ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 3

เริ่มโดย Pigkaploy, ตุลาคม 09, 2021, 06:43:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sammyadong

joek cup

ปุ๋ยให้ท่าขนาดนี้ต้องจัดละพี่หมี...

thadtanone2002

Pitor

เสียวไปกับพรด้วยเลย ว่าแต่ปุ๋ยล่ะหายไปไหนเนี่ย

savana911

เป็นไปได้ไหมครับ ที่ลุ้นให้สามคนผัวเมีย มันจะป็นเร่องเล่าที่น่าประทับใจ แบบปนดราม่ากน่อยๆ

Nobita Nobituta

น่าจะได้กับปุ๋ย ดูแล้วนางก็มีใจ

amtorff73

ดูทรงแล้ว เหมือนพรก็จะรู้นะครับ ว่าปุ๋ยแอบชอบพี่หมี แล้วดูเหมือว่าจะไม่โกรธเคืองอะไรด้วย ถ้าหมีคุยตรงๆ พรก็น่าจะไฟเขียวเปิดทางให้เพื่อนมีแฟนคนเดียวกัน

จรัญ บุญชู

จัดการพรให้หลงจัดๆก่อน...แล้วจะคุยกันรู้เรื่องสำหรับปุ๋ย

room99

อยากให้มีการรุมกินแซนวิส ญิงสองชายหนึ่ง 

เอกเอก

พรก็อยากก็บไว้ปุ้ยก็อยากจัดทำยังไงดีเนี่ยถึงจะได้สองคน

olemantu

อยู่ด้วยกันมานานแต่เกรงใจกันนั้นก็ดี แต่ต้องปกปิดคสามลับไว้นั้นไม่น่าจะดีด้วยกันทั้งสองฝ่ายนะครับ

PB

ถ้าหมีคู่กับพร เรื่องก็คงจบแบบมีความสุข แต่ปุ๋ยจะยอมเหรอ

Ji_ji

cosmos789

cantonaa