จ้าวโลก EP.2 (NTR/Harlem/Super Power) | two-hitchhikers.ru

จ้าวโลก EP.2 (NTR/Harlem/Super Power)

• 882 ตอบ
  • 13626 อ่าน
*

ออฟไลน์ llOUllnJllUUllSJllSJ

• Full Member
  • **
  • 136
  • 356
จ้าวโลก EP.2 (NTR/Harlem/Super Power)
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:18:19 pm »
สำหรับคนที่ไม่ได้เป็นสมาชิก two-hitchhikers.ru อ่านเต็มได้ที่

สวัสดีครับทุกคน ผมนักเขียนหน้าใหม่ เขียนเรื่องนี้เป็นเรื่องแรก ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ มันเริ่มจากนิยายเรื่องชอบไม่อัพเดทซักที เลยเขียนเองซะเลย 555

ถ้าอ่านแล้วมีตรงไหนผิดพลาด หรือแนะนำติชมตรงไหน จะยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยนะครับ

ขอบคุณจ้าา

##########################

มีคนเคยบอกว่า จริงๆแล้วใจเราเป็นนาย ส่วนกายเป็นบ่าว ถ้าผมสามารถบอกอะไรคนที่พูดประโยคนั้นได้สักครั้ง ผมจะบอกว่า ไม่จริงอย่างที่สุด เพราะ ณ ขณะนี้ ในสถานการณ์ที่ชวนอึดอัดอย่างที่สุด ทั้งๆที่ใจผมรู้ว่าควรจะแสดงตัวเดินออกไปเพื่อให้ทั้งสองคนออกไปจากห้อง แต่ร่างกายผมกับอยู่นิ่ง หูผมกลับเงี่ยฟังเสียงจู๋จี๋ข้างนอก แก่นกายก็เริ่มพองขึ้นอย่างห้ามไม่ได้

และแทนที่ผมจะปฏิเสธด้วยความเกลียดและแค้นใจ ในตอนที่อิงเอามือเรียวขาวนุ่มมาสัมผัสเป้ากลางกายผม ที่มีแค่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียว แต่แก่นกายผมกลับแข็งสู้มือเธอ จนผ้าขนหนูที่ผมกำลังนุ่งอยู่นั้นชี้เด่มาข้างหน้าในมือของอิงอย่างเห็นได้ชัด

ในสายตาแห่งความยั่วยวนของอิงที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนนั้น แทนที่ผมจะผลักไสเธอออกไป ผมกลับรู้สึกเคลิ้มในขณะที่มือเธอค่อยๆชักแก่นกายผมเข้าออกอย่างช้าๆนอกร่มผ้าขนหนู

นาทีนี้ ผมยืนแข็งทื่อไปทั้งร่างกาย สายตาเราสองคนสบกัน มีเพียงมือของอิงที่เริ่มรุกล้ำมาที่ปมผ้าขนหนู และปลดมันทิ้ง ในขณะที่มืออีกข้างคว้าแก่นกายเปลือยเปล่าผมและชักเข้าชักออกอย่างช้าๆอีกครั้ง..

ผมยังจำได้ดี ครั้งแรกที่ผมกับอิงมีอะไรกัน มันเกิดขึ้นที่คอนโดนี้ บนเตียงนั้น เตียงที่อาร์ท แฟนใหม่ของอิงกำลังฟุบงีบอยู่หลังจากแตกในใส่อิง แฟนเก่าของผม ช่วงนั้นน่าจะเป็นช่วงที่เรียกได้ว่า เป็นช่วงที่ดีที่สุดในชีวิตของผมเลยหละ ใครจะคิดว่าเด็กเรียนมาทั้งชีวิตแบบผม หน้าตาก็ไม่ดี บ้านก็ไม่รวย ต้องทำงานพิเศษร้านนั่งดริ๊งก์กลางคืนเพื่อเป็นค่าใช้จ่าย แต่กลับมีแฟนระดับดาวคณะอย่างอิง ที่เป็นลูกคุณหนูจากย่านเยาวราช จนคนทั้งคณะถึงกับงง รวมไปถึงเบส เพื่อนสนิทสาวของอิงที่ยิ่งดูจะไม่ชอบขี้หน้าผมเท่าไหร่นัก มันคงเป็นธรรมดาของคนรวยๆที่อยากให้เพื่อนคบกับคนฐานะประมาณเดียวกันละมั้ง

อิงโตมากับโรงเรียนสตรีระดับคุณหนู ทำให้เธอไม่มีประสบการณ์ทางเพศใดๆมาก่อน และคืนนั้นกับผมคือครั้งแรกทั้งของผมและเธอ แม้ว่าผมจะเป็นพี่เธอปีนึงก็ตาม

ผมยังจำได้ดี ความเงอะๆเงิ่นๆของผม และการปัดป้องอย่างเขินอายของเธอ เราผ่านคืนแรกกันแบบไม่น่าภิรมย์นัก แต่ก็เป็นความทรงจำที่ดี หลังจากนั้น แม้ว่าเราจะมีเซ็กส์กันบ่อยข้ึนและบ่อยขึ้น แม้ว่าอิงจะมีประสบการณ์บนเตียงมากขึ้น แต่อิงคนนั้นกับอิงที่อยู่ตรงหน้าผม เหมือนไม่ใช่คนเดียวกัน

อิงที่ยืนต่อหน้าผมตอนนี้ เธอสวย เธอเซ็กซี่ แววตาแฝงไปด้วยความร่านร้อน ท่วงท่าทุกอิริยาบทของร่างกาย แสดงออกถึงความช่ำชองในการยั่วเสน่ห์ชาย จนผมแม้จะฝืนห้ามใจตัวเองแค่ไหน แต่ร่างกายผมกลับไม่ฟังโดยสิ้นเชิง

แววตาเซ็กซี่ของอิงที่ยืนข้างหน้าผมตอนนี้เริ่มเข้ามาใกล้ขึ้นเรื่อยๆ พร้อมจังหวะการชักแก่นกายผมของอิงก็เริ่มเร็วขึ้น ความเสียวเริ่มทวีคูณขึ้น จนกระทั่งริมฝีปากเราประทับกัน นาทีนั้น ความผิดชอบชั่วดีและอะไรต่างๆนาๆ ผมช่างแม่งละ ตอนนี้ผมไม่ไหวแล้ว

ผมรู้ว่า ริมฝีปากอ่อนนุ่มที่กำลังแลกลิ้นอย่างดุเดือดกับผมนั้น เมื่อไม่กี่นาทีก่อน เพิ่งจะแลกลิ้นกับชายอีกคน ผมรู้ว่า ปลายลิ้นนุ่มอ่อนหวานที่ผมกำลังดูดอย่างบ้าคลั่งตอนนี้ เมื่อกี๊เพิ่งจะดูดกลืนน้ำจากแก่นกายของชายอีกคน ให้ตายสิ น่ารังเกียจชะมัด แต่ผมห้ามร่างกายตัวเองไม่อยู่แล้วจริงๆ ผมตัดสินใจอุ้มอิงขึ้นมาพร้อมๆกับที่อิงเอาแขนสองข้างกอดคอผมไว้ ร่างกายเราสองคนเคลื่อนไหวอย่างรู้ใจกันมานาน ใช่สิ เราได้กันมาไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้งแล้ว แต่แปลก ครั้งนี้ดูจะร้อนแรงกว่าครั้งอื่นๆ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอิงไม่ใช่แฟนผมแล้ว หรือเป็นเพราะข้างนอกห้องนั้น มีชายอีกคนฟุบงีบอยู่กันแน่

และตอนนั้นเอง ที่ผมเพิ่งรู้ตัวว่า เธอกำลังมองมาที่ผม พลางยิ้มที่มุมปากให้ผมอย่างเซ็กซี่..

#โปรดติดตามตอนต่อไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2021, 03:33:12 am โดย llOUllnJllUUllSJllSJ »

*

ออฟไลน์ Phatsakorn Kamkom

• Banned!

• Junior Member
  • 484
  • 0
Re: จ้าวโลก EP.2 (NTR/Harlem/Super Power)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:23:53 pm »
โอ แอบซ้ำรอยแฟนใหม่เว้ยเอาอิงให้ติดใจเเล้วเเอบเอาเรื่อยๆดีกว่า

*

ออฟไลน์ Asura4237

• Senior Member
  • 784
  • 274
Re: จ้าวโลก EP.2 (NTR/Harlem/Super Power)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:27:35 pm »
ผมเข้าใจเหตุผลท่านเลย 555+ รอไม่ไหว แต่งเรื่องเองซะเลย

*

ออฟไลน์ kopXIIII

• 486
  • 279
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:30:06 pm »
คงได้เอาคืนอดีตแปนและคนใหม่ของเธอไปพร้อมกัน
แต่อิงน่าจะโดนให้เป็นไปตามที่พระเอกคิดเรียบร้อยสินะ

*

ออฟไลน์ Fazz

• 584
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:33:53 pm »
เอาให้อิงเสียดายเลยครับ

*

ออนไลน์ Sak2563

• 663
  • 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:34:58 pm »
อิงโดนแล้วโดนอีก

*

ออฟไลน์ DDsidedark

• Tiny Member
  • *
  • 19
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:36:09 pm »
มันต้องซำ้รอยแบบซ้ำซ้อนอ่ะ

*

ออฟไลน์ Matsudaira777

• 498
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:42:03 pm »
จะต่ออีกรอบเลยหรออิงงงงง

*

ออฟไลน์ tomo64

• 324
  • 182
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:44:00 pm »
 ::Glad::จัดไปเลยเอาแฟนใหม่รูสึก

*

panax

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:47:45 pm »
สาวร้อนแรงแบบนี้ ไม่หยุดที่คนคนเดียวแน่นอนครับ

*

ออฟไลน์ pakykit

• 509
  • 114
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:54:56 pm »
แบบนี้ก็ดีนะ เอาต่อ ไม่ต้องดูแล

*

ออฟไลน์ poster007

• Banned!

• Gold Member
  • 1373
  • 113
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 07:05:13 pm »
เอาต่อกันน้ำคนอื่นสนุกอ่ะแน่ๆอิอิเอามันๆ

*

ออฟไลน์ spyderco

• 259
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 07:09:39 pm »
เข้าทางแฟนเก่าเลย ได้ฟื้นความหลัง แต่ไม่หวนคืนแล้วมั้ง

*

ออฟไลน์ Nattanan Tst

• 647
  • 2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 07:14:47 pm »
ดีเหมือนกันแบบนี้เอาต่อไม่ต้องรับผิดชอบด้วย ใส่ให้ยับเลยงานนี้

*

ออฟไลน์ longman_44

• Gold Member
  • 1338
  • 217
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 07:15:41 pm »
ใครจะต้านสาวร้อนแรงได้

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ