได้ หรืออะไรทำนองนั้น

แล้วภาพความทรงจำผมก็เริ่มไหลย้อนกลับมา ผมชื่อต่อ นักศึกษา Software Engineer คณะวิศวะฯ ปีสุดท้าย มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งที่เต็มไปด้วยลูกคุณหนู ไฮโซ แต่อย่าเข้าใจผิดว่าผมเป็นลูกคุณหนูเหมือนกันอะไรทำนองนั้นหละ ลำพังน้าสาวที่เลี้ยงผมมาตั้งแต่เด็กนั้น คงไม่สามารถส่งเสียค่าเทอมๆละครึ่งแสนเป็นแน่ แต่เพราะอยู่ดีๆผมก็ได้รับทุนจากผู้อุปถัมป์ที่ผมก็ไม่รู้ว่าเป็นใคร แถมเกณฑ์การให้ทุนคืออะไรก็ไม่รู้ เพราะผลการเรียนผมก็ไม่ได้ดีเด่อะไร กีฬาก็เล่นไม่เป็น เข้าสังคมก็ไม่ถนัด เรียกว่าไม่เก่งอะไรเลยดีกว่า แต่ก็นะ.. ทุนเรียนฟรีดีๆแบบนี้ ใครไม่เอาก็บ้าแล้วครับ

ความทรงจำต่างๆไหลกลับมาจนถึงเมื่อวาน นั่นคือเหตุการณ์ล่าสุดที่ผมจำได้ ใช่แล้ว อิง แฟนสาวรุ่นน้องผม เอ๊ะ.. ไม่สิ ต้องบอกว่าอดีตแฟนสาวต่างหาก เมื่อวาน เป็นวันที่เธอบอกเลิกผม ทั้งๆที่เราคบกันมาได้ 3 ปี เธอบอกว่าเธอไม่ได้รู้สึกแบบเดิมกับผมอีกต่อไปแล้ว พอนึกถึงตรงนี้ ผมรู้สึกใจหายและแป้วขึ้นมาทันที ความเสียใจจู่โจมมาแบบไม่ทันตั้งตัว หรือว่าผมควรจะสมองเสื่อมไปซะดีกว่าก็ไม่รู้

####

ผมลุกไปอาบน้ำแต่งตัว ความทรงจำผมเริ่มกลับมาจนนึกได้ว่า วันนี้ผมต้องไปทำงานพิเศษ และนี่ก็สายไปเป็นชั่วโมงแล้ว ถ้าช้ากว่านี้ จะไม่ใช่แค่โดนแฟนทิ้งแล้ว แต่ยังต้องตกงานอีกด้วย งานพิเศษรายได้ดีก็ไม่ใช่จะหาง่ายๆ

ในขณะที่ผมกำลังรีบอาบน้ำอยู่นั้น แว๊บหนึ่งในความคิด ผมกลับนึกถึงอิง อดีตแฟนสาวที่แสนน่ารักของผม แม้ว่าจะยังเสียใจอยู่กับการถูกบอกเลิกเมื่อวาน แต่กระแสความคิดที่พุ่งเข้ามา กลับคิดว่า ถ้าเธอย้อนกลับมาเอาของตอนนี้ จะเป็นยังไง แล้ว.. เธอจะมีแฟนใหม่หรือยัง แล้วถ้าเธอมากับแฟนใหม่หละ? มาที่ห้องที่เธอเคยอยู่กับผมหละ? จะเป็นยังไง

ยังไม่ทันจะอาบน้ำเสร็จ ผมก็ได้ยินเสียงประตูถูกไขเข้ามา คนเดียวที่มีกุญแจห้องนอกจากผม คืออิงนั่นเอง เธอไม่ได้อยู่กับผมทุกวัน เพราะเธอมีคอนโดอยู่ใกล้ๆ ส่วนมากมักจะมาค้างกับผม 2-3 วันต่อสัปดาห์

แกร๊ก~ เสียงประตูห้องปิดลงพร้อมกลอนลูกบิดที่ถูกล็อก

เธอกลับทำไมนะ.. หรือจะมาคืนดีกับผม? แต่ก่อนที่ผมจะดีใจไปมากกว่านั้น ผมก็ได้ยินเสียงผู้ชายพูดขึ้นมา

“ที่นี่เหรออิง ที่เธออยู่กับมันอะ” เสียงชายปริศนาพูด
“อื้อ เดี๋ยวอิงขอเก็บของแปปนึงนะ” ผมจำเสียงนี้ได้แม่น เสียงของผู้หญิงที่ผมรักที่สุดในชีวิต อิง อดีตแฟนสาวของผมนั่นเอง แต่.. เธอมาเก็บของงั้นเหรอ? แล้วไอ้นั่นเป็นใคร ทำไมต้องพามาด้วย

“ห้องยังเย็นอยู่เลย เหมือนเพิ่งปิดแอร์ ต่อแฟนเก่าเธอไม่อยู่เหรอ” เสียงไอ้หมอนั่นพูด

“ตอนนี้น่าจะไปทำงานแล้วแหละ ต่อเค้าเป็นคนขี้ร้อนอะ ปกติไม่ค่อยปิดแอร์ จะตั้งเวลาไว้ สงสัยออกไปนานแล้วแอร์มันเพิ่งปิดตามที่ตั้งเวลามั้ง” อิงตอบพร้อมๆกับที่ผมได้ยินเสียงรูดซิบกระเป๋า สงสัยเธอจะมาเก็บของจริงๆ

อะไรดลใจไม่รู้ แทนที่ผมจะออกไปแสดงตัว ผมกลับเลือกที่จะยืนเงียบในห้องน้ำ และทำตัวให้เงียบที่สุด อาจจะเพราะผมไม่กล้าออกไปเผชิญหน้ากับความจริงอันโหดร้ายก็ได้

“เตียงนี้เหรอ.. ที่เธอนอนกับมัน” ชายปริศนาพูด ผมได้ยินเสียงฝีเท้าที่เดินไปที่เตียง.. เตียงที่ผมเคยนอนกอดอิง เตียงที่เราเคยนอนดูหนังกัน เตียงที่เราเคยเล่นปาหมอนกัน แม้กระทั่ง.. เตียงที่เราเคยมีอะไรกัน

“อื้อ.. ทำไมเหรอ” อิงถามพร้อมกับเดินเสียงฝีเท้าเดินไปที่เตียง

“แสดงว่า.. เธอเคยโดนมันเอาที่เตียงนี่สิ”

#โปรดติดตามตอนต่อไป
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2021, 03:32:44 am โดย llOUllnJllUUllSJllSJ »

*

ออฟไลน์ astaxantine

• **
  • 153
  • 1
Re: จ้าวโลก EP.1 (NTR/Harlem/Super Power)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 02:54:21 am »
ซุ่มเงียบแล้วรอดูสิครับ

*

ออฟไลน์ redmuffer

• Junior Member
  • 474
  • 400
Re: จ้าวโลก EP.1 (NTR/Harlem/Super Power)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 03:04:41 am »
บางทีมันก้อหยามกันไปนะ ไม่น่ามาทำอะไรแบบนี้ในห้องแฟนเก่า

*

ออฟไลน์ sunnie06

• Veteran Member
  • 1799
  • 835
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 03:44:29 am »
แฟนใหม่ท่าจะเลวพอดู

*

ออฟไลน์ numnote

• **
  • 147
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 04:13:06 am »
หาใหม่ได้ ผู้หญิง เดียวเจอ จ้าวโลก

*

ออฟไลน์ hunterkung

• Gold Member
  • 1476
  • 245
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 04:17:47 am »
เจอหนังสดต่อหน้าแน่ๆๆ

*

ออฟไลน์ man5252

• 375
  • 110
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 04:23:24 am »
มาใช้เตียงเก่าแต่แฟนใหม่ แฟนเก่าแอบดู ท่าทางจะแนวตื่นเต้น

*

ออฟไลน์ Nobita Nobituta

• 1324
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 04:25:09 am »
ตอนแรกก็มีลุ้นแฟนใหม่จะทำอะไกับอิงป่าวในฉากนี้

*

ออฟไลน์ Montakan

• 1184
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 04:50:02 am »
 ::HeyHey::ที่ถามนี้สงสัยจะประทับรอยที่เคิยโดน

*

ออฟไลน์ Nyesss

• **
  • 196
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 04:55:45 am »
ทำให้ลุ้นว่าจัจบลงบนเตียงที่เคยกับแฟนเก่า

*

ออฟไลน์ Fazz

• Senior Member
  • 675
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 04:59:06 am »
อย่าไปยอมครับ ออกไปบวกเถอะ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 05:03:35 am »
พากันมาเย้ยถึงที่เลย ทนไม่ไหวแล้ว

*

ออฟไลน์ notbaby007

• 438
  • 50
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 05:17:20 am »
แอบดูไปก้อนครับพอเข้าได้เข้าเข็มค่อยออกไปรวมด้วยอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 05:17:41 am โดย notbaby007 »

*

ออฟไลน์ lungpee

• 578
  • 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 05:26:24 am »
คงเพราะไม่ขยันทำการบ้าน ทำให้แฟนไม่ถึงใจ ต้องควานหาเจ้าโลกดุ้นใหม่ มั้ง

*

ออฟไลน์ rabbitbadboy

• Senior Member
  • 664
  • 272
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 05:30:22 am »
ความคิดแล่นเข้ามาในหัวเลย คิดอะไรได้แบบนั้น

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ